เมษายน 27, 2024, 04:01:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนท่ากันบ้างไหม  (อ่าน 1943 ครั้ง)
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« เมื่อ: ธันวาคม 20, 2014, 12:26:42 AM »

สำรวจความนิยมหน่อยครับ พี่ๆน้องๆนิยมเปลี่ยนท่าระหว่างทำรักกันบ้างไหมครับ หรือรัวกินตับท่าเดียวไปจนจบครับ แล้วส่วนใหญ่เปลี่ยนกันกี่ท่ากว่าจะเสร็จครับ Grin
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2014, 12:06:49 PM »

ของผม ครั้งหนึ่งต้องมี 5-6 ท่านะ  Grin

Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 02:48:53 AM »

ส่วนใหญ่จะเปลี่ยนครับ เพราะถ้าเย่อท่าเดียวเลย น้ำแตกแน่นอน ต้องเปลี่ยนเพื่อให้เราอึด และเค้าเสียวและฟินกับเราได้หลายๆรอบ ของผมเริ่มที่ท่าเบสิคก่อน แต่กับทุกคน ผมจะไม่ใส่พรวดเลยผมจะจ่อแต่หัวควยที่ถอกไว้ เอามาถูที่ร่องหีเค้าก่อนยั่วเค้าก่อน ยิ่งจับหัวควยไปสีๆที่ติ่งแตดแล้วค่อยๆไถลงมาตามร่องแคมนะคุณเอ๊ย โครตเสียวน้ำหีน้ำควยเยิ้มกันไปข้าง ค่อยๆทำหล่ะอย่าทำแรงหรือทำรัวๆๆควรทำด้วยอารมณ์และศิลปะ ทำไปประมาณห้านาทีโน่นแหละ จึงค่อยดันให้หัวเห็ดเข้าก่อนแล้วค่อยเอาออกมาเสือกเข้าไปใหม่ พอลึกลงแล้วก็ถอนออกเหลือแต่หัวใส่เข้าไปใหม่ให้มันอยู่กลางลำค่อยๆเด้าและดันเข้าโยกเบาๆแรงบ้างสลับกันเผลอๆตอนยั่วได้ที หงี่ได้ใจทั้งสองฝ่ายก็ค่อยกดมิดโคนแล้วก็ค่อยเร่งจังหวะลูกสูบแล้วจึงเปลี่ยนมาเป็นเข้าด้านหลัง ท่านี้เราจะได้ทั้งเย่อและได้ไซ้คอ ไซ้หู มือก็ได้จับนม หรือเขี่ยติ่งแตด ได้บี้ได้บด คิดดูดิหีเจอทั้งควยที่เย่ออยู่ เจอทั้งปากที่ไซ้ แถมมาเจอนิ้วบี้ติ่งบี้แคมอีก ท่านี้ผมเสียวที่เห็นเค้าเสียวนะ ท่านี้หำจะแข็งเป็นพิเศษ ตะแคงเข้าด้านหลังจะเสียวกว่าให้เค้าอยู่ด้านบน ด้านบนเราอยู่ล่างเย่อยากไปนิด แต่มือและนิ้วป่ายป้ายได้ง่ายดี ท่าต่อไปก็อาจจะ 69 ครับ แบ่งกันเสียว ท่าต่อไปจับลุกขึ้นนั่งกวางเหลียวหลัง สักพักก็จับยืนเย็ดจับขาขึ้นยัดให้มิดโคน ดันให้หัวควยทะลุมดลูกเลย แล้วค่อยมาจบที่ท่าตัวเอ็มโยกจัดเต็มสูบ อย่าให้ขาดช่วงจังหวะจนน้ำแตกเลย ตอนเราแตกเค้าแตก เราไม่ควรเย่ออย่างเดียวเราควรไซ้ต่อ และบี้นมบี้หีต่อ เอาให้เสียวทั้งตัวจริงๆ และควรครางออกมาดังๆถ้าสถานที่อำนวย ของผมจะพูดคำหยาบออกมาด้วยเพื่อเพิ่มอรรถรส ครับนี่คือท่าที่ผมใช้ส่วนใหญ่ คนอื่นหล่ะครับเป็นไงบ้าง เล่ามาๆ โซดาไม่ต้อง 555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2014, 09:33:28 PM โดย Polar » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์