มีนาคม 29, 2024, 03:16:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใคยเคยใช้จิ๋มเทียม rola takisawa บ้าง  (อ่าน 3403 ครั้ง)
Robert 008
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 12:45:23 AM »

คือผมอยากทราบว่า มันดีหรือเปล่าครับ เหมือนจริงมั้ย และระหว่าง จิ๋มเทียม rola takisawa กับ tenga flip hole อันไหนดีกว่ากันครับ
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 11:22:08 PM »

ไม่เคยใช้นะคับแต่เท่าที่อ่านรีวิวฝรั่งกระแสไม่ค่อยดีเท่าไรเค้าบอกมันเล็กเกิน ผนังก้อบาง ขาดง่ายอีก บางคนบอกใช้2ครั้งรูมันฉีกไปถึงตรงก้นแล้ว (แต่ของฝรั่งมันก้อใหญ่อ่ะนะถ้าคนไทยใช้อาจไม่แย่ขนาดนั้น  Grin) ถ้านับเอาตามนี้ flip hole คงดีกว่าเยอะ ส่วนตัวถ้าเป็น meiki รุ่นแพง ผมแนะนำ zhang xiaoyu ดีที่สุด อายุการใช้งานดี ที่สำคัญเป็นdual layer ข้างในนุ่มนิ่มกระตุ้นอารมณ์สุดๆ
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2014, 08:19:37 PM »

มัน แต่พังง่ายครับ ถ้ารุนแรงกะมัน ต้องถนอมมมม Cry
หน้า: [1] พิมพ์