เมษายน 16, 2024, 07:27:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ยาชะลอหลั่งแบบกิน ใครเคยลองบ้างคะ  (อ่าน 2118 ครั้ง)
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: กันยายน 28, 2014, 09:31:14 AM »

ยาชาผมลองมาหมดละ ความเสียมันหายไปเยอะ แทบไม่รู้สึกอะไรเลย เลยอยากลองแบบกินบ้าง  แต่ผมเชื่อว่ามีภัยแฝงอยู่แน่ๆ  สินค้าปลอมก้อเยอะ
    ในฐานะที่ที่นี่เป็นสังคม(หื่น)ที่ใหญ่พอสมควรน่าจะช่วยได้บ้าง   จึงอยากถามว่า มีใครเคยลองแล้วบ้างครับ    ยาชะลอหลั่งแบบกิน  อยากจะลองเสียเจงๆ

medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2014, 11:45:48 PM »

ไม่เคยลองครับ เคยแต่ห่วงสวมเสียวเคยบ้างนิดหน่อย ก็รู้สึกมันเหมือนชาๆนะ ไปรัดเส้นเลือดไว้ ก้อไม่เสียวน้อยลงต่างจากปกติมาก แต่มันตึงๆแปลกๆไงไม่รู้ ตอนหลังมาเริ่มกลั้นได้นานขึ้นเลยกลั้นเอาเองดีกว่า

ส่วนพวกยานี่ผมไม่นิยมครับเพราะอย่างท่านว่า พวกนี้เอามันเข้าร่างกาย มันเสี่ยงที่จะมีภัย เจอยาปลอม อะไรงี้แน่ เหมือนพวกเอาอะไรฉีดไข่ให้ใหญ่ ฝังมุกอ่ะ เคยได้ยินทำไปแล้วxxxเน่า ซวยเบย
StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 12:41:35 AM »

ถ้าอยากอึดหรือหลั่งช้า แนะนำออกกำลังกายครับ แนะนำให้ วิดพื้นทุกวัน การวิดพื้นจะช่วยเพิ่มความอึด จิงๆนะครับผมเคยคุยกับเทรนเนอร์ เขาก็บอกว่าการวิดพื้นจะช่วยเพิ่มความอึดของร่างกาย
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 12:55:11 AM »

ฝึกขมิบก้นครับ ช่วยได้ ขมิบวันละ 100 ครั้ง จะช่วยกลั้นการหลั่งได้

medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 01:06:01 AM »

ขมิบก้นช่วยได้จริงนะคอนเฟิม เมื่อก่อนผมเคยทำเล่นๆ วันนึงขมิบ100ที แบบอยู่ว่างๆไม่มีไรทำ ขมิบตรูดซะเรย555 ติดกันเป็นเดือนมั้ง มันกลั้นได้ดีขึ้นจริงนะ ขนาดตอนนี้ไม่ค่อยได้ทำแล้ว ก้อยังควบคุมการหลั่งได้โอเค
หน้า: [1] พิมพ์