เมษายน 20, 2024, 09:33:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่าของแท็กซี่  (อ่าน 10395 ครั้ง)
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« เมื่อ: ธันวาคม 14, 2014, 02:51:24 PM »

พี่ๆน้องๆเคยเจอแท็กซี่ชอบเล่าเรื่องเซ็กกันไหมครับ มันเชื่อได้ขนาดไหนครับ ผมงงเหมือนกันเวลาขึ้นแท็กซี่แล้วพี่เขาชอบแชร์กันจัง ก็หนุกดีนะ เด็ดสุดคือผมขึ้นรถได้ไม่ถึงสองนาที ผมป่าวเริ่มนะ พี่แกก็ขึ้นต้นเลยว่า ร้อนๆตอนเที่ยงแบบนี้ถ้าได้นอนเอาผู้หญิงในห้องแอร์คงมีความสุขดี ถ้าเอากลางแจ้งคงไม่ไหว แกคุยต่อว่าได้ผู้โดยสารหญิงหลายครั้ง ส่วนใหญ่มักได้ตอนช่วงเทศกาลเช่นลอยกระทง เวลาที่ผู้หญิงมักจะอกหักเพราะโดนทิ้ง พี่เขาเจอเจ้อายุน่าจะเลย 40 แล้วตาแดงๆ เลยชวนคุย ลงเอยที่ร้านอาหารแล้วก็โรงแรม คืนนั้นพี่เล่นเจ้ไป 3 ยกจนเช้าเลย แกบอกขาวอวบกว่าเมียที่บ้าน เจ้ติดใจมากขนาดพี่แท็กซี่ไปทำนายังให้เงินบอกให้รีบกลับมาหาแกไวๆ ผมเลยถามว่ามีพี่มีทีเด็ดอะไรทำให้เจ้แกติดใจขนาดนั้น ไม่ใช่ที่หน้าตาแน่เพราะพี่แกก็ดูบ้านๆ แกบอกว่านวดน้ำมันทุกวันได้มาจากแถวทางเหนือ ผมต้องลงรถพอดีเลยอดรู้ว่าแกไปซื้อจากร้านไหน
Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2014, 04:07:01 AM »

เคยอยู่ครับ แต่มันเป็นจังหวะมากกว่าว่า ตอนนั้นเค้าอาจเจอสาวสวยนั่งซ้อนมอไซค์ผ่าน หรือเดินบนถนน เค้าก็จะเริ่มว่า เฮ้ยน่าจัด ว่ามั้ยน้อง เปคมั้ยอะไรงี้ ผมมองว่ามีสองแบบคือ เค้าไม่เคยหรอก แต่ชอบจินตนาการ กับ เจอจริงแล้วอยากแชร์ บอกเลยตอนนี้อย่างหลังก็เริ่มมีเยอะขึ้น เพราะสมัยนี้ คนมันกล้ากันมากขึ้น ผญ บางคนก็ชอบอะไรโลดโผน แปลกๆ แต่แท็คซี่คนนั้นตีองหน้าตาดี อย่างต่ำต้องหุ่นดีนะ สะอาด ไม่แก่ อย่างนี้บอกเลย เค้าได้กันแน่นอน ผญอ่ะชวนเลยแหละ taxi. คือเลือกไดีเลยว่าจะตกลงหรือปฏิเสธ สังคมมันเหลี่ยนไปแล้วครับ ผช หาความสนุกได้ ผญ ก็หาได้เหมือนกัน ! แต่ส่วนใหญ่จะเป็น สาวโสด สาวแก่ แม่ม่าย หรืออกหักแฟนทิ้ง ร้างแฟนมานานอะไรงี้ครับ เท่าที่ผมเคยคุยกับtaxi มานะ ก็ฟังหูไว้หูเนอะ !
tractorman

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2014, 11:09:14 PM »

เคยอยู่ครับ แต่มันเป็นจังหวะมากกว่าว่า ตอนนั้นเค้าอาจเจอสาวสวยนั่งซ้อนมอไซค์ผ่าน หรือเดินบนถนน เค้าก็จะเริ่มว่า เฮ้ยน่าจัด ว่ามั้ยน้อง เปคมั้ยอะไรงี้ ผมมองว่ามีสองแบบคือ เค้าไม่เคยหรอก แต่ชอบจินตนาการ กับ เจอจริงแล้วอยากแชร์ บอกเลยตอนนี้อย่างหลังก็เริ่มมีเยอะขึ้น เพราะสมัยนี้ คนมันกล้ากันมากขึ้น ผญ บางคนก็ชอบอะไรโลดโผน แปลกๆ แต่แท็คซี่คนนั้นตีองหน้าตาดี อย่างต่ำต้องหุ่นดีนะ สะอาด ไม่แก่ อย่างนี้บอกเลย เค้าได้กันแน่นอน ผญอ่ะชวนเลยแหละ taxi. คือเลือกไดีเลยว่าจะตกลงหรือปฏิเสธ สังคมมันเหลี่ยนไปแล้วครับ ผช หาความสนุกได้ ผญ ก็หาได้เหมือนกัน ! แต่ส่วนใหญ่จะเป็น สาวโสด สาวแก่ แม่ม่าย หรืออกหักแฟนทิ้ง ร้างแฟนมานานอะไรงี้ครับ เท่าที่ผมเคยคุยกับtaxi มานะ ก็ฟังหูไว้หูเนอะ !
เคยเจออย่างที่คุณ polar ว่าเหมือนกันนะครับ ประเภทสาวแก่ หรือสาวอ้วนชวนแท็กซี่เข้าโรงแรม แท็กซี่เขาบอกเขาก็เลือกเหมือนกัน แบบเหมือนอ่านเรื่องเสียวก็มี คือนักเรียนหญิงทะเลาะกับแฟนหนุ่มแล้วขึ้นบนแท็กซี่ บอกลุงพาหนูเข้าม่านรูดไปนอนหน่อย เคยเจอแบบแท็กซี่หล่อมีคุณธรรมพาสาวไปส่งยันบ้านเพชรบูรณ์ระหว่างทางสาวชวนกินเบียร์เข้าโรงแรมแต่แท็กซี่ใจเด็ดไม่เอาครับ อีกแบบก็มีแท็กซี่บอกเจอผู้ชายเพิ่งโดนแฟนบอกเลิกง้อแล้วไม่ยอมแกเลยพาไปอาบอบนวดออกมาหายคิดถึงแฟนเลย อีกทีเคยขึ้นแท็กซี่แล้วเจอยาชาสำหรับทาให้หลั่งช้าหล่นที่เบาะหลังที่ผมนั่งอยู่ ผมเลยแกล้งแซวแก หยิบไปให้แกดูว่าของพี่ป่าวเนี่ย แกบอกเฮ้ยไม่ใช่ของแท็กซี่อีกคนที่อาวุโสกว่าที่ขับอีกกะหนึ่ง ของแกไม่ต้องใช้ 555
Polar
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 01:54:03 AM »

ของผม ผมอยู่ ตจว ไง เลยคุ้นเคยกับ taxi หลายคัน ก็เลยพอเขื่อได้ว่าเค้าไม่หลอก ไม่แต่งเรื่อง ก็เลยได้รู้เบื้องหลังดำมืดของวงการนี้พอควร แต่มีแต่รายเต็มใจนะ มีเคสนึง พี่เค้าได้เด็ก ม ปลาย เค้าอ้างได้ด้วยว่าบ้านอยู่ไหน คือด็กมันคงติดใจพี่เค้าไง คือแฟนเด็กด้วยกันคงไม่ถึงใจ มาเจอพี่เค้าจัดเต็มหลายๆท่า ก็ติดหนึบ พี่แกว่าน้องเค้าโทรมาทีไร รู้เลยว่าต้องการอะไร แถมบ้านน้องเค้ารวยด้วยนะ แกว่าของน้องเค้าแน่นมาก ยังแดงๆอยู่เลย ทั่งดูดทั้งแน่น ก็แหงหล่ะ เด็กมอปลายเนอะ นมก็ยังไม่ใหญ่ดีเลยแกว่า หัวนมเล็กๆ ผมนี่ฟังแล้วอยากจัดน้องเค้ามากเลย เพราะผมว่าผมหน้าตาดีกว่าแกด้วยซ้ำนะ ลีลาก็ไม่แพ้ใคร อยากจะเอ่ยปากให้แกจัดน้องมาให้ แต่อีกใจกลัวคุกหว่ะ หน้าที่การงานผมก็ไม่ใช่น้อยๆไง เลยเก็บไว้ในใจ ฟังแกเล่าดีกว่า เลยยิ่งตอกย้ำให้รู้ว่า เด็กสมัยนี้ไวไฟมาก และชอบลองของ ของใหญ่ก็ไม่กลัว ยิ่งเด้งใส่ 5555+ แต่ก็ระวังคุกไว้ด้วยนะครับเพื่อนๆ หุหุ
Polar
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 03:11:17 AM »

กับพวกขับกะกลางคืน จะมีอาชีพเสริมคือ ส่ง freelance ให้พวก ผดส ด้วย ไอ้คนนี้มันบอกผม มันได้หัวละ 500. ในมือถือมันมีรูปน้องๆด้วย ผมก็เคยใช้บริการน้องคนนึง เป็น นศ ก็สวยน่ารักดีครับ แต่ลีลาไม่เท่าไหร่ เพราะพวกนี้ทำเสริมระหว่างเรียนเฉยๆ ดีตรงของยังแน่น แต่ไม่อม และไม่ให้เราเลียหี ได้แต่จับและใช้นิ้วเขี่ยๆเฉยๆ ผมเลยอัดเต็มลำเลย คงจุกไปไม่น้อย หุหุ ไอ้แท็กซี่คนนี้มันบอก มันชอบหาเศษหาเลยกับน้องๆพวกนี้ครับ คือขอจับนม ดูนม ดูหี แต่มันไม่กล้าขอน้องเค้าถ่ายรูปหรือขอเสียบ ขอเลียนะครับ และมันไม่เคยเย็ดใครสักคน เพราะยังไงเค้าก็คิดราคาค่าเย็ดอยู่ดี ลำพังค่าขับแต่ละวัน ก็คงมาจมกับตรงนี้ และมันมีลูกมีเมียแล้วไง มันเลยไม่ want. ขนาดนั้น ได้ลูบๆคลำๆก็ดี ครั้งนึงมันขอล้วงหีน้องคนนึง หลังจากไปรับน้องเค้าตอนเย็ดกับแขกเสร็จ มันว่าหีตอดตุ๊บๆเลย เพราะน้องเค้าค่องข้างไฟแรงและน้องไปกับอาเสี่ยแก่ๆ เย็ดห้านาทีเสร็จ มันว่าวันนั้นเขี่ยเพลินเลย น้องกางขาให้เขี่ยเต็มๆ แต่ไม่ถอดกางเกงนะ มันว่าพี่เอ๊ยตอดมือผมยังกะปลาตอด น้ำก็แฉะ ยิ่งคว้านลึกยิ่งเด้งใส่ มันว่าวันนั้นมันรีบกลับไปจัดเมียเลย ไม่ขับต่อแล้ว 555+ขำมัน !
picasso
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 09:16:57 AM »

เคยได้ยินมานานแล้ว
สมัยหนุ่มๆยังเคยคิดกะเพื่อนว่าจะไปหาเช่าแทกซี่ขับเล่นๆอยู่เลย
Polar
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 03:03:59 AM »

ผมแนะนำว่า ไปเรียนนวดดีกว่า ได้แน่ โดยเฉพาะตามเมืองท่องเที่ยว เดี๋ยวว่างๆจะมาเล่าให้ฟัง ตอนแรกผมก็นึกไม่ถึงหรอก แต่พี่ที่นวดไทยให้ผมเล่าให้ฟังว่าเคยได้หาเศษหาเลยจากการนวด ทั้งได้เงินและได้เย็ด ของผมชอบรัสเซียที่สุด นมก็ใหญ่ หีก็อูม หุ่นก็ดี หน้าก็สวย ไม่หวงตัวเลย ขัดท่าไหนไป เด้งใส่ทุกท่า แต่ทิปไม่เยอะนะ เกาหลีกีบญี่ปุ่นทิปเยอะสุด ! เกาหลีกับญี่ปุ่นหีเล็ก ไม่อูม. เย็ดไม่ค่อยมันส์ แต่อารมณ์ร่วมดีครับ สาวเกาหลีชอบควยคนไทยครับ เธอว่ามันแข็งและใหญ่กว่าคนเกาหลี โดยเฉพาะคนที่ควยดำๆ เธอยิ่งชอบ เพราะมันหมายถึงผ่านปสก มาอย่างโชกโชน และคนไทยเด้าหีเก่งกว่าชายเกาหลี ของผมเนี่ยตอนเด้าผมจะอัดเข้าไปเต็มๆเลย. แต่ค่อยๆอัดนะ ไม่ใช่พรวดเดียว แล้วค่อยๆเร่งลูกสูบขึ้น จากช้าไปเร็วขึ้นๆ แล้วค่อยผ่อน. หยุดเด้าแล้วแล้วเล่าโลมต่อ จะดูดปากดูดคอ ดูดนมก็ว่ากันไป แล้วค่อยเด้าต่อ ! คือเธอว่าคนเกาหลีจะเด้ารัวๆเลย แล้วน่ำแตกจบ อีกท่าที่สาวเกาหลีชอบคือ เด้าปาก บางคนแตกในปากได้ด้วยแต่เผธอไม่กลืนนะครับ อมไว้แล้วรีบไปบ้วน ผมเนี่ยน้ำแตกทีก็ล้นหี ล้นปากทุกครั้ง เป็นคนน่ำเยอะครับ สรุป ขีบแท็กซี่โอกาศได้น้อยกว่าไปรับนวด เดี๋ยวว่างๆ จะมาเล่ากรรมวิธีให้ฟังว่าไปเข้าสู่วงการได้ยังไง ไม่ใช่นวดจริงนะครับ นวดเล่นๆ
tractorman

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 11:13:45 PM »

ผมแนะนำว่า ไปเรียนนวดดีกว่า ได้แน่ โดยเฉพาะตามเมืองท่องเที่ยว เดี๋ยวว่างๆจะมาเล่าให้ฟัง ตอนแรกผมก็นึกไม่ถึงหรอก แต่พี่ที่นวดไทยให้ผมเล่าให้ฟังว่าเคยได้หาเศษหาเลยจากการนวด ทั้งได้เงินและได้เย็ด ของผมชอบรัสเซียที่สุด นมก็ใหญ่ หีก็อูม หุ่นก็ดี หน้าก็สวย ไม่หวงตัวเลย ขัดท่าไหนไป เด้งใส่ทุกท่า แต่ทิปไม่เยอะนะ เกาหลีกีบญี่ปุ่นทิปเยอะสุด ! เกาหลีกับญี่ปุ่นหีเล็ก ไม่อูม. เย็ดไม่ค่อยมันส์ แต่อารมณ์ร่วมดีครับ สาวเกาหลีชอบควยคนไทยครับ เธอว่ามันแข็งและใหญ่กว่าคนเกาหลี โดยเฉพาะคนที่ควยดำๆ เธอยิ่งชอบ เพราะมันหมายถึงผ่านปสก มาอย่างโชกโชน และคนไทยเด้าหีเก่งกว่าชายเกาหลี ของผมเนี่ยตอนเด้าผมจะอัดเข้าไปเต็มๆเลย. แต่ค่อยๆอัดนะ ไม่ใช่พรวดเดียว แล้วค่อยๆเร่งลูกสูบขึ้น จากช้าไปเร็วขึ้นๆ แล้วค่อยผ่อน. หยุดเด้าแล้วแล้วเล่าโลมต่อ จะดูดปากดูดคอ ดูดนมก็ว่ากันไป แล้วค่อยเด้าต่อ ! คือเธอว่าคนเกาหลีจะเด้ารัวๆเลย แล้วน่ำแตกจบ อีกท่าที่สาวเกาหลีชอบคือ เด้าปาก บางคนแตกในปากได้ด้วยแต่เผธอไม่กลืนนะครับ อมไว้แล้วรีบไปบ้วน ผมเนี่ยน้ำแตกทีก็ล้นหี ล้นปากทุกครั้ง เป็นคนน่ำเยอะครับ สรุป ขีบแท็กซี่โอกาศได้น้อยกว่าไปรับนวด เดี๋ยวว่างๆ จะมาเล่ากรรมวิธีให้ฟังว่าไปเข้าสู่วงการได้ยังไง ไม่ใช่นวดจริงนะครับ นวดเล่นๆ
คุณ polar นี่ขั้นเทพจริงๆเลยนะครับ อินเตอร์มากขนาดได้เย็ดแบบนานาชาติ แถมมีเทคนิคแบบโปรด้วย ข้าผู้น้อยขอคารวะ Shocked
Polar
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 12:47:51 AM »

ตอนแรกผมก็ไม่รู้ครับ พี่ที่นวดไทยให้เค้าแนะนำครับ ไปพัทยามาหนึ่งเดือน คุ้มมากกกกกกก แต่เรื่องเกิดนานแล้วครับ สามปีได้ ตอนนี้มีงานประจำแล้ว แร่ดไปนั่นไปนี่ไม่ได้ ! คือชอบเรื่องพวกนี้เลยศึกษาครับ อ่านเยอะถามเยอะ เลยรู้เยอะหน่อย แถมเป็นคนชอบลอง 5555+
tractorman

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 10:58:49 PM »

ตอนแรกผมก็ไม่รู้ครับ พี่ที่นวดไทยให้เค้าแนะนำครับ ไปพัทยามาหนึ่งเดือน คุ้มมากกกกกกก แต่เรื่องเกิดนานแล้วครับ สามปีได้ ตอนนี้มีงานประจำแล้ว แร่ดไปนั่นไปนี่ไม่ได้ ! คือชอบเรื่องพวกนี้เลยศึกษาครับ อ่านเยอะถามเยอะ เลยรู้เยอะหน่อย แถมเป็นคนชอบลอง 5555+
แล้วคุณ polar ส่งซิกยังไงครับให้เขารู้ว่ามีบริการเสริมเสียวด้วย หรือสังเกตยังไงครับว่าเขาให้เอาแน่ๆไม่โดนด่ากลับมา
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์