เมษายน 25, 2024, 02:26:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: = Review จิ๋มเทียม นุ่มนิ่มๆ จากการไปเที่ยวสิงคโปร์ =  (อ่าน 24368 ครั้ง)
pete6969
สหายร่วมหื่น
*

« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 04:08:54 PM »

ก่อนอื่นต้องออกตัวก่อนว่า
จิ๋มเทียมอันนี้เป็นอันที่2 หลังจากเคยไปสอยจากแถวๆ บ้านหม้อ เหมือนหลายปีก่อน

สมัยนั้นยังหน้าบาง เดินไปตามบ้านหม้อ เห็นแผงขายก็เลยไปเทียบๆเคียงๆ พี่คนขายเลยพาเดินไปดูของในซอกตึก  ใจก็คิดว่ากรูจะโดนปล้นไหมนี่ แล้วพี่แกก็เอาออกมาให้ดูหลายแบบ สมัยนั้นอยู่มหาลัย งบยังจำกัด ก็เลยสอยตัวประมาณพันกว่าบาท รีบซื้อรีบกลับ กลัวจะโดนปล้น กลัวเจอคนรู้จัก กลัวตำรวจรวบ ได้ของก็รีบแจ้นกลับบ้าน

ลองกลับมาใช้ฟินอยู่ซักอาทิตย์ เจอปัญหาทำความสะอาดยาก แถม ทิ้งไว้ไม่นานวัสดุนิ่มๆก็แข็งตัวเป็นพลาสติก  แทงแล้วเริ่มเจ็บ
สุดท้ายต้องโยนทิ้งไปด้วยความเสียดาย แต่ก็ไม่อยากทำร้ายน้องชายไปมากกว่านี้

เกริ่นถึงอดีตซะนาน
สำหรับ จิ่มเทียมอันนี้  ได้มาด้วยความบังเอิญ
เมื่อ4ปีก่อน  ผมไปเที่ยวสิงค์โปร์ เดินเล่นๆใน night martket เจอ ร้าน sex toy แบบจริงจัง  เลยขอเดินแยกกับแฟน(ทำเนียนบอกไปซื้อของ 55)  เปิดเข้าร้าน  ตาลายครับ  มีให้เลือกเยอะเหลือเกิน ลูกค้าก็ไม่มีซักกะคน เอาหละ เดินสำรวจซักหน่อย

เจ้ากรรม คนขายดันเป็นผุ้หญิง 555 สวยอีกต่างหาก  แต่ท่าทางเจ๊แกจะชินชาไปแล้ว หน้าตาดูเฉยๆมาก  เดินไปเดินมาจนมาเจอเจ้านี่  หน้าตาดูเป็นมิตร เลยลองถามคนขายว่ามันคืออะไร
เจ๊ แกทำท่าให้ดูด้วย ว่าเอาไว้ชักว่าว มีทำท่า ดึงเข้าดึงออกจากเป้า ผมนี่โคดฮาเลย
ลองจับดู  เห้ยย นิ่มโคดดด นิ่มกว่านมแฟนกรูอีก 555  เลยตัดสินใจควักเงิน (น่าจะประมาณสองพันนิดๆถ้าจำไม่ผิด) ซื้อกลับโรงแรมทันที

ผ่านมา4ปีแล้ว
ผมยังใช้มันอยู่  มันยังนิ่มเหมือนเดิม  แม้ว่าจะดูโทรมไปบ้าง (เพราะตอนแรกได้มาแรกๆไม่ได้รักษาดี) และ ฉีกขาดไปบ้าง (บางทีก็ลองแบบโหดสัดไปหน่อย อิอิ)
แต่เจ้าจิ๋มเทียมตัวนี้ ก็ทำผมเสียว น้ำออกมาเยอะกว่าใช้มือตลอดทุกครั้ง
เคยเอาให้แฟนลองจับแล้วช่วย (ตอนแฟนมีเมนส์) เค้าก็สนุกๆพอกับผมนะ

คิดอยู่ว่า ผมจะลองสั่งเพื่อนที่สิงคโปร์ซื้อมาแทนเจ้าตัวเก่าที่โทรมอันนี้ หลังจากใช้มา (ผมว่ามากกว่าร้อยครั้งละ555)

เลยมาลองรีวิวให้เพื่อนๆดูครับ ว่าหน้ามันเป็นยังงัย และใช้งานยังงัย
เผื่อเพื่อนๆ มีใครเคยใช้หรือเคยเห็น จะได้แชร์ประสบการณ์กัน
pete6969
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 04:12:30 PM »

อันนี้ถ่ายมาเมื่อกี้

สภาพอาจจะไม่งดงามนัก เพราะผ่านมือผมมาเป็นร้อยครั้งแล้ว  แต่ก็ยังแจ๋มแจ๋ว เสียวเต็มที่อยู่  ที่สำคัญ ยังนิ่มเหมือนวันแรก

pete6969
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 04:15:37 PM »

ดูๆไป ก็คล้าย จิ่มเด็กสาว อยู่เหมือนกัน ว่ามะคับ? อิอิ Grin

pete6969
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 04:18:16 PM »

ขนาดพอดีมือ ยาวประมาณ6 นิ้ว (แปลว่าชายไทย ชายสิงคโปร์ มาตรฐานใกล้กัน)

pete6969
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 04:22:16 PM »

ข้างใต้มันมีรู!! ซึ่งเจ้าจิ๋มเทียมอันแรกของผมมันไม่มี  ซึ่งเดี๋ยวตอนรีวิวใช้ ผมจะมาเฉลยบอกข้อดีของมันอีกที  Shocked

pete6969
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 04:25:28 PM »

ซูมให้เห็นรู อีกที

รูเล็กมากครับ เส้นผ่าศูนย์กลางประมาณ 1cm เท่านั้น แต่ด้วยความนิ่มของมัน ทำให้เรายัดมันเข้าไปได้และแน่นได้ใจ แต่ไม่เจ็บ

ปล. ผมซัดจนมันขาดไปหน่อย แต่เฉพาะตรงปากทางนะครับ ข้างในยังโอเคอยู่

pete6969
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 04:27:58 PM »

เดี๋ยวผมหา หนังดู บิ้วท์ซักแป๊บนะครับ  จะมารีวิว ว่าใช้งานแล้วเป็นงัยบ้าง

(นี่มันแนวถ่ายทอดสดเลยนี่หน่า 555)

ยังงัยช่วงนี้ ท่านใดผ่านมา ก็ลองอ่านไปเล่นๆก่อนนะครับ เดี๋ยวผมมาใหม่ครับ Grin
pete6969
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 05:06:42 PM »

เตรียมพร้อม ปฎิบัติการ

อาจจะลงรูปช้าหน่อยนะครับ  ผมจะลองไป ถ่ายไป  ถ้ารีวิวโหดไป บอกได้นะครับ ผมจะได้เซนเซอร์ภาพ  Lips Sealed

pete6969
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 05:27:53 PM »

ลองเอาน้องชาย ตอนยังไม่แข็ง มาเทียบข้าง เตรียมพร้อมปฎิบัติการ

งานนี้ต้องแข็งก่อนน  นิ่มยัดไม่เข้าเลยครับ Undecided

pete6969
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 05:33:42 PM »

เนื่องจาก รู มันเล็กค่อนข้างมาก  และ น้องชาย ยังไม่แข็ง

เลยเอาเปรียบเทียบรูให้เห็นว่า มันเอาเข้าไม่ได้ครับ

ปล. น้องชายผมขนาดปกตินะครับ ออกจาเล็กด้วยซ้ำ  แต่เจ้ารู จิ่มเทียมตัวนี้มันเล็กจิง ถ้าไม่แข็งไม่ลื่น ยัดไม่เข้า

หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์