เมษายน 19, 2024, 11:49:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำพุ่ง  (อ่าน 6360 ครั้ง)
Bas201
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 05:13:35 PM »

เวลาชักว่าว ใครมีเทคนิคหรือวิธีการที่ทำให้น้ำพุ่งตอนแตกป่าวครับ มาแชร์กันครับ ผมเองไม่ค่อยพุ่งเท่าไหร่เลย
pete6969
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 05:38:15 PM »

ตอนแตก ผมขมิบก้นด้วย และ บีบแน่นๆมากๆ  มันออกไกลประมาณนุง นะครับ

ไม่รู้ปกติเค้าไกลกันแค่ไหน
gyro1
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 05:53:19 PM »

ตอนแรกก็สงสัยเหมือนกัน กระทู้ก่อนมีของเล่นที่ช่วยให้พุ่ง1.2หลา

ก็งงว่าไม่ใช้ปกติก็น่าจะประมาณนี้หรือมากกว่านี้อยู่แล้วนะ

ไม่รู้เกี่ยวกับการขริบหรือเปล่า

ง่ายๆตอนถึงก็พอดีกับจังหวะรูดลงล่ะมั้ง

zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 06:21:18 PM »

รองชักใกล้เสร็จอั้นไว้ แล้ว รอสักพักชักใหม่ แล้วก็อย่าพึ่งเสร็จ สัก 2-3 ครั้ง ครั้งสุดท้าย ค่อยปล่อยครับ

วิธีนี้อาจจะได้ผลนะครับไปรองดูเองละกัน ^^

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 08:06:10 PM »

ผมว่ามันแล้วแต่จวยแต่ละท่านครับ ธรรมชาติคนเราไม่เหมือนกัน ผมเองก็ข้น ๆหยดแหมะ แต่ถ้านั่งชักนานๆ เป็นชม.นี่ก็พุ่งถึงอกเหมือนกัน สรุปผมว่าต่างคนต่างวาระ แต่เพื่อนผมบางคนมันบอกชักแป๊บเดียวก็พุ่งถึงหน้าก็มี ซึ่งมันบอกว่าไม่ใช่เรื่องดี ต้องเอามือปิดตลอด 555
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 10:56:58 PM »

แล้วแต่อายุและสุขภาพป่าวครับ ช่วงสิบกว่าขวบน้ำพุ่งแรงมากครับ แต่พอเข้าเลขสามนี่หยดแหมะ Tongue ช่วงนี้หัดขมิบกล้ามเนื้อก็น้ำพุ่งแรงขึ้นนะครับ กับอีกอย่างถ้ากระแทกข้อมือแรงมากๆมันก็แตกแรงขึ้นนะ กับเวลาที่เล่นถูแต่ส่วนหัวอย่างเดียวจนเสียวสุดๆแล้วแตกเพราะความเสียวมันจะพุ่งแรงกว่าแตกเพราะมือตำๆ
mHuNoi
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 09:42:24 PM »

ทำไมต้องทำให้มันพุ่งด้วยหรือคะ
(เอ๊ะ!!! ควรถามไหมเนี่ย)
รองประทานAVC@รักแฟนคนเดียว
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 11:22:51 PM »

ทำไมต้องทำให้มันพุ่งด้วยหรือคะ
(เอ๊ะ!!! ควรถามไหมเนี่ย)

somsom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2014, 01:15:42 PM »

ถ้าทำกับหญิงแท้ๆ มันจะพุ่งแรงและพุ่งไกลนะ เท่าที่สังเกต บางทีเฉี่ยวหน้าจนแฟนตกใจ

แต่ถ้าชักเอง ไม่รู้ทำไมมันข้นๆ เหนียวๆ ไม่พุ่งแรง

คิดว่าถ้าทำกับหญิงแท้ อารมณ์ตื่นเต้นกว่า น้ำหล่อลื่นก็เลยเยอะทำให้อสุจิใสไม่ข้น เลยพุ่งได้แรงกว่า
neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2014, 04:53:45 AM »

เห็นชื่อกะทู้แล้วก็รีบคลิ๊กเข้ามาดูเลย มันอดฮาไม่ได้จริงๆ
หน้า: [1] 2 พิมพ์