มีนาคม 29, 2024, 02:26:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีไหนที่จะตะล่อมเพื่อนสาว ให้มี Sex กันโดยไม่ผูกมัดบ้าง  (อ่าน 4328 ครั้ง)
FSDX
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: ตุลาคม 25, 2014, 09:42:35 PM »

เริ่มแรก เป็นกลุ่มเพื่อนครับ มีทั้งชายหญิง แต่พอแก่ตัวไป แต่งงานกันไป 2 คู่ ไปอยู่ต่างจังหวัดอีก 2 คน ทำให้เหลือกันอยู่แค่ 3 คน ผม เพื่อนผู้หญิง และเพื่อนผู้ชาย(ที่ไม่ใช่ชายแท้)

ไปไหนมาไหน ก็ไปกัน ทางผมเองก็ไม่อยากให้กลุ่มมันน้อยไปกว่านี้ ทีนี้ ฝั่งผู้หญิง ก็เหมือนจะมาเล่นด้วย มีเอาแขนมาถู เอานมมาชน เอาตัวมาเบียด

พักหลังมีชวนไปนอนบ้านด้วย  Grin 3 คนนะ (เพื่อไม่ให้ดูน่าเกลียดหละมั้ง)

ส่วนตัวผม ก็อยากสนอง Need นะ แต่ไม่อยากเป็นแฟนกับมัน เพราะนิสัยไม่สู้ งานไม่ทำ ขี้โวยวาย

มีวิธีไหนบ้าง ที่จะบอกไปว่า อยากหนะได้ (ผมเองก็อยากจัด) แต่ไม่ผูกมัดนะ มันพูดกันตรงๆ แบบนี้ไม่ได้ไงครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ  Grin

หรือกับเพื่อนฝูง ไม่แนะนำให้มีอะไรกัน ดีไหมครับ กลัวเสียเพื่อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2014, 09:48:17 PM โดย FSDX » บันทึกการเข้า
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2014, 11:11:09 PM »

ตอนคุยมันง่ายครับแต่ตอนเลิกอะยาก เกิดเขาบอกว่าไม่เป็นไรแล้ววันหนึ่งเกิดเขารักคุณเรียกร้องจากคุณล่ะคุณรับได้ไหม?

แล้วที่เสียไปจะไม่ใช่แค่เพื่อนคนนี้ รวมทั้งเพื่อนที่เป็นเกย์และเพื่อนคนอื่นๆที่รู้เรื่องคงไม่เข้าข้างคุณแน่ เพราะคุณหวังฟันเพื่อนฟรีๆ

หรืออีกกรณีหนึ่งคือคุณกับเขามีอะไรกันไม่ผูกมัดไปเรื่อยๆ แล้วพอคุณแต่งงานหรือเพื่อนคุณแต่งงานจะเลิกได้จริงๆรึเปล่า

ไหนจะพลาดท้อง หรือปัญหาที่เราไม่รู้ตามมาอีกเยอะครับ เวลาหื่นๆมันก็คิดง่าย แต่ปฏิบัติมันจะซับซ้อนกว่านั้น

เกิดแต่งงานมีลูกแล้วแต่มาเจอกันอีกทีสปาร์คกัน แล้วปัญหามันจะไม่จบง่ายๆ ซื้อกินหรือชักว่าวเถอะครับเชื่อผม

ผมผ่านจุดนี้มาแล้ว ย้อนเวลาได้ก็ไม่ทำครับ
FSDX
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 12:48:06 AM »

ครับ

เล่นเอาซึ้งเลย

ขอบคุณที่เตือนสติครับผม  Cry
ponningeak
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 10:09:34 AM »

ความเห็นคุณ Joker Hunter ชัดเจนครับ
Kiryu
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2014, 03:50:22 PM »

ความเห็นคุณ Joker Hunter นี่คิดคล้ายๆผมนะ ตอนนี้มันก็มีโอกาสได้ แต่ต่อไปอาจเลิกยาก แล้วเพื่อนๆเค้าก็จะไม่เข้าข้างคุณแน่ ไปหาเอาที่อื่นดีกว่า
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 02:20:18 PM »

ตมท่าน Joker Hunter เลยครับ
oBGo
++AVเพื่อการบำบัดและผ่อนคลาย++
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

Noa Eikawa++Sora Shiina++Ayumu Ishihara++

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2014, 12:49:10 PM »

+1  ตาม ท่าน Joker Hunter เลยนะฮะ 

บางครั้งเราก็มักตามใจตัวเอง คิดว่าไม่เป็นไร   
แต่พอเกิดอะไรขึ้นมา มันย้อนเวลากลับไปแก้ไขไม่ได้กับ  เรื่องแบบนี้เสียเพื่อนมาเยอะแล้ว
ผมเองก็เคยนั่งนึกเสียดายตัวเองมาหลายเหตุการณ์ครับ ไม่จำเป็นต้องเรื่อง18+ หรือประมานนี้อย่างเดียวครับ
ตั้งแต่เรื่องเล็กน้อย ไปเล่นเกมที่ที่ร้าน ตำรวจจับ  ขโมยเงินแม่  ดูหนังเพลิน ไม่ตื่นไปเรียน มาสายวันพรีเซ้นงาน  ฯลฯ

**ทั้งหมดทั้งมวล ขึ้นอยู่กับ สติ+การตัดสินใจครับ
แถวบ้านผม เรื่องได้กันกับเพื่อนนี่ไม่ค่อยมีเลย เพราะ ถ้าไม่เป็นแฟนกันแล้วมีอะไรกัน มักจะไม่ได้เจอหน้า+กลับมาคุยกัน  แถมเพื่อนๆตัวดีดีดันจับไต๋ได้ก็พูดกันไปต่างๆ นานา   
**ปล. สำหรับผมต้องดู ผญ ครับ ว่านิสัยยังไง ถ้าสถานการณ์นี่คงไม่หล่ะ  เพื่อนมีน้อย  ^^  55+ ยาวไปนิด

สเปคสาว เด็ก ๆ ใส ๆ ครับท่าน ผมสั้นได้ ผมยาวก็ได้
-BG-sub-
"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วน โดยที่ไม่ต้องเสียเงินเลย"
- Cr.รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
samfisher
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2014, 08:24:23 PM »

ตามนั้น ปัญหาจะตามาอีกเพียบ ไปอาบอบนวดเอาดีกว่า นวดกะปู๋ หรือชักว่าวเอาก็ได้ 555
หน้า: [1] พิมพ์