เมษายน 19, 2024, 01:37:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ สั่ง ONAHOLE HANA HARUNA พร้อมกับ MILF HOLE YUMI KAZAMA  (อ่าน 9505 ครั้ง)
aorosmile
AV Devotor (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« เมื่อ: ตุลาคม 25, 2014, 02:51:32 PM »

หลังจากใช้งาน TENGA FLIPHOLE BLACK มาอย่างยาวนาน
ใช้คั้นกะทิ จนหมดสภาพ คืออารมณ์เสียวบีบแตก คือแตกจริงๆ พลาสติกรองปุ่มกดแตก
ซิลิโคนอยู่ ในสภาพเหลือง อายุงานเท่าที่ใช้คือ หมดนูรูเจลแบบเติม 100ML ไปสองถุง
เลยอยากลองเปลี่ยนมาใช้ ONAHOLE HANA HARUNA ดูบ้างเพราะชอบน้องเขาส่วนตัว
เท่าที่ดูเวบในไทยไม่มีเจ้าไหนขาย
เลยตัดสินใจสั่ง จาก อเมซอน ดูครับ ก่อนสั่งดู ราคาไว้แล้ว
http://www.uppic.org/misc.php?showseries=MTVBRV81NDRCNTY2NA%3D%3D&

Star of the Mature Women - Yumi Kazama
ตัวนี้จริงๆ Star of the Mature Women มีอยู่ 2 คนในซีรี่ย์
คือ SHISATO SHODA กะ  Yumi Kazama 
ซึ่งช่วงที่ผ่านมาไล่เก็บหนังของ SHISATO SHODA อยู่
เลยตกลงใจ ไหนๆ ก้อสั่งแล้ว ลองจัดมาคู่กันไว้เปรียบเทียบ

ระหว่าง เลือกสั่ง SHISATO SHODA
ก้อเข้าไปอ่านรีวิว ใน toysdemon ความแน่นหนึบต่างกันที่ตำแหน่งนิดหน่อย
แปลว่าระหว่าง SHISATO SHODA   - Yumi Kazama ก้อคงไม่ต่างกันเท่าไหร่
แต่เหลือบไปเห็น ของ Yumi Kazama เหลือประมาณ 4 ชิ้นสุดท้าย ราคาเท่ากันแต่
เห็นว่ามันเหลือน้อย แปลว่าน่าจะเป็นที่นิยม เลยตัดสินใจ เลือกมาขำๆ

Star of the Mature Women - Yumi Kazama
ส่วนของการส่ง ผมเลือกธรรมดาไม่ได้รีบ
ค่าเสียหาย
Item(s) Subtotal:            THB 1,565.46
Shipping & Handling:          THB 172.98
     -----
Total before tax:           THB 1,738.44
Sales Tax:                     THB 0.00
     -----
Total for This Shipment:    THB 1,738.44
     -----
รอรับ ของดูว่าใช้เวลากี่วัน
กับ จิมิ MILF

กลับมาที่เป้าหมายหลัก
EXE Extrip Haruna Hana Onahole
จริงๆ เลงไว้นานมาก แต่ดูจากเวบต่างๆ แทบจะมีแต่ เดิมๆ
ราคาขายก้อ เทียบกับของ  maria ozawa คือราคา 4500
ลองดูครับ

Item(s) Subtotal:    THB 3,113.27
Shipping & Handling:    THB 761.11
     -----
Total before tax:    THB 3,874.38
Sales Tax:    THB 0.00
     -----
Total for This Shipment:    THB 3,874.38

เฉพาะ จิมิ   3113.27
ส่วนเรื่องของการส่งนี่ผมเลือกแบบเร็ว ประมาณ 2-4 วัน
โดนเพิ่มตรงนี้จาก รายการแรกไป เกือบ 500

Total for This Shipment:    THB 3,874.38
ราคารวมค่าส่ง แบบอยากได้

ทำรายการเสร็จ
ทั้งนี้ ทั้งนั้น ผมก้อไม่ได้นิ่งนอนใจนะครับ
คือบอกก่อนว่า ถ้าจะสั่งคุณต้องเตรียม เงินส่วนของ
ภาษี ที่อาจจะต้องโดนเพิ่มเมื่อของ ผ่านกรมศุล นะครับ

อีกอย่างคือ หมวดสินค้าที่ ผมสั่ง เขาเรียก เป็น sleeve นะครับ
แปลว่า ปลอก

ยังครับ ยังไม่พอ คือหลังจากสั่งของ ไหนก้ออยู่ในระบบ
ทำไมไม่ลองสั่ง อุปกรณ์เดิม

คือ กดเข้าตะกร้า สั่ง tenga fliphole ซะ
ราคาข้างใน มีหลายเจ้า มากๆ
แต่ถ้าเราเลือกจากราคา ส่วนใหญ่ ไม่ส่งมาไทยนะครับ
 คือ not shipping to thailand
หลังจากเลือกดู ตอนนั้น มี เป็นสต๊อก amazon ขายเอง
ราคาก้อโอ เลยลองสั่งดูครับ
ราคาแปลงค่าเงิน
2282.76
+ค่าส่ง 176
แต่มาสดุดตรงที่ว่า เอาราคาของ + ค่าส่งมาคิดภาษี ให้เลย
คือถ้าสั่งมา ราคาของบวกภาษี รวมแล้ว 3990
ตกใจ ครับ รีบลบทิ้ง

สั่งจากเวบในไทย ได้เจลแถม ราคารวมค่าส่ง ไม่หนีกันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2014, 10:28:50 PM โดย aorosmile » บันทึกการเข้า
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2014, 06:21:48 PM »

รอฟังรีวิวอยุ่นะคร้าบ เผื่อเงินเหลือจะได้ลองจัดของใหม่ๆมาบ้างอิอิ 
gon777
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2014, 11:27:57 PM »

ผมก็อยากสั่งน่ะครับ แต่กลัวมันจะเข้าประเทศไม่ได้ เคยอ่านมีคนมาบอกว่าสั่งไปแล้วโดนยึด เค้าบอกว่าเป็นอวัยวะเทียม ยังรายงานนะครับว่าได้รับไหม ผมว่าอย่างต่ำมี 2 สัปดาห์ขึ้นไปแน่ๆ
haggar123
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 09:36:08 PM »

สั่งเองจาก amazon เลยใช่ป่ะครับ 

ระวังจะไม่ได้ของโดนศุลกากรยึดน่ะครับ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=166332.msg1227419#msg1227419
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2014, 09:38:22 PM โดย haggar123 » บันทึกการเข้า
medehan
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 10:30:23 PM »

กำ ทีแรกผมอ่านไม่ดีนึกว่าได้ของแล้ว 

แบบนี้ถ้าไม่มีเส้นก้อน่ากลัวละครับ ในนี้เคยเห็นคนสั่งแล้วโดนยึดของมาแล้ว
aorosmile

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 10:47:26 PM »

หลังจากสั่ง สินค้าไป ทาง ตัวแทนที่ขายเป็นร้านค้า ก้อมีเมล์แจ้ง
ว่าได้รับรายการ order
ของน้องhana

จากนั้นก้อมีเมล์ แจ้ง trace ไว้ติดตามเหมือน ems บ้านเรา เป็นลิ้งเวบ มีทั้ง ญี่ปุ่นและอังกฤษ
ตามแทรคได้ตลอดครับ

หลังจากตามดู ของออกจากญี่ปุ่นแล้ว
เราก้อตามจาก trace ไปรษณีย์ ไทย
ของเข้า - ไปคัดแยก -  ส่งมาที่ไปรษณีย ์พื้นที่

คราวนี้งานเข้าครับ ของไม่ส่ง ส่งแต่ใบให้ไปจ่ายค่าค่า อากร ครับ
มีราคาประเมิน พร้อม กับค่าภาษี แล้วบวกอีก 7% มูลค่าเพิ่ม
+ค่าปฎิบัติการ
โดนไป xxx
เนื่องเตรียมใจ ไว้แล้วว่าโดนแน่ ก็อไป รับครับ
จ่ายตังที่เคานเตอร์ แล้วนำใบจ่ายตัง ไปรับ
กล่องสภาพดีไม่โดนแกะ สวรรค์เป็นของเรา

ahhhhhhhh
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2014, 03:13:51 AM »

ยินดีด้วยนะครับที่ไม่โดนยึด นับว่าโชคดีมากๆ
medehan
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 12:27:51 AM »

ไม่รู้ท่านโชคดีหรือไดโนเสาร์ไทยมันเริ่มหายดัดจริต แต่ยังไงก็ยินดีด้วยคร้าบ  ว่าแต่สนุกแล้วอย่าลืมมารีวิวเล่าสู่กันฟังมั่งเน่อ  รอฟังอยู่นะคร้าบอิอิ
aorosmile

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 05:30:30 PM »

ลังจากได้รับ ของแล้ว
ก็เปิดชำแหละเลยนะครับ
พูดถึงคร่าวๆ ก่อนะครับ ไว้จะรีวิวเพิ่ม
ขนาด ถือว่าใหญ่และนิ่ม จัดว่านิ่มมากๆ
จุดนี้ เอามาเปรียบเทียบ กะ ของจริงได้อีกมิติ นึงเลยครับ
แต่เจลมีมาให้น้อย ขวดเล็ก

สรุปคือค่าส่งเพิ่มมา 500 ประมาณ ถึงไปรษณีย์ 5 วัน

3874.38 + 900 = 4774
ได้ปลอกหมอน ติ๊งต่าง น้อง  HANA นะครับ

** ปล. ที่สั่งชุดนี้เพราะเวบไทย ไม่มีขายครับ ยอมรับว่าเสี่ยง แต่ถือว่า
     ได้จ่ายภาษี ซึ่งโดนตีราคาแล้วโดน 30% ถือว่าโอเคครับ
ถ้าสั่งจากหน้าเวบ ชัวร์กว่า แต่ไม่มีคนที่เราอยากได้
aorosmile

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 05:44:05 PM »

หลังจากผ่านไปอีกสิบกว่าวัน มีอีกกล่องมาส่งที่บ้านครับ
จริงส่วนหนึ่ง เกือบจะลืมไปแล้วเพราะกะว่า สักสองอาทิตย์ กว่า

น้องยูมิ
ด้วยอาจจะ ด้วยเรื่องของปริษัท หรือของที่ระบุ มาในในส่ง
มันมาถึงบ้านครับ

สรุปแล้ว สั่งสินค้า ชุดนี้
น้อง HANA  อาจจะราคาแพงกว่า โดนภาษีด้วย ราคาพอๆ กับสั่งหน้าเวป
น้อง ยูมิ     ราคาไม่แพง ถ้าเทียบน่าจะพอๆ กับตัวกลางตามหน้าเวบ ไม่โดนภาษี

**** ปล .ถ้ามี พวก FILPHOLE กับใช้เวลาน้อย ควร จะเดินตามเส้นนั้งต่อนครับ
       ถ้ามาใช้ พวก MEIKI ONAHOLE ความนิ่มความสมจริง มันทำให้ได้ฟิลมากครับ
       แต่ใช้เวลามากกว่า ของน้อง HANA  นี่เวลาดูกะ คลิป AV LEAKED ที่หลุดนี่คุ้มมากๆ ****

หน้า: [1] 2 พิมพ์