มีนาคม 29, 2024, 03:29:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเอาคอมpcหรือโน๊ตบุค ไปซ่อมแล้วมีหนังโป๊เก็บอยู่ในเครื่องมั่ง  (อ่าน 4718 ครั้ง)
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 07:37:07 PM »

ใครเคยเอาคอมpcหรือโน๊ตบุค ไปซ่อมแล้วมีหนังโป๊เก็บอยู่ในเครื่องมั่ง ผมอยู่ในเครื่อง50กิ๊ก ช่างจะแอบก็อบหนังผมไหม หรือใครเคยโดนแอบก็อบหนังโป๊ในคอมมั่ง เอาคอมไปซ่อมอดชักว่าวเลย
ahhhhhhhh
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 08:23:10 PM »

เคยครับ พอดี window เน่า แต่ไม่รู้ว่าช่างก้อปไปรึเปล่าเพราะไม่รู้ว่ามันเช็คยังไงครับ ฮ่าๆๆ
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 08:35:28 PM »

ซ่อมเองครับ ใช้ pc ตัวเครื่อง กับ windows ระบบไม่ยากนัก  ดูเองได้99% 
แต่ถ้าเป็นโน๊ตบุ้คดูเองได้ 90% พยายามอย่าเก็บไว้ในนี้ละกันครับ
xsundark

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 04:03:06 AM »

ไม่กี่เดือนก่อนนี่ล่ะครับ คอมพัง เพราะไปลง Baidu (ตอนนั้นยังไม่รู้ว่าเป็นโปรแกรมทำลายเครื่อง เห็นคนลงกันเยอะเลยลงบ้าง)

ส่งร้าน ร้านบอกฮาร์ดดิสก์พัง ต้องเปลี่ยน ผมซ่อนหนังไว้ใน Drive D อย่างดี (ใช้โปรแกรมซ่อนไฟล์ซ่อนด้วย) หนังพอๆกับท่านเลย 50 GB 

ช่างบอกว่าเดี๋ยวก๊อปงาน Drive D ลงฮาร์ดดิสก์อันใหม่ให้ ก็ไม่ได้เอะใจอะไรหรอก นึกว่าจะก๊อปลงทั้งหมด พอไปรับคอมกลับมาที่บ้าน เจอแต่งานจริงๆ ส่วนหนังผมหายเกลี้ยง  Sad

ช่างจะก๊อปเอาไว้เองเปล่าไม่รู้ล่ะแต่ผมเสียหนังโปรดผมไปหลายเลย จะถามช่างก็ไม่กล้าถาม 555

ตอนนี้เลยซื้อ EXT HDD แล้ว เอาไว้ Backup
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 10:14:55 AM »

มันคงไม่ว่างขนาดนั้นมั้งครับ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
caneours
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 02:25:55 PM »

ผมว่าช่างเขาเจอบ่อยจนชินแหละครับ
Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
*

I love Bukkake

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 08:13:49 PM »

ซ่อนไฟล์ทำล่องหนไว้สิครับ
gugugu1016
**

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 10:06:19 AM »

ผมเป็นช่าง มีร้านเป็นของตัวเอง อยากบอกว่าเรื่องปกติครับ บางคน400-500กิ๊ก

บางครั้งมีมาให้กู้ข้อมูลรูปภาพถ่ายหรือbackupก่อนลงwin เจอรูป หวาบหวิว ก็มี เพราะตอนกู้ตอนbackupต้องเห็นแบบเลี่ยงไม่ได้

แต่ก็ไม่เคยก็อปของลูกค้ามาไว้ มีจรรยาบรรณในการทำงานครับ เห็นอะไรก็ดูตรงนั้นพอ พวกคลิป ไฟล์video ไม่เคยเปิดดู ก็อปแล้วให้ลูกค้าไปเช็คเอาเอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2014, 10:08:09 AM โดย gugugu1016 » บันทึกการเข้า

tony99
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 12:35:04 PM »

ผมเป็นช่าง มีร้านเป็นของตัวเอง อยากบอกว่าเรื่องปกติครับ บางคน400-500กิ๊ก

บางครั้งมีมาให้กู้ข้อมูลรูปภาพถ่ายหรือbackupก่อนลงwin เจอรูป หวาบหวิว ก็มี เพราะตอนกู้ตอนbackupต้องเห็นแบบเลี่ยงไม่ได้

แต่ก็ไม่เคยก็อปของลูกค้ามาไว้ มีจรรยาบรรณในการทำงานครับ เห็นอะไรก็ดูตรงนั้นพอ พวกคลิป ไฟล์video ไม่เคยเปิดดู ก็อปแล้วให้ลูกค้าไปเช็คเอาเอง

ผมนี้ขอสรรเสริญท่านเลยครับ
จริงรับ เวลากู้ไฟล์มันจะเห็น
ท่านมีจรรยาบรรณมากเลย
ขอให้เจริญในหน้าที่การงานยิ่งๆขึนไปนะครับ

ผมเคยฮาร์ดดิสก์เจ๊ง
ไม่กล้าเคลม
ขับรถไปที่แม่น้ำเงียบสงบ
กลั้นใจเหวี่ยงทิ้งน้ำเลยครับ
ไม่แน่ว่าอีก 400 ปีข้างหน้า อาจมีการขุดพบ
และเทคโนโลยีสมัยนั้นสามรถกู้ไฟล์ได้ก็เป็นได้ 55
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 11:08:36 PM »

555 เคยครับ บอกช่างให้ก๊อปไฟล์กลับมาให้หมดด้วย ช่างก็กู้มาให้นะไม่ว่าอะไร หลังจากนั้นไปใช้บริการอีกหลายครั้ง ไม่ต้องพูดอะไรก็รู้กันว่า กู้ไว้ให้ด้วยนะ แต่วันนี้พี่แกตายไปหลายปีแล้ว คิดแล้วปลงชีวิตคนเราเฮ้อ
หน้า: [1] 2 พิมพ์