เมษายน 26, 2024, 05:07:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: STAR-560 สาวน้อยหน้าใหม่วัย 19 Madoka Asamiya  (อ่าน 64462 ครั้ง)
shared
AV Moderator
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 03:54:07 PM »

ถึงแม้ว่าช่วงนี้จะมีดาราเก่าๆตัวท๊อปเริ่มทยอยหายไปทีละคนสองคน แต่ถึงอย่างงั้นก็มีดาราหน้าใหม่เข้ามาไม่สายขาดเหมือนกัน
แต่ดาราใหม่ที่เข้ามาเยอะแสนเยอะ จะหาเอาแบบเด็ดๆมีแววรุ่ง ถ้าจะเอาจริงๆก็คงมีแค่ไม่กี่คน หนึ่งในนั้นคงเป็น Madoka Asamiya
สาวน้อยอายุ 19 มาในลุคใสๆ แต่ต้องบอกเลยว่าพอจุดติดเท่านั้นแหละ อารมณ์เธอมาเต็มจริงๆ

มาพูดถึงเรื่องนี้กัน ก็ตามสไตล์หนังเดบิวเริ่มมาก็จะเป็นการแนะนำตัว พูดคุยกันไปเรื่อย บลาๆๆ(ฟังไม่รู้เรื่อง)
แล้วก็เป็นการโชว์หุ่นกันตามสเตป หลังจากนั้นก็มาถึงฉากที่รอคอย ช่วงแรกๆน้องมาโดกะของเรายังจูบแบบเขินๆอายๆ
นักแสดงชายก็บิ้วไปเรื่อย พอเริ่มถอดเท่านั้นแหละครับ มองไปที่แพนตี้ของน้องมาโดกะนี่อือหือ แฉะเลยครับ
แต่อีกจุดนึงที่ทำให้ขึ้นของฉากนี้ก็คือหลังจากน้องเขาโม๊กซักพักก็พูดมา จิงจิงโหชิ(อยากโดน...) ผมนี่ขึ้นเลยครับ

ซีนที่สองก็ไม่อะไรมากครับชโลมน้ำมันถูกไปถูมาดูหุ่นน้องเขาไปข้ามไปซีนต่อมาเลย เจอกับไอ่ผมหยอยนี่(ไม่รู้ชื่อ แต่ขาประจำ)
ผมจำได้เลยเคยทำให้น้องคาเรนของผมร้องไห้ มาถึงก็จัดหนักเลยครับบิ้วอย่างรุนแรงแค่นั้นยังไม่พอครับซักพักมีเพิ่มมาอีกคน
แค่เดบิ้วนี่ถึงกับจัดแซนวิสให้น้องเขาเลยทีเดียว(มันขนาดไหนเดียวลองไปดูกันเอา)

มาซีนต่อมาเจอพี่คนนี้ครับเห็นบ่อยๆในหนังรหัส JUX จัดว่าลีลาพี่แกนี่ สาวคนไหนโดนเป็นตะเลิดทุกราย
เริ่มมาก็บิ้วกันก่อนตามสเตปใช้เซ็กส์ทอยนู้นนี่กันไป หลังจากนั้นก็ตามสไตล์ ป๊าบๆ ๆ ซีนนี้แสงกับมุมกล้องน่าจะดีสุดแล้วครับ(ไว้ไปดูกัน)

มาถึงซีนสุดท้ายนี่เป็นแบบจัดให้ตากล้องหรืออย่างไรก็ไม่รู้เหมือนกัน มุมกล้องก็จะเป็นสไตล์ POV ก็เด็ดใช้ได้

โดยรวมแล้วก็ถือว่าดีเลยครับเรื่องนี้ หนูมาโดกะก็น่ารักสมวัย มุมกล้องกับแสงก็ใช้ได้(ถึงซีนที่สามสีจะดูบูดหน่อยก็เถอะ)
9/10

ใครอยากติดตามน้องมาโดกะ น้องเค้ามีบล็อกด้วยนะครับก็ลองไปติดตามกันดู http://blog.livedoor.jp/madoka_asamiya/

อยากจะโหลดกดที่ลิงค์ด้านล่างเลย
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=182308.msg2128640#msg2128640
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2014, 10:12:29 PM โดย shared » บันทึกการเข้า

manjihoon
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

อู๊ยยยย ซี๊ดดดด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 12:30:50 AM »

เตรียมโหลดเลยครับ
ชิ๊กกาดูว์
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 05:32:21 PM »

ขอบคุณครับ Grin
หลินฟง
AV Distinctive (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 05:31:38 PM »

โดนใจ ใช่เลย ขอบคุณครับ
sito

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 06:21:45 PM »

ขอบคุณครับ
Wizer989
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2014, 10:41:25 PM »

สวย ใส น่ารักมากครับ ขอบคุณครับ
Killua123

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2014, 08:52:51 PM »

ขอบคุณครับ
MOx
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2014, 12:11:58 PM »

สวย ใส น่ารักจริงๆ
asedah
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2014, 02:06:53 AM »

ขอบคุณคร้าบ
sompongX
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2014, 05:18:57 AM »

หน้าตา สุดยอดเลย... Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์