มีนาคม 28, 2024, 08:45:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [ATOM-200](เกมจังไรสุดเสียว) - เก้าอี้ดนตรี เก้าอี้โดน YED  (อ่าน 44099 ครั้ง)
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 01:53:46 PM »

คำเตือน : กระทู้นี้อุดมด้วยภาพและกิ๊ฟ  แนะนำให้โหลดทิ้งไว้ประมาน 30 วินาทีซะก่อนเพื่อความฟินต่อเนื่อง
             ท่านใดดูผ่าน 3G กรุณาปิดโดยพลัน ก่อนเนตจะหมด อดไลน์หาสาวนะเออ

.
.
.
.

Couples Who Want Money! Go For It! 1,000,000 Yen Prize! Musical Chairs Strip Roshambo(ATOM-200)
เกมคู่รักชิงเงินล้าน เก้าอี้ดนตรีแก้ผ้า ใครชนะรับ 1 ล้านเยน

นางเอกคราวนี้เป็นน้อง Ren Ayase ..
สรพพคุณไม่ต้องอธิบายมาก นมใหญ่มาก เอวคอด สะโพกสะบึม
เวลาเสียวชอบทำสายตาเว้าวอน
สมควรต้องมีติดเครื่องไว้สักเรื่องสองเรื่องน่ะครับ

..............................................................

ตามนั้นแหละครับ  เกมจังไรอีกแล้ว กติกาคราวนี้เป็นเกมเก้าอี้ดนตรี
คู่รักหนุ่มสาวเท่านั้น ที่จะมีโอกาสเล่น

ต้องแข่งกับตัวอุปสรรค 4 ตัว
รำวงไปรอบ ๆ ถ้าเพลงหยุดต้องหาเก้าอี้นั่งให้ได้

เพลงหยุดแล้วใครหาเก้าอี้ไม่ได้ต้องถอดออก 1 ชิ้น 

ถอดจนหมดแล้วถ้าโดนเด้งอีกทีนึง จะต้องออกจากเกม

ถ้าคู่รักทำสำเร็จ  เอาเงินไปเงินสด 1 ล้านเยน 
ถ้าคู่รักทำไม่สำเร็จ โดนเกมลงทัณท์แบบทะลึ่ง ๆ

........................................................

นี่คือโฉมหน้าคู่รักผู้โชคดี (หรือโชคร้ายก็มิรู้)
ไอ้หนุ่มไม่รู้ชื่อ ไม่ต้องไปสนใจมันมาก
แต่อีสาวจะขอเรียกว่า เร็นจัง

ดูซะก่อน เกมนี้ชื่อล่อตาล่อใจมาก
ฟังดูไม่ยากนะ เงินก็เยอะด้วย

นี่คือตัวกะจั๊วทั้ง 4 จะมาคอยขัดขวางไม่ให้ได้ตังไปง่าย ๆ
เร็น : ตะเองเค้ากลัว

กะจั๊วนี่เก่งนะ  คล่องเชียว ฟุตเวิร์คและทีมเวิร์คเยี่ยมมาก
จั๊ว จั๊ว จั๊ว ...

เห็นแบบนี้แล้วจะเล่นมะ

น้องเร็นไม่ได้รู้อะไรซะแล้ว  อ้อนแฟนอยากจะเล่นซะงั้น
เร็นจัง : ให้เค้าเล่นนะ นะ นะ
แฟน : แพ้มาโยนจัดหนักเลยนะเธอ

แฟนเอาผมก็เอาครับ .. หอยใครก็หอยมัน
แต่ตังต้องหารสองนะ

.......................................

เริ่มรอบแรก ( คือ .. เพลงใหนที่ชอบก็คิดไว้ในใจเลยนะ)

นอกจากจะรำวงรอบวงแล้ว  เธอยังโดนแต๊ะอั๋งไปด้วย
โดนแตะทีเธอก็กรี๊ดที .. ยังกับว่าไม่เคยผ่านชายใดมาก่อน

ปรี๊ด ... เพลงหยุด
(ดูความโกงของตัวกะจั๊ว)

เร็นจังโดยเบียดออกพร้อมกับกะจั๊วตัวนึง

แม่มเริ่มจาก กกน. ก่อนเลย
งัดใส่หน้าเธอนี่แหละ

แค่ถอดเสื้อเธอยังโดนรุม  จับนู่นแตะนี่
สังเกตพี่จืดจางข้างหลัง  พยายามปกป้องเต็มที่เลย

หนูถอดเองได้นะ .. เด้งออกมาห้าเมตรแล้วค่อยถอดเสื้อตัวเอง

..................................................

รอบต่อมา .. เสื้อนอกหายไปตัวนึงแล้ว

เธอก็ยังโดนตัวกะจั๊วที่เปลือยกะเจี๊ยวเคลมเหมือนเดิม
กะเด้าใส่ก้น ..

ปั๊มใส่สะโพก ..

ปรี๊ดดดดดดด ...
โกงกรูดีนักใช่มั้ย  นี่แน่ะ

เธอเอาคืน ทำให้พวกกะจั๊วออกได้ 2 ตัว
แต่อีพวกนั้นมาถอกกะดอใส่หน้าเธอซะงั้น  กรี๊ดสิครับงานนี้

.............................................

ความหวังเงินล้านเริ่มมาแล้ว เปิดเกมรุกแบบนี้ชนะได้แน่นอน

แต่กะเจี๊ยวเปลือยก็คอยกีดกันเธอ .. จนรำไม่เป็นวงเลยทีเดียว

ปรี๊ดดดด ...
มันเอากะเจี๊ยวมารองไว้ นั่งไม่ลงเลยเชียว

โกงเค้าอ่าาา ..

รอบนี้คุ่รักโดนเด้งทั้งสองคน ..
จะต้องถอดคนละชิ้น  เธอจะถอดอะไรต่อนะ ?

เมื่อเร็นจังบอกว่าจะถอดเสื้อ  แม่มก็เอาเลย
พวกกะจั๊วอยู่ไม่ติดที่ ..

หึ หึ หึ .. ใหญ่จริงนะน้อง
แหล่มเลย ..

..........................................

รอบต่อมา  ... ดูท่าเกมจะพลิกนะ
กะจั๊วทีมเวิร์คดีมาก  ตัวนึงกัน  ตังนึงจับเก้าอี้
ไอ้เถิกตามเคลมน้องอย่างเดียว

ว่าแล้ว ...

โดนสองเด้งอีกแล้วนะ ..

คราวนี้เธอจัดของหนักมาสู้เลยครับ  กระโปรง รองเท้า ถุงน่องไม่สนแล้ว
จัดยกทรงนี่แหละ .. (คิดดีแล้วเหรอ)

นมใหญ่ ถอดยาก .. เก็บจุกสุดชีวิต

อย่ามายุ่งกับแฟนอั๊วนะเว้ย .. พี่แห้งเริ่มเหวี่ยงแล้ว

พี่แห้งทำได้แค่นั้นแหละ ..
คือถ้าตอนนี้เย็ดเลยก็ได้นะ  ไม่ต้องเล่นต่อหรอก

เก็บจุกนักใช่มั้ย 
ล็อคแขนแล้วเล่นนมซะ ..

.................................................

รอบต่อมา .. สถานการณ์ไม่สู้ดี
กะจั๊วทำงานกันเป็นทีม  คู่รักที่เปลือยเยอะขึ้นเรื่อย ๆ เริ่มเพลี้ยงพล้ำ

โดยเฉพาะเร็นจังโดนประกบสองตลอด
ต้องเก็บนม หนีกระดอ แล้วตามหาเก้าอี้
งานเธอหนักมาก

ไม่น่าจะเดายากนะ ..

นมเป็นเหยื่ออีกแล้ว .. ใหญ่มากก็ไม่ดีนะเออ

เมิงอย่ายุ่ง  .. ดูเฉย ๆ

ลำบากอีกแล้ว  .... คราวนี้ต้องถอดกระโปง

ดูจะเป็นธุระกงการของเหล่าจั๊วเหลือเกินนะ
คือเมิงจะถอดให้เค้าทำไมฟะ

จั๊วเถิกชื่นชมผลงาน .. นัดนี้แม่งเล่นดี แมนนออฟเดอะแมทช์

ถอดเสร็จก็ต้องโดนเคลมตามระเบียบ
ยิ่งเล่นยิ่งลึกไปกันใหญ่ หะมอยเธอโดนเปิดซะแล้ว

แหล่มเบยยย ...

..................................................

รอบต่อมาอีก ...... คราวนี้เธอแทบจะวิ่งหนีเลยครับ

ไอ้กะจั๊วก็วิ่งตามไปเด้าเธอติด ๆ

รอบนี้เธอชนะว่ะครับ (เจ็บใจ)
แต่พี่แห้งโดนเด้งออกมา  ตัวช่วยเพียงอย่างเดียวของเธอจนตรอกแล้ว

เมิงช่วยเค้าได้เยอะเลยแห้งเอ๊ย

---------------------------------------------

รอบต่อมาอีก ... เร็นจังเหลือกกน.
พี่แห้งเหลือกระเจี๊ยว  ถ้าโดนเด้งอีกครั้ง  ต้องออกจากเกมไปเลย

โดนหนักขึ้นเรื่อย ๆ เพราะพี่แห้งไปป้องกันหรรมตัวเอง
ไม่มีใครมาคอยแท้งค์ตัวกะจั๊วให้เธอแล้ว

แต่น่าเหลือเชื่อ เธอแย่งเก้าอี้ได้ว่ะครับ
สงสัยยิ่งเปลือยยิ่งคึก

แต่เดาซิใครโดนเด้ง ..

นั่นแหละ ... ออกจากเกมไปเลยมุง
ตัวภาระชัด ๆ

..............................................

1 ต่อ 4 .. แบบหลังชนฝา

เธอหอบนมอันสะบึม  ค่อย ๆ เก็บกะจั๊วไปทีละตัว
แม้จะโดนจกโดนล้วงกลางทาง  เธอก็ไม่หวั่น
เธอมุ่งมั่นจะคว้าเงินล้านจริง ๆ

ตั้งแต่แห้งออกไป  เธอเล่นดีขึ้นนะ

เก็บตัวกระจั๊วได้เยอะเลย ...

...............................................

จนกระทั่งเหลือเก้าอี้ตัวเดียว  แบบ 1 ต่อ 3

กระจั๊วตัวนี้เก่งมาก  เดาทางเธอออก
เอากระดอไปรองไว้ได้หลายทีแล้ว

จับล้วงนมล้วงหอยตรงนั้นเลย
พี่แห้งนี่ยืนขึ้นเลยครับ

เร็นจังโดนล้วงวะจนลุกไม่ขึ้น
กระจั๊วอ้วนยิ้มพอใจผลงานเพื่อนร่วมทีมมาก

มา มา ๆ ... มาถอดออกอีกชิ้นนึง

เร็นจังไม่มีทางเลือก ต้องสละ กกน.เขียวออกจากร่างไป

แหล่มเลย .. ตบมือแปะ ๆ

ถอดเสร็จก็ต้องเคลม  ... คราวนี้โดนล็อคแขนแล้วแหกหอย
พี่แห้งนี่ยืนขึ้นเลย  .. แล้วก็นั่งลงตามปกติ (ตลอดแหละ)

หอยตัวใหญ่จัง   แหล่มอีกแบ้ว ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2014, 02:42:05 PM โดย KeneMoko » บันทึกการเข้า

Mayu Okamoto    NNPJ-318
KeneMoko

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 01:54:31 PM »

..............................................

รอบต่อมา ....

เร็นจังชีวิตลำบากมาก  นอกจากนมจะใหญ่จนเก็บไม่มิดแล้ว
ยังต้องปิดหอยไว้ตลอดเวลา เผลอเป็นโดนล้วง

ปรี๊ดดดดด ..
เป๊ะเลยทีเดียว ... การเอากระดอมารองไว้ก่อนได้ผลเสมอ

อ๊าา ...

พี่แห้งขึ้นเลย(อีกครั้ง)  .....  ระเบิดพลังจะไปเอาตัวแฟนออกมาให้ได้

แต่โดนกระจั๊วตามกลับมานั่งที่เดิม พร้มกับเชือกเส้นยาว
ชอบยืนนักใช่มั้ย  มัดไว้ซะ

แต่เร็นจังนี่สิ ... ทำไมดีดดิ้นแปลก ๆ

อ๋อ ... รอบสุดท้ายที่เธอแย่งเก้าอี้ไม่ได้ ไปนั่งทับกระดอ  ทำให้แพ้เกมนี้ทันทีนะ
พอดีจังหวะนั้นโดนกระดออ้วนเสียบเข้าพอดิบพอดีเลย

เหลือบไปมองแฟนนิดนึง  .. ประมานขอความช่วยเหลือ
แต่สภาพพี่แห้งนี่ดูไม่ได้เลย  สมเพช

ช่วยตัวเองเถอะนะน้อง.....

นี่แน่ะ ๆ .. อยากได้เงินมากนักใช่มั้ย
จับเกี่ยวเบ็ดซะ

ลากมาซัดต่อหน้าแฟนเธอเลย  กระจั๊วฮาร์ดคอมาก ๆ

เอากระดอไปอมก่อน ..

นมใหญ่นักเหรอ  อย่างนี้ต้องเล่นท่าแตงโมห่อกล้วย

มา ๆ .. ยังไม่ใช่เวลาพัก ต่อไปมาเล่นท่าขย่มตอ
ทีมเวิร์คกระจั๊วทำงานดีอีกครั้ง  จับเร็นจังแหกขานั่งทับกคะดอเพื่อน

ไอ้ตัวล่างรับช่วงต่อ  ซอยยิก ๆ ซะจนเธอครางลั่นห้อง

ลุกขึ้นมาเปลี่ยนท่า .. มาเย็ดต่อที่หน้าแฟนเธอนี่แหละ

อย่าเย็ดหนูนะ ... ไม่ทันแล้วล่ะอีน้อง

จับยัดจากทางข้างหลัง

พอเสียบเข้าที่แล้วตัวกระจั๊วซอยนางเอกเราซะหน้าคว่ำเลยครับ

เร็นจังโดนท่าเข้าข้างหลัง 
โดนไปนานจนเธอยืนไม่ไหว

พอแล้วล่ะ .. สงสาร  กระจั๊วอ้วนได้ว่าเอาไว้
เธอสะดุ้งทุกครั้งที่โดนยิงใส่นม สงสัยจะร้อน

ฮือ  ฮือ ... เลอะหมดเลย

อ้ะ .... เคลียร์กันเองนะจั๊วะ

พี่แห้ง : บอกแล้วใช่มั้ย ... เกมนี้โดนเย็ดทุกราย
เร็นจัง : เค้าขอโต๊ด ..

ปล. เรื่องนี้มีอีก 4 คู่ให้ติดตามนะครับ .. จะมีใครได้ตังมั้ย แฟนใครจะโดนเย็ด
      กระจั๊วจะมีวิธีไหนเย็ดแฟนชาวบ้าน  ติดตามได้ตามเว็บบิททั่วไป

จบปิ๊ง ..
เช่นเคย  รีเควสและคอมเม้นท์ได้เต็มที่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2014, 09:49:25 AM โดย KeneMoko » บันทึกการเข้า

Prof.SEX
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 07:01:43 PM »

Cool Cool Cool

แจ่มไปเลยครับท่าน
biggy69
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 12:48:46 PM »

ชอบๆ ขอบคุณครับ Grin

China Matsuoka STAR-632
Hsentai

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 06:29:35 PM »

งานท่านสุดยอดเหมือนเคย ใช้โปรแกรมอะไรทำบ้างคับ
Killua123

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 08:16:25 PM »

ชอบครับชอบ 555
Jackspelo
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2014, 10:58:48 AM »

คู่ของ Ren Ayase ได้อยุ่ แต่คู่ที่เหลือนางเอกไม่ไหวหงะ น่าเสียดาย -_-
KeneMoko

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2014, 05:47:32 PM »

งานท่านสุดยอดเหมือนเคย ใช้โปรแกรมอะไรทำบ้างคับ

แคปด้วยโปรแกรม KMplayer หรือ PotPlayer ทั้งแบบภาพนิ่งและเคลื่อนไหว
แล้วเอามาแต่งด้วย Photoscape
เอามารวมเป็นภาพเคลื่อนไวด้วย Photoshop

หนังเรื่องนึงใช้เวลาประมาน 2-3 ชม.ครับ  ถ้าไม่จิ๊ดฟินเองซะก่อน

sirr_man
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2014, 10:36:15 PM »

ขอบคุณครับ  Grin
asedah
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 12:33:36 AM »

เล่าสนุกมากเบย
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์