เมษายน 20, 2024, 06:51:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเจอไหม เปิดโต๊ะหวยครั้งแรก โดน3ตัวตรงเข้าไป กระอัก อุอุ  (อ่าน 1938 ครั้ง)
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2014, 09:34:04 AM »

เคยเห็นหรือได้ยินข่าวมั่งไหมครับ  แบบว่ามีเงินล้านสักก้อน เลยอุตริแอบเปิดโต๊ะหวยใต้ดิน
   แต่เวรเจ้ากรำ  ดั๊นมีใคนถูก3ตัวตรง ตั้งกะงวดแรกที่เปิด ถูกเป็นแสน หลายๆจ้าว  โต๊ะถึงกับลมจับ  ผมได้ข่าวว่า บางคนให้ญาติที่เป็น ตร มาจับก็มี จากนั้นก็แอบประกันตัวออกมาเงียบๆ แล้วก็ย้ายบ้านหนีเพื่อเป็นการไม่จ่ายเงิน
  ส่วนแถวบ้านผมเค้าจะมีคนรับซื้อ เป็นตัวแทน หมู่บ้านละ1คน ก็ซื้อกะแกมาเรื่อย  4ปีแล้ว แต่ไม่เคยถูก
   ป้าคนนึงแกถูกหวยที 3 หมื่น แต่ใครจะรู้  แกซื้อหวยงวดนึง 4000 ผมว่าก็เหมือนคืนทุนละวะ  ผมสิซื้อแค่งวดละ100  เอา3ตัวตรงอย่างเดว   5 ปีซื้อไป 8000 เเละ  อิอิ

VanillaX
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2014, 11:33:13 PM »

เจ้ามือหวยใต้ดิน ใครถูกเยอะๆ หนีหมดล่ะครับ เรื่องจริงอยู่แล้ว

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 11:28:38 AM »

เป็นเจ้ามือหวยไม่มีทางจน ไม่มีทางขาดทุนหรอก  เเต่วันไหนถูกจับก็อย่ามองว่าถูกกลั่นเเกล้งละ

โดยมาก เจ้ามือหวย  นอกจากมีเงินเเล้ว  ยังต้องมีเงินจ้างตำรวจ  หรือเป็นตำรวจระดับรองผู้กำกับขึ้นไปเอง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
เอวี ตุ่นติ่น
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2014, 12:23:36 PM »

ก็ใต้โต๊ะไปครับ ลุงผมจ่ายเดือนละเเสนยังมีนอกรอบอีกนะครับ
timered
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2014, 01:46:40 PM »

มันไม่ถูกบ่อยๆหรอกครับ นานๆที ยังไงเป็นเจ้าไม่มีขาดทุนหรอก ไม่งั้นคงไม่มีคนขายหวยกันหรอก
หน้า: [1] พิมพ์