เมษายน 19, 2024, 10:23:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยมีประสบการณ์ xxx ในวัยเด็ก มั่งครับ  (อ่าน 9008 ครั้ง)
killpop
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 04:10:39 PM »

มีแต่รุ่นพี่ผู้หญิงเอาไปกอด ให้นอนตัก ตอนนั้น ป.3 ป.4 แต่ตัวยังไม่โตเท่าคนอื่น ความคิดก็ยังไม่โต(เสียดายแท้ๆ)
อยากกลับเป็นเด็กอีกรอบจริงๆ
nsr4444
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 06:06:30 PM »

เพิ่มเติมครับ

ตอน ป.3-4 นั่นอีกแหละ นอนห้องเดียวกับน้า น้าผมขาว หุ่นโอเค ไม่ผอมเกินไป
เท้าความนิดนึง พอดีอยู่กัน พ่อ แม่ ลูก พี่สาว ผม และน้า บ้านหลังเล็ก ไม่ค่อยมีที่นอน
สามีน้าแกไป ตปท. ผมเลยได้นอนเป็นเพื่อนแก

ปกติผมจะเข้านอนดึก หลังจากละครจบ แต่มีอยู่คืนนึงผมเข้านอนเร็ว
ซักพักแกดูละครจบไปอาบน้ำ เสร็จก็เข้ามาในห้องเพื่อแต่งตัวเตรียมเข้านอน
ผมนี่ยังไม่นอนหรอก แกล้งหลับไปงั้นแหละ แล้วทำเป็นพลิกหันหน้ามาหามุมที่แกเปลี่ยนผ้า
แล้วก็ทำเป็นตื่น แกเห็นผมลืมตาก็ตกใจนิดหน่อย แต่ก็ยิ้มนิดๆ เหมือนอายหน่อยๆ

แล้ว climax ก็มาถึง เมื่อน้าผมถกผ้าเช็ดตัวขึ้นพร้อมใส่ กกน.
ด้วยความที่แกรีบ ผมเลยเห็นจิ๊มิของแกแวบนึง
ส่วนแกก็คงอายนิดนึง แล้วก็ถามผมว่าเห็นมั้ย? ผมก็บอกว่าเห็นๆ แต่แกก็ไม่ว่าอะไร
ยิ้มๆ แต่งตัวเสร็จเข้านอน

yes_iwant
ปลิงกิติมศักดิ์
*

https://www.facebook.com/artsdee

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 11:59:34 PM »

เพิ่มเติมครับ

ตอน ป.3-4 นั่นอีกแหละ นอนห้องเดียวกับน้า น้าผมขาว หุ่นโอเค ไม่ผอมเกินไป
เท้าความนิดนึง พอดีอยู่กัน พ่อ แม่ ลูก พี่สาว ผม และน้า บ้านหลังเล็ก ไม่ค่อยมีที่นอน
สามีน้าแกไป ตปท. ผมเลยได้นอนเป็นเพื่อนแก

ปกติผมจะเข้านอนดึก หลังจากละครจบ แต่มีอยู่คืนนึงผมเข้านอนเร็ว
ซักพักแกดูละครจบไปอาบน้ำ เสร็จก็เข้ามาในห้องเพื่อแต่งตัวเตรียมเข้านอน
ผมนี่ยังไม่นอนหรอก แกล้งหลับไปงั้นแหละ แล้วทำเป็นพลิกหันหน้ามาหามุมที่แกเปลี่ยนผ้า
แล้วก็ทำเป็นตื่น แกเห็นผมลืมตาก็ตกใจนิดหน่อย แต่ก็ยิ้มนิดๆ เหมือนอายหน่อยๆ

แล้ว climax ก็มาถึง เมื่อน้าผมถกผ้าเช็ดตัวขึ้นพร้อมใส่ กกน.
ด้วยความที่แกรีบ ผมเลยเห็นจิ๊มิของแกแวบนึง
ส่วนแกก็คงอายนิดนึง แล้วก็ถามผมว่าเห็นมั้ย? ผมก็บอกว่าเห็นๆ แต่แกก็ไม่ว่าอะไร
ยิ้มๆ แต่งตัวเสร็จเข้านอน

ถ้าตอนนั้น ไม่ใช่ ป.3-4

แต่เป็น ม.3-4 ในสถานะการณ์เดียวกัน จะเป้นยังไงกันนะ
juneyeb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2014, 02:49:59 PM »

ตอนนั้นอยูป.5 พ่อแม่ไม่อยู่บ้าน ต้องเลี้ยงน้องสาวป4-3 เนี้ยแหละ น้องมันก็ชวนพ่อแม่ลูก เราก็เลยตามใจน้องสาว เล่นไปเล่นมาเราเลยนอนทับน้องสาวเราแบบในละคร พอพ่อแม่กลับมาเห็นเข้าโดนด่าโดนตีแหละเลย ไม่เข้าใจว่าพ่อแม่ต้องด่าต้องตีทำอะไรผิด โตมาหน่อยถึงเข้าใจ
nainaemak
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2014, 12:02:54 AM »

สมัยก่อนขี้อายยังงัย ตอนนี้ก้อยังขี้อายสาวอย่างนั้น คือเราจะคบคนยากด้วยสิ เรื่องอย่างว่าในก่อนมัธยมก้อแค่ให้เพื่อนสนิทหญิงแลกกันดูอวัยวะสำคัญแล้วก้อไม่คิดอะไรเกินเลยด้วย สำหรับสมัยก่อนบ้าแว๊นมากกว่าบ้าหื่นเพราะตอนนั้นยังไม่มีคอมใช้

มีการศึกษาใช่ว่ามึงจะไปเหยียบย่ำกบาลคนที่ต่ำต้อยกว่าตามอำเภอใจได้
neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 05:27:24 AM »

ผู้หญิงก็อยากกินเด็กเหมือนกันแหล่ะ ทำไงได้ ตอนเด็กมันไม่มีความกล้า Grin
jart
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2014, 11:18:47 AM »

เคยครับ ตอนอยู่ ป.4 ประมาณ 10 ขวบ
จำได้ว่า มีอะไรกับเด็ก ป.2 รุ่นน้อง อายุประมาณ 8 ขวบ น่ารักมาก เป็นลูกสาวของป้า
ผมสอดใส่อวัยวะเพศของผม ที่หัวยังไม่เปิด แต่มันก็แข็งพอดู เข้าไปในอวัยวะเพศของน้องผู้หญิงที่เนียนมาก
ความรู้สึกแรกของผมตอนนั้น มีความสุขยังไงไม่รู้ มันอบอุ่น นุ่มยังกับอยู่บนฟองน้ำยังไงยังงั้นเลย
แต่ผมก็ทำอะไรมากกว่านั้นไม่ได้ แค่สอดใส่ นอนทับร่างของเธอ ตามภาษาเด็กๆ
เราทั้งสองรู้สึกสนุก ยิ่งกว่าการวิ่งเล่นไล่จับกันซะอีก
ผมจำได้ อวัยวะของผมมักจะลื่นหลุดจากกันบ่อยครั้ง
หลายครั้งน้องผู้หญิงจะใช้มือของเธอช่วยแหกอันนั้นของเธอ เพื่อให้เห็นช่องใส่ที่เปิดกว้างมากขึ้น
และบางครั้งจะกระซิบออกมาว่า "เข้ารึยัง"
พอผมดันไอ้นั่นเข้าไปในนั้นของเธอ พวกเราจะเงียบ และอยู่ในท่านั้นแบบนิ่งๆพักหนึ่ง
มันเป็นช่วงเวลาที่พวกเรารู้สึกมีความสุขอย่างมากมาย อย่างที่ไม่เคยมี
หลังจากนั้นพักหนึ่ง เราก็แยกกัน แล้วกลับไปเล่นอย่างอื่น
โดยที่ไม่มีใครรู้ว่า เราสองคนแอบทำอะไรกัน
 Grin
lefthander
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 10:05:04 AM »

จะเรียกว่า xxx ได้มั๊ย...เคยแปลกๆหลายครั้งอยู่

1.แก้ผ้าเล่นน้ำ อาบน้ำคลองตามประสาเด็กผู้ชายบ้านนอก แล้วญาติ (ผมเกิดต้นปี เค้าท้ายปีเรียนคนละชั้น เลยเรียกผมว่าพี่) ที่เป็นเด็กผู้หญิงเมืองกรุงคงเพิ่งเคยเห็น ไม่มีวี้ดว้ายตกใจ (อันนี้ผมไม่ได้แปลกใจ เด็กผู้หญิงแถวบ้านเค้าก็ไม่ได้มีอาการ อย่างมากก็แช่งให้ปักเป้าตอด  Grin) ก็จ้องไข่ผมตาไม่กระพริบ ชนิดที่ว่าชินๆยังต้องอาย  Embarrassed บางทีผมแอบไปยืนฉี่ใส่พุ่มไม้ก็ขอดู ตอนเห็นผมฉี่ก็ยังถามว่า แล้วสองลูกนั่นเอาไว้ทำอะไร ตอนนั้นผมก็ตอบไม่ได้แฮะ  Grin

2.เด็กผู้หญิงแถวบ้านออกห้าวๆนักเลง กล้าต่อยกับเด็กผู้ชาย เดินใต้ต้นต้นตะขบที่ผมปีนอยู่ คงจะมาขอกินมั่งแหละ ก็เงยหน้าขึ้นมาเห็นผมไม่ใส่กางเกงใน (ทั้งที่จริงๆ ผมไม่เคยเห็นเด็กวัยเดียวกันมันใส่กางเกงในเวลาอยู่บ้านเลยนะ) แล้วล้อผม จนโกรธ เลยลงมาผลักอก แล้วไปโดนนมเข้า เลยโดนบีบไข่  Lips Sealed บังคับให้บอกยอมแพ้ด้วย  Cry ตอนบังคับโดนบี้ไข่ขวาอยู่ ทั้งปวดทั้งอาย ต้องยอมล่ะ

3.เคยแอบช่วยตัวเองในห้องแล้วโดนป้าเห็น อันนี้โคตรอาย  Embarrassed

เออ เพิ่งนึกได้อีกอัน เคยเป็นผู้บริจาคอสุจิในวิชาชีวะแลกกับอีก 5 คะแนนจะได้เกรด 4 แล้วความแตก โดนเพื่อนล้อทั้งหญิงทั้งชายเลย  Cry

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2014, 07:43:45 AM โดย lefthander » บันทึกการเข้า
nsr4444
ปลิงควาย

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 10:16:41 AM »

เคยครับ ตอนอยู่ ป.4 ประมาณ 10 ขวบ
จำได้ว่า มีอะไรกับเด็ก ป.2 รุ่นน้อง อายุประมาณ 8 ขวบ น่ารักมาก เป็นลูกสาวของป้า
ผมสอดใส่อวัยวะเพศของผม ที่หัวยังไม่เปิด แต่มันก็แข็งพอดู เข้าไปในอวัยวะเพศของน้องผู้หญิงที่เนียนมาก
ความรู้สึกแรกของผมตอนนั้น มีความสุขยังไงไม่รู้ มันอบอุ่น นุ่มยังกับอยู่บนฟองน้ำยังไงยังงั้นเลย
แต่ผมก็ทำอะไรมากกว่านั้นไม่ได้ แค่สอดใส่ นอนทับร่างของเธอ ตามภาษาเด็กๆ
เราทั้งสองรู้สึกสนุก ยิ่งกว่าการวิ่งเล่นไล่จับกันซะอีก
ผมจำได้ อวัยวะของผมมักจะลื่นหลุดจากกันบ่อยครั้ง
หลายครั้งน้องผู้หญิงจะใช้มือของเธอช่วยแหกอันนั้นของเธอ เพื่อให้เห็นช่องใส่ที่เปิดกว้างมากขึ้น
และบางครั้งจะกระซิบออกมาว่า "เข้ารึยัง"
พอผมดันไอ้นั่นเข้าไปในนั้นของเธอ พวกเราจะเงียบ และอยู่ในท่านั้นแบบนิ่งๆพักหนึ่ง
มันเป็นช่วงเวลาที่พวกเรารู้สึกมีความสุขอย่างมากมาย อย่างที่ไม่เคยมี
หลังจากนั้นพักหนึ่ง เราก็แยกกัน แล้วกลับไปเล่นอย่างอื่น
โดยที่ไม่มีใครรู้ว่า เราสองคนแอบทำอะไรกัน
 Grin

อันนี้แบบเข้าด้ายเข้าเข็ม  Shocked Shocked
nsr4444
ปลิงควาย

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 10:26:44 AM »

ของผมมีอีก

ตอน ป.3 ชอบเล่นกับน้อง ผญ ข้างบ้าน น่ารักมาก น่าจะซัก ป.2 ผมไปเที่ยวบ้านเค้าบางครั้งก็มาเล่นกันบ้านเรา
มีครั้งหนึ่งผมอาบน้ำ (ตอนนั้นน้าสาวยังอาบให้) กะลังโป๊ออกมาจากห้องน้ำ มาหาผ้าเช็ดตัว
บังเอิญน้องเค้ามาเที่ยวหาพอดี ดันเข้ามาทางหลังบ้าน เรียบร้อยเลย เห็นโตงเตงหมด โคตรอายอะ
เพราะค่อนข้างสนิทกัน

แต่หลังจากนั้นไม่นานผมก็ได้คืนมาบ้าง ผมแวบไปหาน้องเค้าตั้งใจไปชวนเล่นไรกันงี้แหละ
วันนั้นบังเอิญแม่น้องเค้ากำลังอาบน้ำให้น้องเสร็จ โป๊ออกมา ผมเห็นเลยเห็นของน้องเค้าหมดเลย ถือว่าหายกัน
หน้า: 1 [2] พิมพ์