มีนาคม 29, 2024, 06:51:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สปอย : yui hatano : WANZ 155 Young Married Teacher Whose Students Forced Themse  (อ่าน 37870 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กันยายน 16, 2014, 10:15:50 PM »

สปอย : yui hatano : WANZ 155

Young Married Teacher Whose Students Forced Themselves Upon Her in Her Own Home

สวัสดีครับ กลับมาพบกันตามสัญญาครับ กับนางเอกเอวีขวัญใจปวงชน Yui Hatano ในเรื่องแนวโดนรุม ที่ผมได้แผ่นแท้มาไว้ในครอบครองโดยความช่วยเหลือจากท่าน pan
หลังจากเอาไปอวดโชว์ในหน้า all about AV แล้ว ก็ได้ฤกษ์ นำมาทำรีวิว ให้ท่านทั้งหลายได้ยลโฉมกัน ซึ่งก็บอกได้เลยว่า ไม่ผิดหวังจริงๆ yui ของพวกเรา
( จริงๆ อยากบอกว่าของผม แต่เดี๋ยวใครๆจะหมั่นไส้ บอกของเมิงคนเดียวเหรอ )
ยังคงเล่นได้ดีไม่มีเสื่อมคลาย ทั้งรูปร่างหน้า ผิวขาวๆ ลีลาท่าทาง บวกกับบทที่ดูน่าสงสารและร้อนแรงไปพร้อมๆกัน ไม่เสียเปล่าครับที่ ลงทุนจับแผ่นแท้มาครอบครอง
ใครที่ยังไม่เคยดูผลงานเธอมาก่อน ใครที่ไม่ได้เป็นแฟนคลับเธอ ใครที่ไม่รู้จักเธอ ก่อนจะไปดูรีวิวนี้ ผมคงต้องบอกว่าถามใจคุณๆเองทั้งหลายก่อนว่า พร้อมที่จะหลงรักเธอหรือยัง
แล้วค่อยไปดูกันครับ เชื่อว่าท่านจะได้คำตอบอย่างแน่นอน ( อวยกันเต็มที่ไปเลย ตามประสา แฟนคลับน้องยุ้ย )

ปกฮิต
จากหน้าปก ท่านจะได้เห็นในวงกลมตรงมุมบนขวามือ บรรทัดสุดท้ายเขียนว่า ซีรี่ย์ นั่นแสดงว่า จะต้องมีดาราคนอื่นมาเล่นเรื่องแนวนี้อีกแน่นอน แล้วก็มีจริงๆ จะเป็นใครดูตอนท้ายครับ

เมนูฮ็อท

เรื่องมันมีอยู่ว่า ยูอิจัง ของพวกเรา เป็นอาจารย์สาวสวย ด้วยความทุ่มเท เธอจะพาเด็กที่เรียนไม่เก่งมาสอน
พิเศษตัวต่อตัวถึงบ้านที่บ้านตัวเองครับ

ด้วยเสน่ห์ของเธอ นร. ก็หลงหัวปักหัวปำครับ

ทว่า....

เห็นสาวๆ สวยๆอย่างนี้ จริงๆนางเอกเราแต่งงานแล้วครับ
เล่นเอาไอ้เด็กนักเรียนแห้วไปครับ

ดูหน้ามันชัดๆ

พี่แกเลยแค้นครับ พาลมั่วซั่วไปหมด

กัดเล็บด้วยความโกรธแค้น
เค้าไม่ยอมให้เห็นนะครับว่าคุณสามีเป็นใคร เข้าใจว่า ประหยัดงบ

ยูอิ ก็ดูออกครับว่ามันงอน คงมีประสบการณ์ นร.  มาหลงรักบ่อยๆ เพราะความสวย (อวยครับ ประโยคนี้)

ก็ยอมง้อครับ เพื่ออนาคตของ นร.

ส่งยิ้มหวานสยบหัวใจ

และแล้ว เย็นนั้นครับ

แต่พอเผลอเป็นไม่ได้ครับ โดนไอ้ตัวหัวโจกนี่ จับตูดไปทีนึง
ไอ้พวกhere นี่มันไม่ได้มาเรียน มันมาทำอย่างอื่น

โดนประชิดตัวครับ

คว้าง....โดนเปิดหวอ ออกมาก่อน

แล้วก็โดนลวนลามต่อเนื่องเป็น combo ครับ

จับขึ้นโต๊ะมาเขี่ยรูต่อครับ ไอ้แว่นแม่งก็นั่งเฉ้ย....

ทำหน้าไม่พอใจครับ แต่ขัดขืนอะไรไม่ได้

และแล้วก็โดนจับไปอยู่กลางดงกล้วยครับ

กระซวกเข้าปากไปทีละอัน ทีละอัน

ฉากตุงปากแบบนี้นี่ ผมชอบมากครับ

เรียบร้อยไอ้ตัวหัวโจกได้เสียบก่อนใครครับ

แค่คนแรกนี่ก็โดนแตกในซะแล้ว
แท้เทียมไม่รู้ครับ รู้แต่ฟิน

และยังคงโดนกระหน่ำอย่างต่อเนื่องครับ

แตกในต่อเนื่องทุกดอกเช่นกัน

ยันทีสุดท้ายครับ ก่อนพักยกกันไปก่อน

สองทุ่มคืนนั้น พวกมันยังไม่ยอมกลับกันครับ

ยูอิผู้น่าสงสาร นอกจากตกเป็นทาสบำเรอกามแล้ว ยังต้องทำกับข้าวให้พวกมันกินอีกครับ

แถมต้องคอย บริการพวกแม่ง

พอใครกินอิ่มแล้วเงี่ยน ก็จะมาลงที่เธอต่อครับ
ไม่ได้พักไม่ได้ผ่อน

เสียบเข้าไปครับ สารพัดสารเพ ไม่เว้นแม้แต้แครอท

เจออย่างนี้เข้าไม่เงี่ยนก็ตุ๊ดล่ะครับ ไอ้แว่นตัวต้นเหตุ ถึงกับต้องเอามือกุมไข่

จัดไปครับ สนองตัณหาไอ้เชี้ยแว่นมันหน่อย

แต่ไม่ได้แตกคาปากครับ บารมียังไม่พอ ช่วงนี้ ได้แตกคามือก่อน

แต่เหมือนพี่แกจะติดใจครับ เลยยังไม่ยอมไปไหน ยืนกระดิก kuay ใส่หน้ายูอิ

จนมีคนมาห้ามทัพครับ เลยอดไป ฮ่าๆ สมน้ำหน้าแม่ง

แต่ยังครับ ไอ้ here แว่นอด แต่คนอื่นไม่ครับ ( ไอ้แว่นมันคนนอกแก๊งค์ )
คราวนี้ จับพาเข้าห้องครับ ไปเจอชุดสุดเอ๊กซ์ ที่ยูอิ ไว้ใส่ ยั่วสวาทสามี

แหม....เอ๊กซ์ขนาดนี้ใครมันอดใจไหว สีแดงแป๊ดซะด้วย

โดนอีกครับ เสร็จไปคน ต่ออีกคนอย่างเมามันส์

แตกในกันทุกดอก ครับ เล่นเอาจิ๊มิฉ่ำเยิ้มไปเลยทีเดียว

ต่อมาครับ ตีสาม ( 3D )
ขณะที่ ยูอิ หลับไปด้วยความเพลีย ( ทั้งตัวทั้งจิ๋ม ) ก็รู้สึกตัวตื่นขึ้นมา เหมือนมีแผ่นดินไหว

ที่แท้ไอ้ here แว่นครับ เข้ามาเสียบ เพราะค้างตั้งแต่ตอนเย็น

นางเอกเราก็กลัวไอ้ตัวอื่นจะตื่นมาลงแขกครับ เลยต้องเงียบไว้

ปล่อยมัน yet ไปเรื่อยๆ อย่างเมามันส์

จนแตกในไปอีก

ตีห้า

เธอยังโดนปลุกมาดูด kuay แบบไม่ให้พักไม่ให้ผ่อนกันเลย

จนเช้าครับ นอนหมดสภาพกันเป็นแถว แต่นางเอกเรา ตื่นมาก่อนใคร

เลยไปโทรหา แฟนครับ  กะให้แฟนช่วย ทว่า...

มีคนตื่นมาเห็นก่อน ตามฟอร์มครับ

เลยต้องโดนลงโทษจนน้ำเล็ด

พาไปอาบน้ำทำความสะอาด

เนื่องจากตอนน้ำเล็ดนี่ มีกระเด็นไปขามันครับ มันเลยบังคับ yui ให้เลียให้สะอาด

ใช้นมถูตัว แทนฟองน้ำ

ฉากนี้จะเป็นตำนานครับ ใช้หมอย ขัดตัว

ถึงจะอาบน้ำก็ไม่รอดเรื่องกามๆไปได้ อันนี้โดนบังคับให้โม้ค kuay

จนแตกคาปากคามือ

ฉากนี้ผมดูแล้วน่าสงสารไงไม่รู้นะครับ ทำกับข้าวให้กิน แต่ไม่พอหรือไงไม่รู้

เลยโดนจิ๊กเงินในกระเป๋าตังค์ ไปจ่ายค่าซูชิ ดูไอ้แว่นมันทำท่า บูชาเงิน

ทุ่มนึงครับ คราวนี้โดนจับเปลี่ยนชุด

แต่ยังคงไว้ซึ่งกิจกามเดิมๆ โม้คบ้าง

โดน yet บ้าง

เต้นยั่วสวาทโชว์บ้าง

แล้วก็กลับมาโดน yet อีก เรียกว่าไม่ให้ห่าง kuay กันเลยทีเดียว

ต่อมาครับ คราวนี้เจอคำสั่งอย่างโหด ถึงพวกมันจะหมดแรงปี้ แล้วก็ตามแต่ยังไม่วายสั่งให้ทำเรื่องกามๆครับ
คือให้ช่วยตัวเองไปเรื่อยๆห้ามหยุดถ้าไม่มีคำสั่ง ( โหดมากกกก)

ก็ทำไปครับ นางเอกเราไม่มีทางเลือก

จนเผลอหลับไป ตื่น อีกที

ไอ้นี่มาเจอครับ ไม่ได้ หยุดได้ไง ไม่ได้สั่ง เจอเครื่องมือเข้าไปอีก

เสียบคาไว้อย่างนี้ครับ

ดุ้นเทียมก็ทำหน้าที่สั่นต่อไปอย่างซื่อสัตย์

เวลาผ่านไป ด้วยความที่ โดนบ่อยมากในเวลาติดๆ กันครับ มันทำให้ นิสัยเธอเปลี่ยนไป
กลายเป็น ผู้หญิงร่าน kuay

ร่ำร้องหา kuay เหมือนชะนี เรียกหาผัว

แรกๆก็ฟินกันไปครับ ดูดปากอย่างดูดดื่ม รูจิ๋มก็มีไอ้แท่งเสียบคาอยู่

ลีลาความร่านสวาท

เจออย่างนี้ก็เปรมกันไปครับ ผลัดกันมาลงแขก

หวุนเวียนกันไป เหมือนเธอจะชอบบบบ

โดน yet จนน้ำแตกกระจุยกระจาย

แต่มันเติมไม่เต็มครับ เรียกร้อง ขออีก ขออีก

ก็จัดชุดใหญ่ต่อไปครับ

แตกกันถ้วนหน้า เธอลิ้มรสทุกอันครับ

หน้าตางี้ ได้อารมณ์มากกก

ยันทีสุดท้าย

โดนแตกใน ปิดเกม

แต่ความร่านสวาท ยังไม่หมดครับ

เจอน้ำเชื้อ

เติมพลัง

ก่อนลุกขึ้น ควานหา kuay ไปทั่วห้องครับ

จนพวกมันแตกตื่น หนีกระเจิงไปคนละทิศละทาง

แต่ก็ยังตื้อไม่เลิกครับ kuay ไหนอยู่ใกล้มือเธอคว้าไว้ก่อน

แต่ก็หนีรอดไปกีนหมด

ยูอิ ผู้สิ้นหวัง รำพึงรำพันกับตัวเอง

ไม่มี kuay ให้แทง ก็ต้องช่วยตัวเองครับ

จนเสร็จสม

ก่อนจะหมดแรง ล้มลงนอน แต่ก็ยัง พร่ำเพ้อ ถึง kuay. ไม่เลิก
จบจ้า....

จบไปนะครับ ยาวหน่อย พอดีเป็นแผ่นแท้ เลยอยากเก็บทุกรายละเอียด หวังว่าจะถูกใจทุกท่าน แต่ดูจบแล้ว
ก็เศร้าๆ หน่อยนะครับ จากนางเอกแสนดี กลายเป็นงี้ไป เลยอดคิดไม่ได้ว่าจากนี้ไป จะเป็นไงต่อ
ถ้าแฟนกลับมา จะเป็นไงเนี่ย แต่อย่างว่าหนังมันก็คงต้องจบแบบนี้อ่ะนะครับ

เรื่องเดียวกันนี้กับ คนอื่นๆ น่าดูมากๆ

น้อง yu asakura คนนี้หน้าตาน่ารักมากๆ ปกติจะไม่ค่อยเห็นเล่นแนวนี้เท่าไหร่ ผมมีแนวประมาณนี้อยู่
เรื่องเดียวเอง โดนบนรถเมล์ แต่บางครั้งเหมือนยังเข้าไม่ถึงอารมณ์ เท่าไหร่ เหมือนจะหลุดยิ้มหลุดขำบ่อย
แต่หน้าตางี้ น่ารักโฮกๆ

เจ๊ Anri okita
เหมาะกะบทนี้มากๆ รูปร่างหน้าตาได้หมด ถูกใจท่าน Floy Akatsuki แน่ๆ
หน้าสวยๆ หุ่นแน่นๆ งี้

ดู screen shot ได้ที่นี่ทั้งสองเรื่อง

http://www.wanz-factory.com/works/-/detail/=/cid=wanz213/

http://www.wanz-factory.com/works/-/detail/=/cid=wanz225/

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
rompo
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 12:36:32 AM »

สุดยอดเหมือนเดิมครับ. เหมือนผู้กำกับอ่านสคริปบทให้ฟังเลย
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2014, 11:21:24 AM »

รีวิวได้ฮามากครับ
ชอบๆ
ติดตามทุกอันคับ
[Sex]addict4you
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 18, 2014, 10:54:16 PM »

อ่านแล้วสนุกมากครับ ฮาน้ำตาเล็ด 5555 จะติดตามผลงานต่อไปนะครับ
jenza99
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 09:52:32 AM »

จะฮาหรือตื่นเต้นดีเนี่ย อิอิอิ
kagasa
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 02:07:39 AM »

ยูอิปู้นๆ
jojo ST171
AV Devotor (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 06:29:43 PM »

Bravo
3didy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 10:12:42 PM »

คนนี้ผมโคตรชอบเลย ผิวขาวๆ ยิ้มหวานๆ บาดใจ
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 27, 2014, 12:59:42 PM »

ขอบคุณครับ
biggy69
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 12:13:58 PM »

ขอบคุณครับ ชอบๆ

China Matsuoka STAR-632
หน้า: [1] 2 พิมพ์