เมษายน 19, 2024, 09:49:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยแลกรูปของลับกับผู้หญิงบ้างครับ  (อ่าน 16648 ครั้ง)
MAXMAXSIMUM
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 10:34:55 AM »

คือมันเป็นแบบนี้นะครับเมื่อก่อนผมเป็นโอนเนอร์ในห้องโชว์ 18+ ห้องนึง ผมมีกล้องและไมค์ไว้คุยครับ ทีนี้ผู้หญิงคนนึงเค้าส่องผมและทักมาทำความรุ้จักกับผมซึ่งผู้หญิงคนนี้เค้าไม่ได้มาโชว์หน้าห้องให้คนทั่วไปดูกันนะครับ หลังๆคุยกันแบบไพรเวทคือเปิดกล้องแล้วคุยผ่ารไมค์ ถามไปถามมามาเธออยู่อังกฤษในเมืองเล็กๆแห่งหนึ่ง อยู่ที่นั่นเธอบอกไม่มีคนไทยเลยเหงามาก เธอเริ่มชวนคุยทะลึ่งๆขำๆ สักพักเธอบอกเธอเปิดเว็บโป้ออนไลน์เบ็ดทุกวัน ทีนี้ เธอคุยถุกคอกะผมละเธอถามว่า ผมโตก(ชักว่าว) บิ๊วให้เธอได้มั้ย ผมก็บอกได้สิ แต่เราไม่ใหญ่นะ เค้าก็บอกไม่เป็นไร แค่เขาชอบผม ก็ทำให้เต้าเสร็จได้ ทีนี้ก็เขินๆนิดๆ เธอบอกสั่งได้นะอยากให้เธอเปิดตรงไหนทำยังไง แลบลิ้นเสียวๆ คือเหมือนได้เอากันจริงๆยังไงยังงั้น และหลังจากนั้นก็ ยาวไปครับ แลกกันทุกวันเป็นดือนอยู่จากนั้นผมก็เลิกเล่นครับ เพราะเบื่อ Grin

มันมีห้องที่คุยกันแบบ18+ป่ะครับ

Kiboom7
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

I love Bukkake

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 11:03:57 AM »

ส่วนใหญ่จะเป็นห้องโชว์ครับ และมีหน้าต่างสำหรับพูดคุยกันข้างหน้า มีดีเจเปิดเพลง เชียร์นางฟ้า(คนโชว์)
MAXMAXSIMUM
*

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 12:00:01 PM »

ส่วนใหญ่จะเป็นห้องโชว์ครับ และมีหน้าต่างสำหรับพูดคุยกันข้างหน้า มีดีเจเปิดเพลง เชียร์นางฟ้า(คนโชว์)

ไม่ทันไรเราโดนถามขนาดซะแล้ว555555

Kiboom7
*

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 12:50:34 PM »

ไม่ทันไรเราโดนถามขนาดซะแล้ว555555

55555 ถ้าเราส่องกลับแล้วกล้องมืดนึกไว้เลยไม่เกย์ก็ตุ๊ด แต่ถ้า เป็นผู้หญิงแล้วดูท่าทีแปลกๆเหมือนคลิปก็ลองให้ทำท่าทางดู(อย่าเอาชู 2 นิ้วมันตัดต่อได้) แต่ถ้าเป็นผู้หญิงจริงๆ ก็ลุยโลด  Grin Grin
somsom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 02:54:21 PM »

เดี๋ยวนี้กะเทยแปลงเพศเยอะมากครับ เห็นตามเฟสบุ๊คเพียบ อยู่ในวงการพริตตี้และนวดกระปู๋ก็เพียบ
MAXMAXSIMUM
*

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 09:33:54 PM »

55555 ถ้าเราส่องกลับแล้วกล้องมืดนึกไว้เลยไม่เกย์ก็ตุ๊ด แต่ถ้า เป็นผู้หญิงแล้วดูท่าทีแปลกๆเหมือนคลิปก็ลองให้ทำท่าทางดู(อย่าเอาชู 2 นิ้วมันตัดต่อได้) แต่ถ้าเป็นผู้หญิงจริงๆ ก็ลุยโลด  Grin Grin

ผมสงสัยอะครับ เราจะรู้ไหมครับว่ามีคนส่องเรา

MAXMAXSIMUM
*

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 09:34:33 PM »

เดี๋ยวนี้กะเทยแปลงเพศเยอะมากครับ เห็นตามเฟสบุ๊คเพียบ อยู่ในวงการพริตตี้และนวดกระปู๋ก็เพียบ

โลกนี้ช่างแสนอยู่ยากเหลือเกินนนน

Kiboom7
*

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 11:07:49 PM »

user นั้นจะเปนรุปตาเขียวๆครับ
MAXMAXSIMUM
*

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 11:37:53 PM »

user นั้นจะเปนรุปตาเขียวๆครับ

เมื่อกี้เจอคนนึงอย่างงามเลยครับบ

Kiboom7
*

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 09:50:30 AM »

ลองเล่นไปเรื่อยๆครับ เรียนรู้ศัพท์ที่ใช้ในแคมฟอร์ค กฏ มารยาท ที่สำคัญ ส่องหน้าไว้ครับ ไม่ต้องส่องหำ ถ้าผู้หญิงเค้าชอบเราเค้าจะอยากเห็นหำเราเองครับ  Grin Grin
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์