มีนาคม 29, 2024, 07:49:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 25 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: IV ออกใหม่  (อ่าน 185097 ครั้ง)
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2014, 09:29:14 AM »

กระทู้นี้จะรวบรวม IV น่าสนใจที่กำลังจะออกนะครับ เท่าที่ความรู้อันน้อยนิดจะมีนะครับ

เรื่องแรกสำหรับคนชอบแนวชุดว่ายน้ำ เธอชื่อ Yukari Sakurai ใบหน้าโดดเด่น เตะตามากครับ
เรื่องนี้จะออกปลายเดือนนี้ครับ

คนนี้ชื่อ Aya Kanai มาแบบนู้ดหมดตัว มีนวดนม ซึ่งนมเห็นแล้วก็น่านวดมาก แถมจับมัดปิดตา โอ๊ะ!  Shocked
ออกปลายเดือนเช่นกันครับ

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2014, 11:31:41 AM »

ตะเงตารอโหลดเลยครับ โดยเฉพาะเรื่องหลัง

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
moroboshi
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2014, 10:39:15 PM »

ขอบคุณมากๆ ครับ

ที่เวปนี้ก็โอเคนะ มี Gravure มาแนะนำใหม่ๆตลอด  เสียดายผมอ่านไม่ออก http://lovedol69.blog70.fc2.com/
jakkajee
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2014, 08:44:35 AM »

ตะเงตารอโหลดเลยครับ โดยเฉพาะเรื่องหลัง

ฮา.. ท่านประธานนี่ก็รสนิยมชอบกราเวียร์แฮะ  Smiley

ขอบคุณมากๆ ครับ

ที่เวปนี้ก็โอเคนะ มี Gravure มาแนะนำใหม่ๆตลอด  เสียดายผมอ่านไม่ออก http://lovedol69.blog70.fc2.com/

ขอบคุณที่แนะนำเวบครับ

jakkajee
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2014, 08:46:26 AM »

ปกงานใหม่ของ Tsubasa Akimoto ออกมาแล้ว ไม่หวือหวาอย่างที่ลุ้นไว้ แต่ก็ยังอยากรู้อยู่ดีว่าข้างในจะมีอะไรเด็ดบ้าง..
ออกปลายเดือนนี้เช่นกันครับ

กระทู้ของเธอ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=175636.0

T-Lek
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2014, 09:28:17 PM »

เสียดายจัง อุตส่าห์คาดหวังเอาไว้สูงเลย
vpdarkside
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2014, 01:53:44 AM »

ช่วงเดือน
10 ผมรอหลายเรื่องเลย นี่ week หน้าจะไป tokyo กะจะสอยมาซักหน่อย โดยเฉพาะเรื่องนี้ ออก 2014-10-24 

ผมชอบ iv ที่เป็นแบบ role play แบบที่มาเดินไปเดินมา หลังๆดูผ่านๆ
แต่น้อง konno นี่ ทุกเรื่องมีแบบที่ชอบทั้งนั้น ตอนนี้เลยตามติดหน่อย

ฉากที่โดนที่สุด (ขอจับใต้น้ำหน่อยยยย....)
http://www.youtube.com/watch?v=Q8LMxFOFo_U

jakkajee
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2014, 07:37:10 AM »

เสียดายจัง อุตส่าห์คาดหวังเอาไว้สูงเลย

เช่นเดียวกันเลย อุตส่าห์รหัส 001 ทั้งที..  Cry Cry

ช่วงเดือน
10 ผมรอหลายเรื่องเลย นี่ week หน้าจะไป tokyo กะจะสอยมาซักหน่อย โดยเฉพาะเรื่องนี้ ออก 2014-10-24 

ขอบคุณที่แนะนำครับ น้องเค้าน่ารักมาก..

jakkajee
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2014, 07:40:37 AM »

AV Impossible เรื่องใหม่ รหัส MMND-105 ออกต้นเดือนพฤศจิกายน อาจจะไม่ระดับ super-cute แต่ใครเล่นเจ้านี้แล้วเสร็จวงการ AV ทุกคนครับ ใครอยากดูไว้ก่อน ก็คอยเล็งรอดาวน์โหลดกันก่อนได้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2014, 02:28:04 PM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า

Kiboom7
AV Moderator
*

I love Bukkake

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2014, 02:28:14 PM »

AV Impossible เรื่องใหม่ รหัส MMND-105 ออกต้นเดือนพฤศจิกายน อาจจะไม่ระดับ super-cute แต่ใครเล่นเจ้านี้แล้วเสร็จวงการ AV ทุกคนครับ ใครอยากดูไว้ก่อน ก็คอยเล็งรอดาวน์โหลดกันก่อนได้

สุดยอดมากๆครับ หุ่นหน้าตา จัดว่า perfect   
หน้า: [1] 2 3 ... 25 พิมพ์