มีนาคม 28, 2024, 03:49:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Jim จากร้าน Toyskama ถึงเพื่อนๆที่รักในเว็บนี้ทุกท่าน  (อ่าน 8296 ครั้ง)
Jim ToysKama
ราคาถูกๆ
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: กันยายน 18, 2014, 11:44:45 PM »

สวัสดีครับ ผมจิม จากร้าน Toyskama ขอสวัสดีพี่น้องชาว AVC ทุกท่านนะครับ

ผมกับ AVC อยู่ด้วยกันมานาน ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่คอยอุดหนุนและเป็นกำลังใจให้มาโดยตลอด ก่อนอื่นผมอยากจะขอโทษด้วยครับที่ช่วงหลายเดือนที่ผ่านมาร้านของผมไม่ค่อยอับเดท พอดีผมเปลี่ยนงานมาทำงานกลางคืนทำให้ต้องปรับตัวมากพอสมควร รวมถึงเรื่องยุ่งๆของบ้านเมืองทำให้การสั่งสินค้าเข้ามาขายติดขัดอยู่พอควร แถมยังโดนบล๊อคเว็บอีก แต่ตอนนี้ทุกๆอย่างเริ่มเข้าที่เข้าทางแล้ว ทางร้านจะพยายามอับเดทข่าวสารและนำสินค้าใหม่ๆจากญี่ปุ่นมาให้เพื่อนๆได้เลือกใช้กันไม่ขาดตอนนะครับ

ราคาสินค้าในร้านของผมอาจจะแพงกว่าร้านอื่น แต่มั่นใจได้เลยว่าเป็นสินค้าจากญี่ปุ่นคุณภาพดีและบริการประทับใจแน่นอนครับ เราส่งจริงส่งไว แถมได้ใจตรงไปส่งให้ถึงมือด้วย

ช่วงนี้จะมีสินค้าใหม่ๆเข้ามาเรื่อยๆ ผมขอฝากเว็บเล็กๆของผมไว้เป็นทางเลือกของเพื่อนๆทุกคนด้วยนะครับ

ขอบพระคุณครับ

ปล. สุดท้ายนี้ผมจะฝากสินค้าไปให้ท่านประธาน 5 ชิ้นเพื่อทำการจับรางวัลมอบให้เพื่อนๆผู้โชคดี เป็นจิมิกระป๋องรุ่น เพทควีน ส่วนจะร่วมสนุกกันยังไงรอติดตามอีกทีนะครับ

จิมครับ

www.toyskama2.com

www.ToysKama2.com ของเล่นผู้ใหญ่จากญี่ปุ่น
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 01:05:29 AM »

สวัสดีครับ ไม่ได้เจอซะนานเลยไม่รู้จำผมได้ไหม ที่เคยสั่งซื้อจิมิเทียมรุ่นน้องชิโนะ (Zhang xiaoyu) ทางเมล์นะ ชอบราคาและการบริการของร้านท่านมากครับ ส่งถึงที่จ่ายเงินเลย ซื้อเยอะส่งฟรี แถมได้ส่วนลดจัดเต็มสำหรับสมาชิกเว็บ ชอบสุดๆจริง บอกเลยว่าที่ท่านบอกว่าแพงกว่าร้านอื่นนี่ไม่จริงเลยครับ เอาจริงเท่าที่ผมซื้อมานี่ร้านท่านรวมส่วนลดด้วยถูกสุดละครับ  Wink

ว่าแต่ตอนนี้จิมิเทียมที่ซื้อไปก็ใช้มาหลายเดือนละ ผมว่าอีกซัก2เดือนจะสั่งท่านใหม่อีกรอบนึงนะครับ Grin
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 07:05:23 AM »

ได้เสียวกันอีกแล้วจ้างานนี้ 
timered
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 03:08:50 PM »

ท่านประธานอย่าเอาไปใช้นะครับ
ต้องแตกเอ๊ยแจกให้สมาชิกนะครับ เดี๋ยวผิดความต้องการของคุณjim
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 03:42:11 PM »

ท่านประธานอย่าเอาไปใช้นะครับ
ต้องแตกเอ๊ยแจกให้สมาชิกนะครับ เดี๋ยวผิดความต้องการของคุณjim

ponningeak
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 11:03:53 PM »

สู้ๆครับ ผมก็หนึ่งในลูกค้าToyskamaครับ มีของใหม่มาให้เล่นอีกแล้ว Filp Hole ที่ซื้อมาก้อยังเสียวไม่หายครับ
อิอิ
Kaiser
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 21, 2014, 09:52:30 PM »

โอ้ อยากลองใช้พวกนี้มานานเเล้ว ร่วมเเน่นอนกิจกรรมนี้ เป้นนักศึกษาไส้เเห้งนี้รำบากจริงๆ ขอให้ได้ขอให้โดน
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 21, 2014, 10:31:14 PM »

จัดไป อย่าให้เสียครับ
Kunoichi
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 09:16:15 AM »

ว้าว เห็นทางร้านอัพเดทสินค้าละ
สนใจ จิ๋มเทียมรุ่นเปิดฉันสิโรอาฮาร์ด Roa Hard Edition
อยากรู้มันต่างกับรุ่นอื่นตรงไหนครับ พอดีมี Open my pussy Lolinco แล้วแต่อยากลองรุ่นอื่นดูบ้าง
 Grin
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 27, 2014, 11:30:27 AM »

ขอบคุณท่านจิมที่ มอบสิ่งดีๆให้สมาชิก AVC เสมอมาครับ กิจกรรมดีๆแบบนี้ผมสนับสนุนแน่นอนครับ

สินค้าของ Toyskama ใช้ดีจริงๆครับ ผมใช้มาหลายตัวแล้ว  Grin

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
หน้า: [1] 2 พิมพ์