เมษายน 26, 2024, 01:48:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Mikuni Maisaki(GG-230) - เมียปู่ชู้ชื่น  (อ่าน 46901 ครั้ง)
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 10:18:04 AM »

"ซีรี่ส์โด่งดังต้นฉบับหากินของค่ายกลอรี่เควสครับ (Glory Quest)
เรื่องราวจะมีชายแก่ป่วย ๆ อาศัยอยู่ในบ้านคนเดียว
แกทำอะไรไม่ค่อยได้ นอกจากช้างระทืบโลงที่ยังหลงเหลืออยู่ในตัว
รอให้สะใภ้สาว หลานสาว พยาบาลสาว แม่บ้านสาว(ใครก็ตามที่เป็นผู้หญิง)มาคอยปรนนิบัติ
เช็ด ๆ ถู ๆ ... ป้อนข้าวป้อนน้ำ  โดนจับนมบ้าง จับหอยบ้าง
ทนลูกตื้อของเจ้าคุณปู่ไม่ไหว  กลายเป็นเมียปู่ไปซะงั้น"

"คราวนี้ได้สาวหน้าเด็ก นมโต ซอยมัน "มิคุนิ ไมซากิ"
อดีตเด็กปั้นของค่าย Idea Pocket
มารับบทหลานสะใภ้ที่แสนดี มาพยาบาลปู่สามีที่กำลังป่วย
เจ้าคุณปู่ต้องการอะไรก็ทำตามทั้งนั้น เสียวหอยยังไงก็ทำ
ทำตามจนกระทั่งตอนหลังชักจะติดใจ .. ฮา"

Mikuni Maisaki - Forbidden Nursing (GG-230)

เริ่มเรื่องจากภรรเมียมิคุนิ ได้รับโทรศัพท์จากสามี
ให้ไปดูแลปู่ที่กำลัง(แกล้ง)ป่วย  ขยับได้แต่กระดออย่างเดียว
เธอไม่รู้หรอก ว่าพ่อปู่คนนี้ ถึงจะแก่แต่จับกินสาว ๆ มานักต่อนักแล้ว

สิ่งที่เธอทำก็เป็นเรื่องพื้น ๆ ตั้งแต่ป้อนข้าว
เช็ดหน้า เช็ดตัว และเน้นตรงเช็ดกระดอ

ปู่นี่ก็ซาดิส คนแก่เอาใจยาก เธอทำอะไรไม่ถูกใจก็จับแก้ผ้าฟาดก้น
(หน้าเธอไปล่ะ เพิ่งต้นเรื่องเอง)

เธอจะถูบ้าน  ก็ไม่วายโดนตามมารังควาน
เหตุผลสุดพิศดาร  เพราะไอ้ปู่ไม่ชอบสาวที่ใส่กกน.
( เออ .. นะ)

แบบนี้ได้มั้ยคะ ?  หนูถูบ้านต่อนะ

ไม่ได้ ไม่ได้ ต้องมาให้ปู่พิจารณาหอยก่อน (ลำบากได้อีก)

เมื่อกี้ถูบ้านอยู่ดี ๆ  มาโดนปู่ลงลิ้นซะแล้ว
เคลิ้มเชียว

รอดไปหนึ่งวัน  วันนี้โดนแค่เลียหอย
.
.
.
.
.
.
.
.
.

เมื่อกลับพักผ่อนอนหลับกับสามีที่บ้าน

"ปู่ตะเองเลียหอยเค้าแหละ ทำเค้าเงี่ยนมาก ตะเองเย็ดเค้าหน่อยนะ" (ประโยคนี้คุ้น ๆ แฮะ)

"ไม่สนใจหอยเค้าเลย  เค้าตกเบ็ดก็ด้ะ "
(ไอ้คุณผัว  เอ็งพลาดแล้ว)

.
.
.
.
.
.
.
.
.

วันต่อมาเธอก็มาดูแลปู่เหมือนเดิม
คราวนี้เริ่มต้นจากการป้อนข้าวด้วยปาก !!

จุดขายชวนอ้วกของซีรี่ส์นี้ นอกจาการเย๊ะกัน (ขอข้ามรายละเอียดนะ T-T)

ความหื่นของปู่ยังคงเหมือนเดิม  แกไม่ยอมให้หลานสะใภ้ใส่กกน. ในบ้านแกเด็ดขาด

เข้าทางแกเลย ... ถอดกกน.แล้วก็มาตรวจหอยตามระเบียบ

ผัวตัวจริงจู่ ๆ ก็โผล่มา  แยกกันเกือบไม่ทัน
อีปู่กับคุณเมียทำเป็นนิ่งเลยนะ

.
.
.
.
.
.
.
.
.

กินข้าวเสร็จก็ต้องอาบน้ำ  ปู่เรียกเธอไปสเปรย์ให้
ขนาดอยู่บ้านยังไม่ให้ใส่กกน. อาบน้ำก็ต้องเปลือยหมดอ่ะ

(เมิงก็อาบเองได้นี่ไอ้ปู่)

ถูแขนด้วยหัวนม  แถวบ้านเรียกนาบ

นาบกันอยู่ดี ๆ โดนปู่ดึงมาดูดปากซะงั้น

นาบด้วยนมยังไม่จบคอร์ส
ต้องนาบด้วยหอยด้วย

เซอร์วิสเต็มที่ ด๊วบจนปู่คาบพิษจนได้

อย่าเพิ่งดีใจไปอีน้อง  ตราบได้ที่ยังไม่ได้เย็ะกัน
ปู่ไม่เลิกความตั้งใจง่าย ๆ หรอกนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2014, 10:23:32 AM โดย KeneMoko » บันทึกการเข้า

Mayu Okamoto    NNPJ-318
KeneMoko

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 10:21:37 AM »

ถึงขั้นนี้แล้วเธอก็ต้องยอมปู่แล้วล่ะ ... จูบปาก เลียหอย เลียนม อมดอ
ขั้นต่อไปมันต้องได้เสียกันแล้ว - -a

ไม่รู้ว่าใครอุ้มใครมาแฮะ

นัวเนียกันซะ ...  ยังกะเป็นผัวเมียกัน
เล้าปู่มาหลายวันแล้ว  วันนี้เจอปู่เล้าให้บ้าง

เค้นน้ำสองออกมา  เธอพร้อมที่จะโดนลงดาบ

มิสชั่นคอมพลีท  หลังจากที่เล้าโลมอยู่หลายวัน
สุดท้ายก็ได้ทะลวงหอยหลานสะใภ้ อัพเลเวลจากหลานมาเป็นเมีย

เมื่อต้นเรื่องยังง่อยอยู่แท้ ๆ  .... แต่ตอนมาได้เย็ดเนี่ยพลังม้าขึ้นมาเชียว

คิมูจี๊มั้ย   คิมูจิค่ะ !!
ควยใครดีกว่า  ควยปู่ค่ะ !!
ปู่ขอแตกในนะ  ได้ค่ะ !!
(สายตาเธอว้อนท์มาก)

ผัวใส่ถุงยาง  แต่ปู่ได้แตกใน

Happy Ending
สำเร็จเสร็จสมบูรณ์   กลายเป็นเมียปู่ชู้ชื่น

ปล. 1.ขอบคุณภาพจาก http://www.sokmil.com
2. รีเควสได้นะครับ  ชอบเรื่องไหน หรืออยากให้รีวิวของนางเอกคนใด  เรียกได้เต็มที่

Mayu Okamoto    NNPJ-318
kwei
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 10:10:54 PM »

ตัวเวบไซต์ตัวเวบไซต์ รีวิว asami ogawa ด้วยครับ
kagasa
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 12:15:36 PM »

นมสวยมากเลยครับ Cheesy
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 02:50:22 PM »

รีวิวได้สนุกมากครับ(รอเรื่องต่อไปอยู่ครับ)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 06:10:49 PM »

ขอบคุณครับ หนุกมั่กๆ เยย และขอขอบคุณที่ทำให้บอร์ดไม่เงียบเหงานะครับ
จริงๆซีรี่ย์แนวคุณปู่คุณตานี่ ปกติผมไม่ค่อยได้ดูเท่าไหร่ เพราะดาราที่ผมชอบไม่ค่อยมีใครมาเล่นแนวนี้ แต่หลังๆ ได้เจอบ้างบางเรื่อง
ก็ถูกใจยิ่งนัก ไว้มาแบ่งปันครับ

มีเรื่องนี้ครับ
Haruki sato

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 27, 2014, 12:55:15 PM »

ขอบคุณครับ
tigermew
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 28, 2014, 02:29:46 PM »

ฟิน
boyfm1111
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 12:14:18 PM »

ขอบคุณครับ
dea709
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 10:58:49 PM »

มันมากคับ Wink
หน้า: [1] 2 พิมพ์