เมษายน 20, 2024, 04:04:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สปอย :Miku Ohashi : KUNOICHI  (อ่าน 31749 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2014, 07:42:48 AM »

Miku Ohashi : KUNOICHI

สวัสดีครับ หลังจากห่างหายไปนาน งวดนี้ก็ได้เวลา อัพหนังดีของอดีตดาราเอวีในดวงใจ อย่าง น้อง miku ohashi ที่ปัจจุบัน รีไทร์ไปใช้ชีวิตอย่างสงบแล้ว
ดูแล้วก็เสียดายครับ คนสวยของผม แต่อีกใจก็ คิดว่า เอาน่า น้องเค้าไปมีชีวิตดีๆ แล้ว ไอ้แฟนคลับอย่างเราก็ได้แต่เอาใจช่วย เธอต่อไปอ่ะนะครับ
สำหรับหนังเรื่องนี้ จะว่าไป มันก็คือ แนวสายลับดีๆ นั่นเอง แต่ต่างกันแค่ เปลี่ยนชุดคอสตูม จากชุดหนังสีดำรัดรูปตุงเปรี๊ยะ มาเป็นชุดนินจา แค่นั้น
แล้ว ช่วงเวลาในเรื่อง ก็ไม่ใช่ยุคเก่าโบราณ แต่เป็นยุคปัจจุบันนี่เอง ดังนั้นน่าจะถูกใจ คนที่ชื่นชอบแนวสาบลับนะครับ
อีกประการหนึ่งคือ มันเป็นหนึ่งในผลงาน ลำดับท้ายๆ ก่อนที่น้องมิกุจะเลิกเล่นไป ท่านใดที่เคยปวาราณาตัวเป็นแฟนคลับเธอไว้ อย่าลืมไปหามาดูให้ได้นะครับ
แถมเรื่องนี้ สวยมาก น่ารัก โดยเฉพาะทรงผมหางม้าตอนเป็น นินจา กะไอ้เจ้าพวงดอกไม้ บนหัวนี่ถูกใจผมมาก

ปกครับกระผม

เมนู

แนะนำตัวละครกันหน่อย

น้องมิกุ
คุโนอิจิสาว ทำงานเป็นจารชน และนักฆ่ากำจัดคนชั่ว ให้องค์กรลับแห่งหนึ่ง
ฝีมือดี หน้าสวย ผิวขาว ซึ่งเรื่องราวในหนังนี้คือเรื่องราวย้อนอดีตของเธอก่อนจะมาถึงวันนี้
ว่าเธอผ่านอะไรมาบ้าง
ในเรื่องนี้ สวยมาก น่ารัก โดยเฉพาะทรงผมหางม้าตอนเป็น นินจา กะไอ้เจ้าพวงดอกไม้ บนหัวนี่ถูกใจผมมาก
แถมเรื่องนี้ ท่านจะได้เห็น มิกุ ถึง 4 แบบ 4 สไตล์ ดาหน้ากันเข้ามาทำให้ท่านหัวใจหวั่นไหว
ราวกับดูหนังแนว คอสเพลย์ก็ไม่ปาน ตั้งแต่ นินจาสาวชุดดำมาดเข้ม , สาวใสน่าทะนุถนอมในชุดยูกาตะ ( มั้ง )
สาวออฟฟิศปล่อยผมยาวสลวย และสาวแว่น ที่สำคัญเธอจะมา โดน yet ให้ท่านเห็นคาตา ถึง 2 แบบ
อีกแบบ โม้ค kuay น้ำแตกคาปาก ถึงสองท่อน
เรียกคุ้มยิ่งกว่าคุ้ม คุ้มสุดๆ คุ้มกว่าแฟลตปลาทองซะอีก

ไอ้อ้วน
จริงๆ หุ่นมันก็ไม่อ้วนเท่าไหร่ แต่ไม่รู้จะเรียกอะไร
มันคือ นินจาสังกัดองค์กรเดียวกะน้องมิกุ ทำหน้าที่เป็นคู่หู แต่พี่แกชอบทำตัวทะเล่อทะล่า
เลยแทนที่จะเป็นคู่หูช่วยแก้ปัญหา เลยกลายมาเป็นภาระให้น้องมิกุต้องแบก

ท่านผู้นำ
แม้จะไม่ได้ เป็นคนในตระกูล คิม และไม่ได้ปกครองเกาหลีเหนือ  แต่ ก็ได้รับการนับถือ เชิดชูให้เป็นผู้นำ
ไม่ค่อยออกหน้าแสดงฝีมือ แต่จริงๆ มีทักษะในการต่อสู้สูงทีเดียว เก่งสุดในเรื่องแล้วมั้ง
ประมาณ เทพ Orlandu ใน Final Fantasy Tactic
ตัวจริงของเขา คือ....คือ....คือ...
คือ...ไรวะ...ดูไปเรื่อยๆก็รู้เอง
ผมว่าแกดูเหมาะกับบทแบบนี้ดีนะครับ ดูเป็นผู้มีอำนาจแบบ โบราณๆ

สองคู่หูดาบทมิฬ เจี๊ยวนรก ( เจี๊ยวคู่ทะลวง hee )
บอดี้การ์ดประจำตัวท่านผู้นำ ฝีมืออยู่ในเกณฑ์ดี  เวลาสู้มันจะพลัดกันรุกพลัดกันรับ เวลา yet มันจะพลัดกันแทงปากบนปากล่าง สลับกันไป
แต่เอาจริงๆ เท่าที่ดูถ้าสู้กันตัวตัวแบบแฟร์ๆ ก็ยังไม่ใช่คู่มือน้องมิกุอยู่ดี แต่ถ้ามันร่วมมือ
ผสานเพลงดาบเพลงเจี๊ยวละก็....
พี่แว่นดำมาดเข้ม กะ พี่มาดขรึมไม่ใส่แว่น คนหลังนี่ยังไงไม่รู้นะครับ แต่อีตาพี่แว่นดำนี่เคยดูงานเก่ามาก่อน ตอนนั้นเล่นกะหนู RYU เป็นคนข้างห้อง ชอบล่อเมียชาวบ้าน
ดูหลุกหลิก ติงต๊องหน่อยๆ คราวนี้พลิกมารับบทใหม่ ทำเป็นใส่แว่นดำเก๊กหน้าขรึม ดูแล้วก็ฮาดีครับ เหมือนเวลาดูพี่หม่ำ จ๊กมก ใส่สูทผูกไทด์ เก๊กหน้าขรึม เหมือนตัวเองหล่อ
ซะเต็มประดา ในเรื่อง วงศ์คำเหลา ช่างน่าหัวร่อ ( ขำ )  จริงๆ ผมชมนะครับ

ในค่ำคืนหนึ่ง

ขณะที่แก๊งค้ายา กำลังนัดส่งของ

มัจจุราชของพวกมัน ( แต่เป็น นางฟ้า ของพวกเรา ) ก็ปรากฎตัวขึ้น

ยังไม่ทันไรครับ ก็สังเวยไปก่อน หนึ่งศพ

ก่อนจะย่างสามขุม เข้าไปหาพวกที่เหลือ ฉากนี้ดู เลือดเย็นมาก

ไอ้พวกแก๊งครับ พอรู้ตัวว่าโดนเข้าแล้ว ก็กระหน่ำยิงหูดับตับไม้

แต่นางเอกเราเก่ง ดาบเล่มเดียวปัดได้รอบทิศ ฉากนี้ต้องดูครับ เท่มาก

แถมเคลื่อนไหวรวดเร็วดุจพายุ

เรียบร้อยในพริบตา
ทำไมเธอถึงได้เก่งอย่างนี้ แน่นอนว่ามันมีที่มา

หลังจากนี้ จะเป็นเรื่องย้อนอดีต ของน้องมิกุครับ
หลังสำเร็จ วิชา ก็รับคำสั่งจากMaster ที่เรายังไม่รู้ว่าเป็นใคร
และน้องก็เหมือนจะไม่รู้ด้วยเช่นกัน ประมาณรับแต่คำสั่ง แต่ไม่เคยเห็นหน้า

ภาะกิจแรก ปลอมเป็นสาวขายประกัน ไปสำรวจหมู่บ้านเป้าหมาย

มาถึงแรกๆเธอก็กลายเป็นเป้าสายตาคนในหมู่บ้านครับ ซึ่งเธอก็พยายามไม่ทำตัวเด่น แต่ก็มีเหตุจนได้
เมื่อไอ้อ้วนคู่หูที่แฝงตัวอยู่ก่อนทะเล่อทะล่ามาทักทาย สัญชาติญาณทำให้เธอเผลอไป

เจอยุ่นมุง

ต่อมา ก็ได้มาเจอ ชายคนหนึ่ง ซึ่งเป็นผู้นำของหมู่บ้าน ก็มีผู้คนแห่กันไปทำความเคารพ
สร้างความสงสัยให้น้องมิกุอย่างยิ่ง

มีการคัดเลือกคนในหมู่บ้าน ไปทำ อะไรบางอย่างยิ่งทำให้ มิกุสงสัยเข้าไปอีก

เธอจึงลอบเข้าไปสังเกตุการณ์

ทว่า....

เธอเลยทำเป็นเนียน มาขายประกัน

แต่เจอท่านผู้นำเล่นบทหัวงูครับ

เลยต้องถอยก่อน

ต่อมาครับ มิกุ เลยไปเข้าทางพวกลูกกระจ๊อก

แต่ไม่วายเจอ อีหรอบเดิม

ถ้ายังหวงเนื้อหวงตัวต่อไปคงไม่ได้อะไรสินะ
เธอเลยยอมเซอร์วิสซะหน่อย

ดูดอย่างช่ำชองจนแตกกระฉูดกันไป

ฮึๆ

มีโปรยเสน่ห์เล็กน้อย แค่นี้ พวกแม่งก็โงหัวไม่ขึ้นแล้วครับ

แต่จริงๆแอบฉก key card

ได้ของที่ต้องการแล้ว ก็เนียนขอตัวกลับครับ

ทิ้งพวกมันให้เคลิบเคลิ้ม

และเถียงกันต่อไป

เมื่อได้ key card มา ก็ได้เวลาลุยครับ ไป กันสองคู่หู แต่ไอ้อ้วน ยัง งงๆ ก่งก๊ง ครับ
นี่คือตัวอย่างความ ก๊ง ของพี่แก ทำเอาน้องมิกุ ถึงกับเพลีย

นี่อีกตอนครับ

มันช่างยุ่งยากนัก เลยต้องแยกกัน ปล่อยไอ้อ้วนไปโชว์เดี่ยว

พอแยกกันครับ น้องมิกุก็ไปเจอ คนในหมู่บ้านที่ถูกคัดมา โดนจับทดลองอะไรบางอย่าง

แน่นอนว่าเธอย่อมไม่นิ่งเฉย

ไอ้บอดี้การ์ดปรากฎตัวครับ ไอ้นี่ฝีมือไม่ใช่เล่น

รวดเร็วพอกัน แถมปะดาบได้สูสี

แต่เอาเข้าจริงๆ ก็ยังไม่ใช่คู่มือน้องมิกุครับ กำลังจะชนะอยู่แล้ว

โดนลอบกัดจากด้านหลังก่อน

ตื่นมาอีกที โดนให้ยาไปครับ รู้สึกตัวแต่ขยับไม่ค่อยได้ ฮึๆ

แน่นอนว่าต้องโดนจัดชุดใหญ่ไป มุมสวยครับท่านี้

เจอทาสีเข้าให้ อย่างมันส์

เจอท่าบังคับโม้คสุดอำมหิต

มีโม้คก็ต้องมีเสียบ วินาทีนี้เหมือนจะรู้ตัวว่าโดนแน่ๆ

จึก!!!
ร้องลั่น

ดูกันชัดๆ

มีเสียวครับงานนี้

เปลี่ยนท่าซะหน่อย

ไอ้นี่มันโรคจิตครับ พอใกล้แตกมันจะให้น้องแลบลิ้นออกมา รับน้ำ

แต่ดูๆไป มิกุก็ดูเงี่ยนๆ นะครับ

ยังไม่พอครับ โดนจับไปทรมาน

เอาปู๋เทียมแยงรูแบบนี้

แทงถี่ๆ

จนน้องเสร็จไป

ทีนี้โดนจับเปลี่ยนชุด แหม...ยังกะใจ แต่ชุดนี้ดูหวานๆน่ารักดี
โดนจับใส่ปลอกคอ ลากไปรอบหมู่บ้าน

ก่อนจะโดนจับโม้คกลางลาน

จนเสร็จครับ แต่ฉากนี้ขัดใจนิดนึง คือโดนแค่คนเดียวอ่ะอุตส่ามามุงกันซะเปล่า

ทีนี้ครับ ไฮไลท์เด็ด ส่งถึงมือไอ้อ้วน น้องมิกุกะลังจะโดนพวกเดียวกัน yes

เหมือนไอ้อ้วน จะเผย นัยยะ อะไรบางอย่างออกมา

จับโม้คกันก่อน น้องก็บรรจงเลียได้สุดยอด ขนาดไม่เต็มใจนะเนี่ย

เรียบร้อยครับ เจอเสียบ

ต่อมาครับ ไอ้อ้วนพามิกุไปขัง แต่ระหว่างทาง ด้วยชั้นเชิงที่เหนือกว่า มิกุก็ดิ้นหลุดมาได้
เจ็บใจครับ แต่เห็นแก่ความเป็นเพื่อนเลยปล่อยไป

แล้วก็ไปเปลี่ยนชุดครับ ( ยังมีเวลาอีก ) สงสัยจะชอบชุดนี้ แล้วก็ไปเจอชายคนนึงโดนขังไว้ครับ
เลยช่วยซะหน่อย โดยหารู้ไม่ว่า ไอ้นี่มันคือ หนึ่งในคู่หูดาบทมิฬ

กะพาหนีไปด้วยกันจะได้ช่วยกัน แต่ที่ไหนได้ พอเผลอๆนี่ โดนพี่แก ลอบกัดซะ

โดนล่อ มาหมาดๆ สภาพร่างกายเลยไม่พร้อมครับ เจอคนเดียวก็จะแย่แล้ว ตามมาอีก 2

เตรียมตัวผสานเพลงดาบ

แน่นอนว่าเจอ สองรุมหนึ่ง อย่างนี้ นางเอกเราต้องสู้ไม่ได้ครับ

ช่วงนาทีวิกฤติแบบนี้

ไอ้อ้วนก็ทำพระเอก ครับ โผล่มาช่วย

ดูฉากนี้แล้วผมรู้สึกคึกขึ้นมาทันที เชียร์ไอ้อ้วนแบบไม่รู้ตัว
สู้เว้ยไอ้อ้วน อย่ายอมให้มิกุของเรา โดนย่ำยี

ซึ่งมันเก่งเหมือนกันนะครับ ช่วยกันปราบคู่หูนรกลงได้

หัวหน้าใหญ่ออกโรงครับ

ซึ่งพี่แกเก่งมาก นางเอกเราทำอะไรไม่ได้เลย

ไอ้อ้วนกะลังตะลึงครับ ก็โดนฟันจากด้านหลัง

แม่ง....ยังไม่ตายอ่ะหน้าด้านสาดดดด

มีการเผยปมครับ อันนี้ผมเข้าใจว่างี้นะครับ มันเป็นการจัดฉาก หลอกนางเอกเรา ให้เจอเรื่องเลวร้ายมากๆ
จะได้เหี้ยม สำหรับการเป็นนักฆ่าเลือดเย็น และท่านผู้นำก็คือMaster นั่นเอง มิน่าถึงเก่ง
ส่วนไอ้อ้วนก็รู้แผนดีครับ แต่มันใจดำไม่พอ เลยมาช่วย ก็เลยต้องสังเวย
แนวๆ เรื่อง Naked Weapon ใครเคยดูจะรู้

ตกอยู่มือคู่หูทมิฬ จะโดนอะไรไม่ได้นอกจาก.....

เจอรุมอีกครั้งครับ

มุมนี้น้า....มันช่าง

แทงลึกๆ

คราวนี้เจอท่าผสานในตำนาน

ก่อนจะโดนลากไป yes แบบตัวตัว

เหมือนจะเสียว

ซอยถี่ๆ

จนแตกไปหนึ่งครับ แต่เหลืออีกหนึ่ง

โดนเสียบต่อทันทีแบบไม่มีพัก

เหมือนเดิมครับ แม่ง...โรคจิต

ปึ้ดๆ เสร็จกันไป

เฮ้อ....

และนี่คือเรื่องราวที่เธอเจอมาครับ ก่อนจะหล่อหลอมเธอมาเป็นนักฆ่าชั้นแนวหน้า

เวลาผ่านไป
.
.
.
.

ณ. ปัจจุบัน

จบจ้า

ก็จบไปนะครับ ถือว่าเธอยังเล่นได้ดีไม่มีเสื่อมคลาย ตอนเธอเลิกไป ผมก็ไม่ค่อยเอาของเก่าที่เธอเล่นไว้มาดูเท่าไหร่ ตอนนี้ได้มาดู เห็นแล้วยิ่งเสียดาย เล่นดีจริงๆ
สำหรับบทที่ต้อง มาดเข้มๆ ดูจริงจังหน่อยแบบนี้ เพราะบางทีก็เล่นแนวสาวหวาน เป็นสาวน้อยผู้อ่อนแอ ที่ถูกกระทำอยู่เรื่อย ทำให้เห็นว่า ไม่ว่าจะบทแบบไหน
เธอก็เล่นดีไม่มีเสื่อมคลายครับ ไม่ใช่แค่ สักแต่แก้ผ้า มานอนถ่างขาให้ปรี้ แล้วก็ร้องอู๊ว ร้องอ้า ให้มันเสร็จๆไป บางคนแม่ง ไม่รู้ห่าอะไร หาว่าหนัง AV เป็นหนังลามก
จริงๆ มันเป็นศาสตร์และศิลป์ ต่างหาก เช่น ต้องใส่เสื้อผ้าแนวไหน ต้องร้องยังไงถึงจะได้ฟิล ต้องถอดยังไง บางครั้งไม่ต้องถอดหมด เหลือไว้หน่อย ก็ kuay โด่แล้ว
สำหรับผมถือว่า happy ending เหมือนกันที่จบลงแบบนี้ เพราะส่วนมากที่ดูมา พวกแนวสายลับนี่ มักจบไม่สวย ( ประมาณ 80 - 90% )
คือถ้า ไม่โดนจับไว้เป็นนางบำเรอ ต่อไป ก็อาจโดนให้ยา จนนิสัยเปลี่ยน โดนหักหลังจากพวกเดียวกัน โดยเฉพาะไอ้ตัวหัวหน้านี่แหละครับ ตัวดี แย่สุดก็ ตาย
ครับ ท่านอ่านไม่ผิดหรอก เคยเห็นเรื่องนึง ของ shou nishino ตอนจบพอโดนเอาเสร็จ ก็เจอปืนจ่อหัว แล้วภาพมันก็มืดลง แล้วก็มีเสียงดังปัง! ผมงี้เซ็ง เลย
แบบ อาไรว้า...แม่ง... นางเอกตาย เหรอเนี่ย มึงโหดร้ายไปมั้ย หนัง AV มึงจะมาดราม่าอะไรนักหนา เพราะฉะนั้น จบแบบนี้ ก็น่าจะถือว่า โอ แล้วล่ะครับ
อีกประการ คือ หนังเรื่องนี้ ออกมานานพอควรแล้ว น่าจะถือว่าเป็นหนังเก่าสำหรับบางท่านด้วย อันนี้ก็ต้องขออภัยนะครับ ผมก็แบบนี้แหละ ไม่มีหนังใหม่ๆ
ประเภทเพิ่งออก สดๆ ร้อนๆ มาทำรีวิวให้ดู อาจไม่ถูกใจบางท่าน โทษทีนะครับ
แล้วพบกันใหม่เรื่องหน้าครับ

ปล. 1
เรื่องใหม่ของซีรี่ย์นี้ จะมาแล้วนะครับ คราวนี้ได้ เจ๊ Julia มาเป็นนางเอก ไปดูซีนช็อตตัวอย่าง ก่อนได้ที่นี่ครับ

http://www.moodyz.com/shop/-/detail/=/cid=mide163/

ปล. 2
มีข้อสงสัยประการใด PM มาได้ครับ เพราะบางครั้งผมไปสิงอยู่ตาม บอร์ด all about AV กะ movie request แล้วไปตอบกระทู้ไว้ แล้วกระทู้มันโดนดันตกไป
ถ้าท่านไปถามในกระทู้ ผมอาจไม่เห็นครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
HAISE
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2014, 09:47:56 AM »

ขอบคุงค้าบ ชอบแนวๆนี้เหมือนกัน เปนกำลังใจให้คับ
boyfm1111
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2014, 04:31:46 PM »

ขอบคุณครับ
tony99
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2014, 08:27:52 PM »

สนุกมากครับ
ชอบๆ
joey888
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2014, 10:51:57 PM »

สุดยอดรีวิว  ขอบคุณคร๊าบ
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 10:19:02 AM »

สนุกสุดยอดครับ ขอบคุณครับ(มารีวิวบ่อยๆนะครับ)
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 12:16:29 AM »

ขอบคุณมาก ๆ นะงับ
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 10:40:58 AM »

ขอบคุณครับ
https://www.taradxxx.com
https://www.taradxxx.com/
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 11:46:49 PM »

ขอบคุณครับ

deviltarnza
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2014, 02:52:50 PM »

"กลัวคนดูไม่รู้" ถึงกับลั่นอะ 555555555555555555555555555555555
หน้า: [1] 2 พิมพ์