เมษายน 23, 2024, 08:48:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### รีวิวกระบอกสูญญากาศปั๊มจวยครับผม ###  (อ่าน 8764 ครั้ง)
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 12:47:47 AM »

เกิดมาไม่เคยลองสักครั้ง ลองแต่จิ๋มกระป๋อง ไปญี่ปุ่นคราวนี้เลยซื้อกระบอกสูญญากาศปั๊มกระจู๋มาเล่นดู จริงๆ จวยผมก็ไม่ได้เล็กอะไรครับ รอบวง 5 นิ้ว ยาว 6 นิ้วกว่าๆ แต่รู้สึกว่ามันยังใหญ่ได้อีก 5555 เลยลองซื้อดู ที่ญี่ปุ่นไม่แพงครับ อันที่ผมซื้อนี่ตกราวๆ 1200 บาทได้

หน้าตาประมาณนี้  ดีตรงที่กระบอกใหญ่ ใส่แล้วไม่คับมาก

_BIG_boy
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 12:51:26 AM »

อันดับแรกปั่นจวยให้แข็งก่อน จริงๆ อ่อนก็เข้าได้ แต่แทงเข้ายาก และหนังหุ้มมันจะไม่ถอกหมดแล้วจะติดๆ เลยเอาให้แข็งก่อนดีกว่า ก่อนยัดต้องทาเจลนิดหน่อย ไม่งั้นจะฝืด ตรงปลายที่ยัดจวยนี่เป็นยางครับ ออกแบบมาดีเพราะมันสามารถถอดออกจากกระบอกเอาออกมาล้างได้ ทำให้ทำความสะอาดง่าย

_BIG_boy
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 12:54:58 AM »

ยัดเข้าไปหมดแท่ง เอาให้สุดๆ จากนั้นก็บีบลูกยางไปเรื่อยๆ คับ มันจะเพิ่มแรงอัดเข้าไป จวยเราก็ยืดขึ้น ใหญ่ขึ้น แต่ต้องค่อยๆ คับ ไม่งั้นจวยระเบิดพอดี ที่เจ๋งกว่านั้นของกระบอกรุ่นนี้คือ ไอ้แท่งสองอันที่ติดอยู่บนกระบอกคือตัวสั่นครับ ต้องใส่ถ่านสองก้อน แล้วก็ปรับระดับความสั่นได้มากขึ้นเรื่อยๆ มันจะช่วยให้เสียวและเหมือนจะใหญ่ขึ้น คือมันคล้ายๆ กับการบริหารจวยอ่ะคับ

ทีนี้ถ้าทำไปสักพัก ก็ควรหยุด วิธีหยุดก็ให้กดปุ่มปล่อยลมตรงลูกยาง มันจะถ่ายอากาศออก ก็จะเอาจวยออกมาจากระบอกง่ายขึ้น

_BIG_boy
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 12:57:01 AM »

อันนี้แรงไปนิด แต่เดี๋ยวเผื่อไม่เชื่อว่ามันช่วยให้แข็งและรู้สึกว่าหลังใช้ใหม่ๆ มันใหญ่ขึ้นจริงๆ (จวยผมถ่ายลำบากเพราะเอียง 555) ผมเพิ่งใช้ไม่กี่วันครับ มันเลยยังบอกผลไม่ได้ ไว้นานๆ เข้าจะมาบอกคับว่าได้ผลหรือเปล่า

Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 01:09:35 AM »

ควยโค้งเป็นคันธนูอย่างนี้ กระแทกมดลูกดีแท้ครับ หญิงชอบ ดูทรงแล้วน่าใช้ดีครับ ชอบตรงที่มันมีไอ้ตัวกระตุ้นด้วย น่าใช้ๆ ได้สักอันมาใช้สลับการนวดเองคงดี ... ควยแปลกดีครับ ไม่เหมือนใคร !
Polar
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 01:13:26 AM »

ปล. ขลิบที่ไหนเหรอครับ สวยดี หัวบานเชียว !
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 10:24:53 AM »

บะ เป็นการรีวิวที่เห็นภาพชัดจริงๆ ไม่ต้องมโนต่อเลย

DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 06:58:53 PM »

รีวิวได้เยี่ยมครับ

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 08:10:35 PM »

รีวิวได้กระจ่างอีกแล้ว โหดจริงๆ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
nonmaskable
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2014, 01:12:21 PM »

รีวิวได้โหดมากครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์