เมษายน 25, 2024, 04:32:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยแลกรูปของลับกับผู้หญิงบ้างครับ  (อ่าน 16719 ครั้ง)
Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

I love Bukkake

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 11:44:33 AM »

คือมันเป็นแบบนี้นะครับเมื่อก่อนผมเป็นโอนเนอร์ในห้องโชว์ 18+ ห้องนึง ผมมีกล้องและไมค์ไว้คุยครับ ทีนี้ผู้หญิงคนนึงเค้าส่องผมและทักมาทำความรุ้จักกับผมซึ่งผู้หญิงคนนี้เค้าไม่ได้มาโชว์หน้าห้องให้คนทั่วไปดูกันนะครับ หลังๆคุยกันแบบไพรเวทคือเปิดกล้องแล้วคุยผ่ารไมค์ ถามไปถามมามาเธออยู่อังกฤษในเมืองเล็กๆแห่งหนึ่ง อยู่ที่นั่นเธอบอกไม่มีคนไทยเลยเหงามาก เธอเริ่มชวนคุยทะลึ่งๆขำๆ สักพักเธอบอกเธอเปิดเว็บโป้ออนไลน์เบ็ดทุกวัน ทีนี้ เธอคุยถุกคอกะผมละเธอถามว่า ผมโตก(ชักว่าว) บิ๊วให้เธอได้มั้ย ผมก็บอกได้สิ แต่เราไม่ใหญ่นะ เค้าก็บอกไม่เป็นไร แค่เขาชอบผม ก็ทำให้เต้าเสร็จได้ ทีนี้ก็เขินๆนิดๆ เธอบอกสั่งได้นะอยากให้เธอเปิดตรงไหนทำยังไง แลบลิ้นเสียวๆ คือเหมือนได้เอากันจริงๆยังไงยังงั้น และหลังจากนั้นก็ ยาวไปครับ แลกกันทุกวันเป็นดือนอยู่จากนั้นผมก็เลิกเล่นครับ เพราะเบื่อ Grin
Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 03:54:18 PM »

อย่างนี้นี่เอง ...  ผมนี่นึกภาพตามเลย ! Grin
MAXMAXSIMUM
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 04:14:22 PM »

คือมันเป็นแบบนี้นะครับเมื่อก่อนผมเป็นโอนเนอร์ในห้องโชว์ 18+ ห้องนึง ผมมีกล้องและไมค์ไว้คุยครับ ทีนี้ผู้หญิงคนนึงเค้าส่องผมและทักมาทำความรุ้จักกับผมซึ่งผู้หญิงคนนี้เค้าไม่ได้มาโชว์หน้าห้องให้คนทั่วไปดูกันนะครับ หลังๆคุยกันแบบไพรเวทคือเปิดกล้องแล้วคุยผ่ารไมค์ ถามไปถามมามาเธออยู่อังกฤษในเมืองเล็กๆแห่งหนึ่ง อยู่ที่นั่นเธอบอกไม่มีคนไทยเลยเหงามาก เธอเริ่มชวนคุยทะลึ่งๆขำๆ สักพักเธอบอกเธอเปิดเว็บโป้ออนไลน์เบ็ดทุกวัน ทีนี้ เธอคุยถุกคอกะผมละเธอถามว่า ผมโตก(ชักว่าว) บิ๊วให้เธอได้มั้ย ผมก็บอกได้สิ แต่เราไม่ใหญ่นะ เค้าก็บอกไม่เป็นไร แค่เขาชอบผม ก็ทำให้เต้าเสร็จได้ ทีนี้ก็เขินๆนิดๆ เธอบอกสั่งได้นะอยากให้เธอเปิดตรงไหนทำยังไง แลบลิ้นเสียวๆ คือเหมือนได้เอากันจริงๆยังไงยังงั้น และหลังจากนั้นก็ ยาวไปครับ แลกกันทุกวันเป็นดือนอยู่จากนั้นผมก็เลิกเล่นครับ เพราะเบื่อ Grin

ผมซักอยากเล่นบ้างแล้วสิ55555

ปล.ผมเล่น Camfrog ไม่เป็นครับ 555555

Kiboom7
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 04:27:05 PM »

ลองดูครับ ผมจะบอกเทคนิคให้นิดหน่อย
MAXMAXSIMUM
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 05:39:14 PM »

ลองดูครับ ผมจะบอกเทคนิคให้นิดหน่อย

จัดมาเลยครับ

_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 06:13:19 PM »

ใครไม่เคยเล่นแคมฟร็อกแนะนำเลยครับ มีหมีมาแหกให้ดูฟรีๆ ทุกวัน ยิ่งถ้าคุณสโตกโชว์นี่สาวๆ บางคนยิ่งชอบดู. ผมเล่นจนติดสโตรกโชว์ 555
Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 07:18:51 PM »

กลัวโดนแคปหว่ะ อิอิ
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 07:23:05 PM »

อย่าโชว์หน้าดิคับ โชว์หำไป แคปก็แคปไป
Kiboom7
*

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 07:33:45 PM »

เอาไว้คุณเล่นก่อนดีกว่าครับ มีอะไรสงสัยค่อยถามเพิ่มนะ แนะนิดนึง คารมดี หน้าตาพอได้ อย่าเกรียนสั่งขอหน้าห้อง ทำตัวไม่มีมารยาท พยายามทำตัวให้เด่นเข้าไว้ครับแต่อย่าเยอะไปจะดูเหมือนเก๊ก แล้วสาวๆจะมาสนใจคุณและที่สำคัญให้เกียรติครับ เมื่อเค้าไว้ใจคุณ บอกอะไรก็ทำตามครับ ลองดู Grin มี 100 จอก็ดีครับเพื่อความสะดวกในการส่องถ้าเค้าส่องเรา เค้าทักมาหาเรา ก็อยู่ที่ความสามารถละ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2014, 07:35:52 PM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
somsom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 08:41:08 PM »

อย่าเงียบสิ ใจคอไม่ดีเลย...

แบบนี้หรือเปล่าครับ  Grin
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์