มีนาคม 29, 2024, 01:27:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยมีประสบการณ์ xxx ในวัยเด็ก มั่งครับ  (อ่าน 8978 ครั้ง)
nsr4444
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 12:01:25 PM »

ของผมไม่อะไรมาก ตอนเด็กซัก ป.3-4 ไปเล่นกับน้อง ผญ ซัก ป.2-3 ที่เป็นลูกเพื่อนแม่
เพิ่งรู้จักกันวันนั้นแหละ ผู้ใหญ่ก็คุยกันไป ส่วนเราก็เล่นกันสองคนข้างๆบ้านน้องเค้า
พอไปอยู่ในที่ลับตาคน อยู่ดีๆน้องเค้าก็ถามผมว่า "ชอบของลามกมั้ย?" ผมเลยงงนิดนึง
ซักพักน้องก็อ้าขา ทำท่าจะเปิดจิ๊มิให้ผมดู ตอนนั้นผมยังเด็กเลยไม่กล้าดู
รีบเปลี่ยนเรื่อง หาอย่างอื่นเล่นกันแทน แหม่... พระเอกจริงๆ

ของผมไม่เท่าไหร่ เพื่อนผมนิสิ เคยได้ยินว่าตอนมันอายุ 12-13 ขวบ
เคยมีสาวรุ่นน้าๆ (25-35 ปี) หน้าตาโอเคมาชอบมัน
เจ๊แกชอบพามันไปเที่ยว ไปนอนโรงแรมด้วยกัน ไปค้างคืนด้วยกัน
แล้วซ่ำกันไรงี้ ผมนี่ฟังแล้วขึ้นเลยครับ แหม่ตอนนั้นยังดีดลูกแก้ว เขี่ยไพ่อยู่เลย
มันไปเขี่ยปุ่มมาเรียบร้อยแล้ว โคตรอิจฉาเลยครัช แหม่...

ใครมี ปสก. จี๊ดๆ ตอนเด็กๆมาเล่าได้ครับ
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 01:57:11 PM »

เคยมีเหมือนนอนเล่นมีเพื่อนผู้หญิงข้างบ้าน คือสนิทกันเล่นด้วยกันตลอด แต่วันนั้นไม่มีมีผู้ใหญ่อยู่ ไปไหนก็ไม่รู้ ลืม

ก็เล่นบนที่นอนห่มผ้าไปมา สักพักก็คุยอะไรกันนี้แหละ จนเธอถามมาว่า จะดูกางเกงในใหม ผมก็จำได้ว่าเหมือนพูดว่าจะดูแต่สุดท้ายก็ไม่กล้าเช่นกัน ก็ไม่มีอะไรครับ 55555+  ตอนนั้น 7-9ขวบ ไม่แน่ใจ  Grin Grin Grin Grin Grin

แต่ตอนอายุ 13 ผมก็มีเมียแล้วอ่า มานึกตอนนี้รุ้สึกยังเด็กมาก  Shocked Shocked Shocked Shocked
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2014, 01:59:25 PM โดย gugugu1016 » บันทึกการเข้า

yes_iwant
ปลิงกิติมศักดิ์
*

https://www.facebook.com/artsdee

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 08:26:52 PM »

เป็นกระทู้ที่ดิ   Grin  Grin  Grin

ตอนเด็กยังไม่สนพวกนี้เลย  เตะบอลอย่างเดียว เสียดายเวลาจัง 5555
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 09:11:15 PM »

เป็นกระทู้ที่ดิ   Grin  Grin  Grin

ตอนเด็กยังไม่สนพวกนี้เลย  เตะบอลอย่างเดียว เสียดายเวลาจัง 5555

ส่งบอลมาทางนี้่มิซากิ เดี๋ยวเจอลูกเตะวิถีโค้ง 55 
ahhhhhhhh

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 09:35:27 PM »

เด็กขนาดนี้ไม่เร็วไปหน่อยเหรอครับ สมัยนั้นยัง Starcraft, Counter Strike, Half Life, Red Alert, Tiberlian Sun, Need for Speed, The Sims อยู่เลย ฮ่าๆๆ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 10:16:14 AM »

โดนครูในห้องสมุดกับครูฝึกสอนโมกเป็นประจำเลยผม ถ้าเป็นสมัยนี้ผมคงไปเเจ้งความ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
gugugu1016
**

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 12:38:55 PM »

โดนครูในห้องสมุดกับครูฝึกสอนโมกเป็นประจำเลยผม ถ้าเป็นสมัยนี้ผมคงไปเเจ้งความ

ครูผู้หญิง หรือผู้ชายครับ   Grin Grin Grin Grin Grin

tony99
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 12:39:15 PM »

ครูผู้หญิง หรือผู้ชายครับ   Grin Grin Grin Grin Grin

เล่นซะฮาเลย
นึกว่าอ่านพันทิป
ชอบมีหักมุม 55
somsom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 02:09:58 AM »

วัยเด็กผมไม่มีเลยแฮะ ผู้หญิงสมัยโน้นเรียบร้อยมาก

ไม่เหมือนผู้หญิงสมัยนี้
yaMataOO
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 08:44:03 AM »

ตอนนั้นน้องข้างบ้านมาเล่นเกมเศรษฐีกัน เล่นเสร็จเราก็นอนดูชินจังด้วยกันที่โซฟาด้วยกันเพราะเราตัวเล็กจึงนอนได้สองคน
ไอเราเห็นชินจังมันลามก เราก็อยากรู้อยากเห็นบ้าง เปิดกระโปรงขึ้นปกตินี้เปิดปุ๊บหน้าแดงวิ่งหนีไปแล้ว วันนี้ไม่ว่าไร ป๊าบเปิดออกมาไม่ใส่กกน ด้วย แอบเขี่ยเล่นไปสองที แต่ณ ตอนนั้น ยังทำไม่เป็น  Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์