เมษายน 20, 2024, 03:03:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่าของแท็กซี่  (อ่าน 10396 ครั้ง)
BankVee
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2014, 01:56:21 AM »

ผมนี่ติดตามเลย 5555
Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2014, 04:26:34 AM »

ผมนับนวดเป็น freelance ครับ ก็บอกเลยว่าเป็นหมอนวดชาย นวดผ่อนคลาย ผมเอาไปติดตามเสาไฟและตู้โทรศัพท์ครับ ไม่กล้าไปสมัครร้านนวดกลัวเค้าเทสความสามารถแล้วจะไม่ผ่านกับกลัวว่าแขกจะโวยวายและไม่เล่นด้วย ผมติดไว้เยอะพอควรครับ ติดแล้วก็โทรเข้มาเลย แขกคนแรกเป็นสาวญี่ปุ่น นวดแล้วให้เพื่อนนั่งเป็นเพื่อนดูด้วย ผมก็อาศัยนวดมือเบาๆ ลูบไล้เบาๆ แต่พอถึงจุดสำคัญ ก็ใช้มือเขี่ยเช่นตรงหัวนม คลึงเต้าแล้วก็แอบใช้นิ้วเขี่ยแบบผ่านๆ จนนมขึ้นไตอ่ะครับ เค้าก็ไม่ว่าไม่อายอะไรนะ ส่วนด้านล่างผมก็เอามือไปเฉียดๆปาดๆทั้งที่มีผ้าคลุมนั่นแหละครับ ทำเป็นนวดต้นขา เนินท้องแต่นิ้วบางนิ้วก็ไปเขี่ยโดนเนิน โดนติ่ง คือเราทำแบบเนียนๆ ธรรมดาๆไปเลยครับ คือวันนั้นลูกค้าคนแรก. ผมก็ทำแค่นั้นนะ มันไม่สะดวกและผมก็ไม่กล้ามาก เพื่อนเค้านั่งดูด้วยไง ผมถามเพื่อนเค้าว่าจะนวดด้วยมั้ย เค้าบอกไม่ๆ แถมอายหน้าแดง เพราะผมใส่เสื้อกล้ามและboxer. นวดด้วยไง อะไรๆมันก็แข็งให้เห็น ผมว่าถ้าวันนั้นเพื่อนเค้าไม่มา ผมตงได้เล่นลูกค้าคนแรกแหงๆ เพราะเธอค่อนข้างนิ่งและเป็นใจ ไม่โวยวายเลย แต่บางรายก็ถามตรงๆ ผมก็บอกตรงๆว่าเป็น erotic massage. บางรายจะให้แฟนนั่งดูด้วย ผมหรือจะกล้า เดี๋ยวว่างๆมาเล่าเคสอื่นให้ฟังครับ ผมได้เสียบก็เคสที่สามที่สี่เข้าไปแล้ว เคสต่อมาเค้าให้ใช้ได้แค่นิ้วและลิ้นครับ ปสก สามปีมาแล้วครับ ตอนนั้นว่าง อิอิ
elkung
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 07:43:13 AM »

ประสบการคุณPolar น่าติดตามมาก
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 06:31:00 PM »

คุณ Polar เปิดหัวข้อแล้วเล่าใหม่เลยดีกว่าคับ อยากฟัง 5555 ยิ่งบอกว่านวดแล้วมีแฟนนั่งดูนี่เสียวมาก อยากรู้ว่าเป็นไง
Polar
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 07:17:23 PM »

ได้ๆ ไว้ว่างๆนะครับ อาจคืนนี้ รอคึกๆก่อน หุหุ
somsom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 09:21:24 PM »

เป็นห่วงคุณ Polar นะครับ บางทีลูกค้าสาวชาวญี่ปุ่นก็ทำยอมๆ
แต่พอเสร็จแล้วไปแจ้งความว่าเราข่มขืนเฉยเลยแบบในข่าวครับ

สาวยุ่นแจ้งความ จับหมอนวดหื่น
http://www.chiangmainews.co.th/page/?p=200254

สาวยุ่น เข้าใช้บริการนวดน้ำมันในร้านนวดกลางเมืองเชียงใหม่ เจอหมอนวดหนุ่มหื่นลวนลามล้วงของลับ
โวยลั่น พาเพื่อนชายโร่แจ้งความดำเนินคดี ขณะที่หนุ่มหื่นอ้างสาวสมัครใจเอง
ตำรวจคุมตัวสอบส่งดำเนินคดีตามกฎหมาย

เมื่อเวลา 14.00 น.วันที่ 16 ก.ค.2556 พ.ต.ท.ไกรศรี จุฬพรรค์ สว.สส.สภ.เมืองเชียงใหม่
พร้อมชุดสืบสวนได้ทำการจับกุมตัวนายสมชาย กนกวิวัฒน์ อายุ 46 ปี

อยู่บ้านเลขที่ 69/6 หมู่ 5 ต.ดอนแก้ว อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ นำตัวส่งพนักงานสอบสวนสภ.เมืองเชียงใหม่
ดำเนินคดีข้อหา”ข่มขืนกระทำชำเราผู้อื่น”

โดยการจับกุมครั้งนี้สืบเนื่องจากทางเจ้าหน้าที่ได้รับแจ้งจากศูนย์วิทยุ 191 ว่าได้มีนักท่องเที่ยวชาวญี่ปุ่น
ร้องขอความช่วยเหลืออยู่บริเวณริมถนนลอยเคราะห์ ต.ช้างคลาน อ.เมือง จ.เชียงใหม่
จึงได้เดินทางไปตรวจสอบก็พบหญิงสาวชาวญี่ปุ่นอายุ 22 ปี และกลุ่มเพื่อนชายญี่ปุ่น

จากการสอบสวนทราบว่าก่อนเกิดเหตุกลุ่มคนเหล่านี้ได้มาท่องเที่ยวในจังหวัดเชียงใหม่
และมาเดินย่านบาร์เบียร์ถนนลอยเคราะห์ และได้เข้ามานวดแผนไทยเพื่อสุขภาพที่ร้านนวดฟูลมูน
โดยมีนายสมชาย กนกวิวัฒน์ เป็นคนนวด

ระหว่างนอนนวดกว่า 2 ชั่วโมงจนใกล้เสร็จนายสมชาย ก็ได้ใช้นิ้วสอดเข้ามาในอวัยวะเพศของผู้สาวชาวญี่ปุ่น
และใช้ปากดูดบริเวณหน้าอก หญิงสาวชาวญี่ปุ่นก็ตกใจและดิ้นรนและสามารถหนีออกมาได้
จึงได้มาแจ้งกลุ่มเพื่อนที่รออยู่นอกร้านและทำการแจ้งเจ้าหน้าที่หลังการสอบสวนได้ทำการจับกุมตัวนายสมชายไว้ 

จากการสอบสวนนายสมชาย ให้การรับสารภาพว่าหญิงชาวญี่ปุ่นได้มาจ้างตนนวดน้ำมัน 2 ชั่วโมงในราคา 400 บาท
ซึ่งต้องมีการถอดเสื้อผ้า ระหว่างการนวดใกล้เสร็จตนก็ถามสาวชาวญี่ปุ่นว่าต้องการให้นวดของลับหรือไม่

ตนก็เห็นหญิงชาวญี่ปุ่น พยักหน้าเหมือนจะฟังภาษาไทยรู้เรื่อง ตนจึงใช้มือล้วงเข้าไปนวดประมาณ 3-5 นาที
จู่ๆหญิงชาวญี่ปุ่นก็ได้โวยวายและหาว่าตนข่มขืน
หลังการสอบสวนทางเจ้าหน้าที่ได้ควบคุมตัวดำเนินดคีตามกฏหมายต่อไป

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2014, 09:27:37 PM โดย somsom » บันทึกการเข้า
somsom
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 09:35:19 PM »

กฎหมายเรื่องข่มขืนกระทำชำเรา
เดิมต้องสอดใส่อวัยวะเพศเข้าไปในช่องคลอด จึงจะเป็นข่มขืน

แต่ถูกแก้ไขใหม่เมื่อปี 2550 เปลี่ยนเป็น

การกระทำชำเราตามวรรคหนึ่ง หมายความว่า
การกระทำเพื่อสนองความใคร่ของผู้กระทำโดยการใช้อวัยวะเพศของผู้กระทำกระทำกับอวัยวะเพศ
ทวารหนัก หรือช่องปากของผู้อื่น หรือการใช้สิ่งอื่นใดกระทำกับอวัยวะเพศหรือทวารหนักของผู้อื่น

หมอนวดชายคนนั้นเลยโดนข้อหาข่มขืนกระทำชำเราผู้อื่นครับ
somsom
*

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 09:48:40 PM »

เรื่องแท็กซี่ ยอมรับว่ามีจริงครับ พ่อผมเองแหละ ขับกะกลางคืน
แม่เล่าว่า บางทีผู้โดยสารหญิงไม่มีค่ารถ ก็บอกให้เลี้ยวแท็กซี่เข้าโรงแรมแทนการจ่ายค่าโดยสาร

ผลคือโดนแม่ผมด่า เพราะว่าไม่ได้ค่าโดยสาร แถมยังต้องจ่ายค่าโรงแรมให้ผู้หญิงอีก
และยังไม่มีเงินเติมแก๊ส แถมยังมีหน้ากลับมาขอเงินแม่ผม เพื่อไปจ่ายค่าเช่าแท็กซี่และเติมแก๊ส

อีกเรื่องนึง เคยดูรายการคดีเด็ดทางช่อง 7 ครั้งนึง มีผู้โดยสารมาว่าจ้างให้แท็กซี่พาไปหาบ้านเพื่อน
สุดท้ายไม่มีค่าโดยสาร ผู้หญิงก็บอกว่าให้แท็กซี่จับนมแลกกับค่าโดยสาร
เผอิญลุงแกไม่ยอม เลยพาขึ้นโรงพัก ปรากฏว่าผู้หญิงเป็นคนสติไม่ดี
ลุงแท็กซี่เลยซวยไป  Grin

นอกจากนี้ได้ยินจากพวกคนขับแท็กซี่ว่า บางทีวันลอยกระทง วันสงกรานต์ วันวาเลนไทน์
พวกเด็กวัยรุ่นใจแตกจะจ้างแท็กซี่ให้ไปส่งม่านรูด แต่ปรากฏว่าโรงแรมเต็ม
เลยใช้เบาะหลังแก้ขัดก็มี บางคู่ก็ให้แท็กซี่ลงไปสูบบุหรี่
บางคู่ก็ปล่อยให้แท็กซี่ดูหนังสด

แต่ไม่ใช่กับทุกคัน เพราะว่าแท็กซี่บางคันเขาถือเรื่องนี้
เพราะเขาถือว่ามีแม่ย่านาง มาทำกันบนรถเดี๋ยวซวย ทำมาหากินไม่ขึ้น

พวกแท็กซี่กะกลางคืน ได้ลูกค้าจากหน้าคาเฟ่ครับ ดึกๆ ก็ไปจอดรอนักร้องคาเฟ่ส่งกลับที่พัก
บางทีแท็กซี่ก็ล้วงจิ๋ม ล้วงนมนักร้องคาเฟ่ คือชุดนักร้องคาเฟ่จะมีซิปด้านหน้า สามารถรูดลงจากตรงหน้าอก
ลงมาจนถึงชายกระโปรงด้านล่างได้เลย เพราะเป็นชุดผ่ากลางลำตัว
มีซิปยาวๆไว้รูดเพื่อให้แขกได้ล้วงควักเวลาที่เรียกมานั่งดริ้งค์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2014, 09:50:36 PM โดย somsom » บันทึกการเข้า
Polar
*

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 01:19:37 AM »

ขอบคุณ คุณ somsom มากครับที่หวังดีเตือน แต่ตอนนี้ผมเลิกทำแล้วครับ คือตอนนั้นอยากลองไง ผมเลยไม่เข้าไปทางร้านนวดไง ออกมาทำเอง ก็ได้แขกเกือบทุกวันครับ ผมถือว่าเค้ามาเองนะ และตอนนั้นผมก็ได้พูดหรือแสดงอะไรๆเป็นนัยๆให้แล้ว แม้ว่าจะไม่ได้บอกไปตรงๆ แต่การที่ผมค่อยๆเขี่ยนั่น คลำนี่ แล้วเค้าตอบสนอง ไม่มีอิดออดสักราย ก็แสดงว่าเค้ายินยอมแล้วนะ ผมก็กล้ารุกต่อ โดยทำให้มากขึ้นเช่น ดึงผ้าออกให้เห็นนม เอามือไปคลำเนินหีบางๆกลายๆพอให้กระสัน แล้วค่อยๆดึนนิ่วสอดนิ้วเข้าไปทีละนิดละหน่อย บางรายจับควยผมคืนก็มี อย่างนี้ผมก็รู้แล้วว่า เราทำอะไรต่อได้ เช่นพอผมทำท่าแก้กางเกงลง เหลือแต่ชั้นใน เค้าก็ยังนอนนิ่ง ผมลงลิ้นแล้วก็เก่งรับ ขั้นต่อไป ผมนอนทับเลยนะ ทับทั้งชั้นในนั่นแหละ ค่อยๆโยก ค่อยๆบดให้หัวควยไปชนติ่งหี ถ้ายังเด้งรับและกอดผมเน้นหรือคราง ผมขอจบขั้นตอนดึงควยออกมาเสียบเลย เป็นอันจบข่าว แต่ก็ไม่ได้ยอมทุกรายครับ บางรายก็จอดแค่ขั้นให้เลีย พอจะบดจะคร่อม ก็ผลักอกออกแล้ว ปากก็บอก โนๆๆๆ ผมก็เลิกทำแล้วครับ จะให้ผมแตกหรือไม่แตกก็ไม่เป็นไร แค่ผมได้ลูบไล้ได้ไช ผมก็พอใจแล้ว คืดดูได้เห็นนมเห็นหีหญิงตั้งกี่ชาติ มีเงินไปลงอ่างยังไม่มีให้เราเอาเลย ผมถือว่าได้ปสก แต่ขอบคุณอีกครั่งครับที่เตือน เผื่อเพื่อนๆในนี้ขะเอาไปทำบ้าง จะได้รู้ทางหนีทีไล่ครับ ขอบคุณอีกครั้ง เดี๋ยวว่างๆจะโพสเรื่องทีเด็ดสาวรัสเซียพัทยาให้ฟัง แค่นึกผมก็หำตั้งแล้วครับ ประทับใจนมและหีของสาวชาตินี้มากกกกกกกกกกก
Polar
*

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 01:33:21 AM »

ตอบคุณ bigboy ... อะไรใหญ่วะ ! ผมไม่กล้าให้ลูกค้าเอาแฟนมานั่งดูครับ ผมกลัว ผมเลยตอบปฏิเสธไป คือผมว่ารายนั้นเค้าก็กลัวครับ ที่จะให้ผมอยู่กับแฟนเค้าสองต่อสอง เคสนั้นก็เป็นชาวญี่ปุ่นครับ หน้าตาดีทั้งผัวและเมียเลย ผมอ่ะโครตเสียดาย พูดก็พูดสวยสุดในบรรดาแขกญี่ปุ่นที่ผมได้นวดเลยครับ ผมกลัวอีกอย่างว่า เค้าจะคิดว่าเราแค่นวดเหมือนนวดไทยหน่ะสิ แล้วพอผมลวนลาม เผื่อแฟนเค้ามาทำร้ายผม ก็จบกัน ผมสู้เค้าได้แน่ เพราะอันยุ่นนั่นตีวเล็กกว่าผม แต่ผมผิดเนอะที่ไปนั่นนี่แฟนเค้า ผมเลยตีดปัญหาแม่งเลย ก็ปฏิเสธไปแค่สองรายครับ นอกนั้นก็ฉายเดี่ยวมา อาจให้เพื่อนรอแถวนอกโรงแรมก็เป็นได้ แต่ผมก็สบายใจกว่าไง แต่ถ้านั่งดูเลยก็มีครับ แต่เป็นเรื่องสวิงกิ้งแล้วครับ ก็บอกแล้วผมค่อนข้างเชี่ยวเรื่องเย็ด ปสก 1000 แผ่นเป็นอย่างต่ำ ดูหนังโป๊ทุกวันวันละหลายเรื่องด่วย แถมเสือกจำทุกอย่างมาใช้ด้วย อิอิ ไว้เดี๋ยวเล่าครับ ถ้าอยากฟัง !
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์