เมษายน 20, 2024, 08:36:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครในนี้ไม่กินเหล้า ไม่สูบบุหรี่มั่งครับ  (อ่าน 4714 ครั้ง)
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 04:32:47 PM »

ใครในนี้ไม่กินเหล้า ไม่สูบบุหรี่ อยากรู้มีสักกี่คน
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 04:35:26 PM »

พี่จ้า  เรื่องจริงนะ ชอบกินนมไม่ชอบกินเหล้าจ้า 
nocoke
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 04:56:46 PM »

ผมครับไม่ทาน ไม่สูบ ยกเว้นเลี่ยงไม่ได้จิงเช่น งานสังสรรค์ ไม่กินหาว่าหยิ่ง ไม่อยากคบเพื่อน
Busty Master

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 06:41:29 PM »

ผมครับ บุหรี่ไม่ดูดเลยแต่แรก เพระาญาติเสียไปสองคนเพราะมะเร็งปอดตั้งแต่ผมเด็กๆ เลยกลัวบุหรี่

ส่วนเหล้าเคยดื่ม แต่ตอนนี้เลิกละครับ ไม่มีคำว่าเลี่ยงไม่ได้ เพราะผมเลี่ยงหมด ใครมาคะยั้นคะยอ บังคับผมดื่มไม่ว่างานไหน ผมถือว่าละเมิดสิทธิ์ของผม
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 06:55:46 PM »

ผมครับ บุหรี่ไม่ดูดเลยแต่แรก เพระาญาติเสียไปสองคนเพราะมะเร็งปอดตั้งแต่ผมเด็กๆ เลยกลัวบุหรี่

ส่วนเหล้าเคยดื่ม แต่ตอนนี้เลิกละครับ ไม่มีคำว่าเลี่ยงไม่ได้ เพราะผมเลี่ยงหมด ใครมาคะยั้นคะยอ บังคับผมดื่มไม่ว่างานไหน ผมถือว่าละเมิดสิทธิ์ของผม

haggar123
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 09:42:08 PM »

ผมก็ไม่ดื่ม ไม่สูบ แต่แอบเซ็งบางทีไปผับกับรุ่นพี่ แกชอบคะยั้นคะยอให้กิน ผมบอกไม่กินเหล้าเบียร์แกก็ยังสั่งเหล้าปั่นให้อีก 
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 09:46:50 PM »

ผมก็ไม่แตะ 2 อย่างนี้ ไม่ใช่ไม่เคย เคยลองแต่มันไม่อร่อย
yes_iwant
ปลิงกิติมศักดิ์
*

https://www.facebook.com/artsdee

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 09:52:44 PM »

Grin ผมด้วยคน เหล้า เบียร์ บุหรี่ ไม่ยุ่งคับ

แต่ก็ไปกับเค้านะ ไปกินเป็ปซี่ 5555
SpecialOne

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 10:05:23 PM »

เหล้า ดื่มตามโอกาส แล้วก็ต้องอยากดื่มด้วย ปีหนึ่งนับครั้งได้ ไม่น่าเกินสอง หรือ สามครั้ง ครั้งละไม่มากด้วย ถ้าไม่อยากดื่ม ก็ไม่ดื่มครับ ไม่มีใครบังคับได้

บุหรี่ เคยลองนานแล้วครับ ลองให้รู้ แต่ไม่ติดครับ ไม่รุ้ว่าคนที่ติด เค้าติดได้ยังไงกัน
Real Steel

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 11:03:35 PM »

ผมครับ

แต่ไม่ใช่ว่าไม่เคยลองนะ
บุหรี่..ก็เคยให้เพื่อนที่มันสูบสอน ก็ลองไปมวนนึง ความรู้สึกเหมือนไปสูดเอาควันไฟแค่นั้น ก็ไม่ได้ลองอีก
เหล้า..ก็ลองกินทุกแบบละ เพียวๆ ผสมน้ำ ผสมโซดา..กินแล้วเมา เมาแล้วปวดหัว  เลยไม่ชอบ
      ..ตอนนี้ไม่ว่าจะดื่มเพราะเข้าสังคม รึสังสรรค์อะไร ผมก็ไม่ดื่มเลยสักจิบเดียว
      ..ใครคะยั้นคะยอให้ดื่ม ผมถือว่ามันประสงค์ร้าย...กุเลิกคบ

แต่ช่วงนี้เห็นข่าวคนเป็นมะเร็งตาย เป็นพวกไม่ดื่มเหล้า สูบบุหรี่ แถมเป็นนักกีฬาอีก..
เลยว่าจะลองดื่มเหล้าเป็นยาต้านมะเร็งซะหน่อย...(ฮา)  Grin Grin
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์