เมษายน 25, 2024, 03:46:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [SDMU-124] (เกมจังไรสุดเสียว)ทายถูกได้ล้าน ทายผิดโดน YED  (อ่าน 231960 ครั้ง)
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2014, 10:35:44 AM »

.
.
.
.
.
.
.

ชื่อเต็ม ๆ ของหนังเรื่องนี้คือ
Fucked By a Single Penis, She Enters a Men's Bathhouse and If She Can Pick Out That Cock Through Screwing Raw,
She'll Win 1,000,000 Yen... But the Reality is She Ends Up Sampling the Cocks of Several Strangers
Who Spontaneously Unload Inside of Her For Real!!

แปลได้ว่า  .....  จากโดนเย็ดแค่ควยเดียว เธอเข้าไปในห้องอาบน้ำชาย ถ้าเธอหาคนที่เย็ดสดเธอได้ เธอจะได้  1 ล้าน
แต่เรื่องจริงคือเธอโดนเย็ดโดยเหล่าคนแปลกหน้า แตกในใส่หอยเธอจริ๊งจริง

เรื่องนี้มี 3 ตอนนะครับ  แต่จะหยิบมาแค่ตอนเดียว คือตอนของน้อง Ruka Kanae
น่ารักยังกับเวอร์จิ้น ขาว ตัวเล็ก นมกำลังพอดี
เห็นอย่างนี้แต่เล่นมาเยอะทั้งเซน อันเซน ของดำ ของมืดเจอมาหมดแล้ว - -a

เรื่องก็คือ  บ่อน้ำพุร้อนนี่มีเกมลามกจกเปรตอยู่เกมนึง
ผู้เล่นก็คือคู่รัก หรือเป็นแฟนกัน  คู่นี้จะเคยเอากันบ้าง มากน้อยไม่มีปัญหา
ปัญหาอยู่ตรงที่ว่า ฝ่ายสาวจะจำดุ้นของแฟนตัวเองได้รึเปล่าน่ะสิ

บ่อน้ำพุร้อนกลางแจ้ง

กระดอปริศนาทั้ง 5

เหล่าชายฉกรรจ์พร้อมจะเย็ดทุกอย่างที่ขวางหน้า

เพื่อพิชิตเงินมหาศาล

เชิญพบกับเกมลำบากหอย ทายได้ให้ 1 ล้าน ทายผิดโดนจับเย้ดเย้ดเย้ด (เสียง TV แชมเปี้ยน)
ผ่าง ผ่าง ผ่าง

""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""

นี่คือคู่รัก(หรือเหยื่อ)มาเที่ยวน้ำพุร้อน  ได้รับข้อเสนอจากทางโรงแรม

สาวชื่ออายุมิ (แต่จะขอเรียกว่า รูกะจังนะ )   หนุ่มเนิร์ดชื่อเคนตะ  อายุ 21 ทั้งคู่
พิธีกรก็ถามไปเรื่อย โดนเย็ดมาแล้วกี่คน โดนแฟนคนนี้เย็ดกี่ครั้ง
เคยอมควยแฟนมั้ย  เคยโดนแตกในมั้ย 
บลา บลา บลา ...

มีเกมง่าย ๆ มาให้เล่น  .. สนใจมั้ยคะ
แล้วก็อธิบายกติกาให้ฟัง

เงินรางวัล 1 ล้านเยนนะคะ ...
ตาลุกวาวเลยล่ะสิ

รูกะ : ตะเอง ให้เค้าเล่น ๆ นะ นะ นะ ..
เคนตะ : ได้จ้ะ ..

เคนตะ : เค้าไปเตรียมตัวนะ

ซึ่งหมายเลขของพี่เคนตะเราคือเบอร์ 1  กับกะดออันเล็ก ๆ

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
กติกาข้อที่ 1 :  ต้องหาให้ได้ว่า กระดอปริศนาทั้ง 5 อันนี้ อันไหนคือกระดอของแฟนตัวจริง
                     อีก 4 อันที่เหลือเป็นกระดอใครก็ไม่รู้  ถ้าทายถูก เอาไปเลย 1 ล้านเยน

แล้วกระดอก็ยื่นออกมา  ปิดหน้าเจ้าของเอาไว้
(น้องรูกะทำเป็นตกใจ  ความจริงเธอซัดมาเยอะแล้วนะ ฮา)

ไปดูใกล้ ๆ ได้นะคะ ... มันไม่กัดค่ะ

เริ่มจากกระดอเบอร์ 1 (ของเคนตะ)

โอ๊ย ... จำไม่ได้  แต่คุ้น ๆ เหมือนเคยโดนมาแล้ว

จับได้นะคะ .. มันไม่กัด
แต่กระนั้นเธอก็ยังจำไม่ได้อยู่ดี

ต่อที่เบอร์ 2 ..

เบอร์ 3 ..  ใหญ่กว่าเพื่อน
อันนี้เธอรู้สึกจะชอบนะ เพราะทั้งลูบทั้งคลำ ทั้งบีบ

เบอร์ 4 .. ไม่แน่ใจ แต่ขนหยิกไปหน่อย

เบอร์ 5 .. ธรรมดา ๆ แต่ก็อาจะใช่

ผ่านไป 1 รอบ ได้จับทั้ง 5 อัน
เธอก็ยังตัดสินใจไม่ได้ แต่เหมือนจะแอบมีใจให้เบอร์ 3

พิธีกรเลยให้ตัวช่วย 1 อย่าง
คือการให้เธอใช้ปากได้  หมายความว่าถ้าเธอได้โม้กกระดอพวกนี้
เธออาจจะมีคำตอบที่ชัดเจนขึ้น (หราาาาาา ..)

เริ่มย้อนจากเบอร์ 5
เอาจริงเด่ะ .. ล้านนึงเลยนะ

เอาก็เอาวะ .. บ๊วบ

เบอร์ 4 เธอแค่เอาลิ้นแตะ ๆ  เพราะเธอกลัวขนมันหยิกไป

แต่เบอร์ 3 นี่น้ำเล็ดรอไว้แล้ว

ชิมน้ำ ..  ใช่มั้ยน้า  รสนี้รึเปล่า

ชิมแล้วชิมอีก  พิจารณาอยู่นั่นแหละ

หนูว่าน่าจะใช่นะคะ

แต่เธอก็ยังตามไปชิมต่อจนครบอีก 2 เบอร์ที่เหลือ
รวมถึงเบอร์ 1 ของแฟนด้วย

หมดไป 2 รอบ .. เหมือนเธอจะตัดสินใจได้แล้ว
หนูเลือกเบอร์ 3 ค่ะ  .. (อันที่ชี้หน้าอยู่ข้างหลังอ่ะ)
เป็นคำตอบสุดท้าย

แต่จะมาชี้ตอบธรรมดา ๆ ไม่ด๊ายยยย เดี๋ยวจะไม่จังไรสมกับชื่อเกม
รูกะจังเลือกเบอร์ไหน จะต้องเอาหอยไปสวม หรือเอากระดอเสียบ
แล้วถึงจะเฉลย  ...

เอาล่ะนะ ..

เธอก็โก่งก้นเสียบจนได้นะ  ... ตอนแรกนึกว่าจะยาก
มีการบิ้วท์ก่อนด้วย  น่ารัก

ไอ้เคนตะผู้น่าสงสาร  แฟนกำลังโดนคนอื่นเสียบ

ชัด ๆ .. สีหน้าเธอมีความฟินเกิดขึ้น

จะเฉลยแล้วนะ ..

ผ่าง  ผ่าง  ผ่าง ..
ตกใจแบบอาย ๆ สงสัยยังฟินไม่หาย

สรุปว่าเธอตอบผิดนะ ทั้งอมทั้งดูดไม่ช่วยอะไร
เคนตะ : ดีออก  .. เย็ดกันไม่รู้กี่ครั้งทำไมจำไม่ได้
รูกะ : เก๊าขอโทษ

พิธีกรก็รู้งานเหมือนเซ็ตไว้
เข้ามาอธิบายกติการข้อที่ 2 อย่างไว

กติกาข้อที่ 2 :  ถ้าหากรอบแรกทำไม่สำเร็จ รอบแก้ตัวจะต้องเข้าไปตามหากระดอที่เลือกผิด
                           ในห้องอาบน้ำชาย ซึ่งจะมีกระดอปริศนาทั้ง 4 อันและลูกค้าธรรมดาใช้บริการอยู่
                           ถ้าทำสำเร็จ เงินรางวัลที่ได้รับเหลือแค่แสนเยน

(หมายความว่าต้องเข้าไปตามหาเบอร์ 3 ในห้องอาบน้ำชาย ซึ่งจะเจออะไรบ้างก็ไม่รู้   เข้าใจป่ะ)

น้องรูกะก็พาซื่อ เงินล้านทำเธอหน้ามืดซะแล้ว
เคนตะ : ไปดีมาดีนะตะเอง
รูกะ : สู้ต๋ายยค่า ..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2014, 01:40:31 PM โดย KeneMoko » บันทึกการเข้า

Mayu Okamoto    NNPJ-318
KeneMoko

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2014, 10:36:20 AM »

เริ่มรอบสอง !!
ผ่าง ผ่าง ผ่าง

พิธีกรก็จะย้ำนะ .. ว่าตามหาเบอร์ 3
อย่าเผลอไปเย็ดคนอื่นเข้าล่ะ .. ฮา
(ที่ลูกศรชี้คือช่างกล้อง) ส่งภาพไปให้เคนตะดูทุกจังหวะ

เข้าห้องน้ำก็ต้องแก้ผ้า  เหมือนไมเกรนจะขึ้น
แต่เธอก็ฮึดสู้สุดติ่ง 

แง้ม ๆ ดู .. เผอิญไม่เคยเจอกระดอเยอะแบบนี้มาก่อน (เหรอ)
นายเบอร์ 3 เรานั่งตีฟองอยู่ข้างหน้าเนี่ย  แต่รูกะจังไม่รู้ตัวเลย

เธอวิ่งปรู๊ดผ่านเบอร์ 3 ไป ..
ไปอีกห้องนึงที่มีตาลุงถอกกะปู๋รออยู่ (เหมือนจะรู้ )

รูกะ : ลุงคะหนูขอจับหรรมหน่อย 
ลุง :  เอาเลยครับมันไม่กัด
ขอกันง่าย ๆ งี้แหละ

อืม .. ต้องเป็น 1 ใน 4 ปริศนาแน่ ๆ

เธอไม่มีทางเลือก นอกจากมือแล้วสัมผัสที่จำได้คือที่ปลายลิ้น

เจอลุงยิงใส่ปากซะตาเหลือก
(ทำไมไม่คายก่อนล่ะ - -a)

รสคุ้นมาก ๆ .. มันต้องใช่แน่ ๆ
นอกจากมือ ลิ้น แล้วยังมีหอยอีกที่ยังจำสัมผัสได้
รูกะ : อยากให้ลุงลองเย็ดหนูหน่อยค่ะ นะคะ
!!!!!!

เสียบเฉย ๆ ยังไม่ทันซอย  ก็มีคนโผล่มา
ผ่าง ..
คลายการประกอบร่างโดยบัดดล

ซึ่งคนที่มาก็คือพี่เบอร์ 3 กระดอยาวของเรานั่นเอง
เธอจะรู้มั้ยนะ ..

อย่างนี้ต้องพิสูจน์ .. ขอจับหรรมเหมือนเดิม
หน้าพี่กรุ้มกริ่มมาก

มันใช่อ่ะ ..

พิสูจน์ขั้นสุดท้าย  ด้วยการใช้หอยสัมผัส
ทั้งขย่ม ทั้งขมิบ พลิกซ้ายพลิกขวา

โชว์กล้องหน่อยหนู ..

ได้พิจารณาโดยใช้หอยแค่แป๊บเดียว  ก็มีคนโผล่มา
จึงต้องคลายการประกอบร่างอีกครั้ง
น่าเสียดายมาก เธอกำลังจะฟันธงอยู่แล้ว

ชิหาย .. ควยเยอะ เอ๊ย คนเยอะ
หนีดีกว่า ..

กลับมาที่จุดเริ่มต้น ...
เธอขอจับหรรมอีกเหมือนเดิม  เริ่มจากพี่อ้วนทางซ้ายก่อน

บีบ ๆ .. อม ๆ
น่ารักเนอะ

ยังไม่แน่ใจ จนกว่าจะได้ลองเย็ด ..  (ตลอดแหละ )
คราวนี้ไม่ใช่แค่เสียบค้างไว้ดูเล่นนะ   เจอซอยจนตัวอ่อนเลยอ่ะ

ซัดซะน้ำกระจาย .. ความอายหายไปไหนแล้ว
ฮา ...

ที่แย่กว่านั้นคือแตกในให้ด้วย   
กะว่าจำได้จนวันตายว่างั้นเถอะ

เคนตะถึงกับกุมหัว .. ทำไปทำมาแฟนตรูโดนเย๊บแตกในซะงั้น

เธอพักหายใจแป๊บเดียว   มาถึงขั้นนี้แล้วจะโดนเย็ดฟรีก็จะขาดทุน
เล่นเกมส์นี้ให้จบแล้วรับเงินแสนดีกว่า

ถ้าลองพี่คนนี้เสร็จก็อาจจะรู้คำตอบ
ไม่บีบไม่อมมันแล้ว ไม่ต้องวุ่นวาย .. เย็ดเลยละกัน

จู่ ๆ เธอก็ระลึกขึ้นได้ สงสัยโดนเย็ดจนเบลอ
คิดว่านี่คือควยที่ถูกต้องซะงั้น   ... พี่เบอร์สามอยู่โน้นเธอไม่สนใจแล้ว

พี่ไปกับหนูนะ
ไปฟังเฉลยกัน

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

สาธุ .. ขอให้เลือกมาถูกควยด้วยเถิ้ดดดด

ผ่าง  ผ่าง  ผ่าง ..  กรี๊ดดด
ตาลุงที่แหกขานี่เอง

สรุปว่า เฟลอีกนะ
เงินล้านเงินแสนก็ไม่ได้
แล้วยังต้องเจอบทลงโทษจากเกมอีก 

คือ ... "เลือกใครออกมา  ก็ต้องไปเล่นจ้ำจี้มะเขือเปาะแปะกันสองคน  อีก 30 นาที"
(ต้องอธิบายมั้ย  ไม่ต้องนะ )

บ๊าย บาย .. เย็ดกันให้สนุกน้า

.
.
.
.
.
.
.
.
.

ในห้องก็จะมีรูกะจัง  กับพี่อ้วนแค่สองคน
เคนตะได้นั่งดูแฟนตัวเองถูกลงโทษ  โคตรน่าสงสารเลยว่ะครับ

เวลามีน้อย  ... พี่อ้วนจับบ๊วบยังกับเป็นแฟนตัวเอง

การลงทุนมีความเสี่ยง .. ผู้ลงทุนควร  บลา บลา บลา ..

สุดท้ายก็ต้องมานอนให้เค้าเย็ด ..
ชีวิตของรูกะนี่ช่าง .

ไม่รู้จะพากย์อะไรแฮะ .. ดูภาพเอาละกัน

ชัดเป๊ะ .. เต็มร่อง

เคนตะเอ๊ย .. แฟนนายได้ผัวใหม่แล้วนะ  ฮา

หลังจากเสร็จกิจแล้วเคนตะก็โผล่มา 
เคนตะ : เป็นไงมั่งตะเอง
รูกะ : เค้ารู้สึกเหมือนโดนเย็ดเลยอ่ะ
เคนตะ : 

โดนเย็ดจนปลิ้น น้ำกระจาย .. ไม่รู้ว่าจะให้เคนตะเย็ดอีกรึเปล่า

สรุป :   ตังไม่ได้สักบาท  เล่นไปสองรอบ  โดนเย็ดไป 4
          อมควยไป 5 / แตกใน 2 / แตกปาก 1
          คุ้มมั้ยเนี่ย

เอวีเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า : กระดอมันไม่กัด  แต่มันจะจับเน็ด

ปล. เรื่องนี้ยังมีอีกสองคู่นะครับ   สนุกไม่แพ้กันเลย  คนนึงน่ารัก  คนนึงนมใหญ่
       มาลุ้นเธอฝ่าด่านกระดอปริศนา  ลุ้นเงินล้านกันนะครับ

จบปิ๊ง ...
คอมเม้นท์และรีเควสได้เต็มที่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2014, 01:09:48 PM โดย KeneMoko » บันทึกการเข้า

Mayu Okamoto    NNPJ-318
killpop
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2014, 12:38:06 PM »

set แรกก็แจ๋ว ปูเสื่อรอ set 2 เลยฮ้าฟฟ
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2014, 02:37:36 PM »

เอาอีก เอาอีก เอาอีก
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2014, 03:03:27 PM »

รีวิวได้มันส์ในอารมณ์จริงๆครับ ขอบคุณครับ
sito

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2014, 06:28:24 PM »

ขอบคุณมากๆ จ้า
jird.s
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2014, 07:38:37 PM »

ขอบคุณมากๆครับ แนวนี้ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ
ปล.พอจะมีว็าปให้โหลดมั้ยครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2014, 07:47:40 PM โดย jird.s » บันทึกการเข้า
Prof.SEX
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2014, 09:46:15 AM »

แจ่มแมวเลยครับ  Grin
agg001
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2014, 12:03:09 PM »

ขอบคุณครับ
picasso
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2014, 07:55:18 AM »

ขอบคุณรีวิวครับ

อยากเลย
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์