มีนาคม 29, 2024, 09:14:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาผลงาน Mizuki Otsuka  (อ่าน 14359 ครั้ง)
ahhhhhhhh
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2015, 08:41:24 PM »

ในที่สุดผมก็หาทั้งหมดเจอแล้วครับ (ยกเว้น KIDM-542) ตอนนี้ยังโหลดจาก x-idol.net ได้อยู่นะ
รีบๆก่อนที่ลิงค์จะตายครับ ยอมรับว่าหายากจริงๆ
ถ้ารีบก็ใช้บริการวีไอพีดาวโหลดจากท่านประธานครับ เพราะบางไฟล์ก็ตายแล้วเช่นกัน ต้องโหลดแบบพรีเมียมอย่างเดียว สู้ๆครับ
ได้ครบหมดแล้วครับ ของค่าย Kingdoms ขาดแค่ KIDM-542 ครับ
ขอบคุณที่ช่วยหามากๆครับ :v

ด้วยความยินดีครับ
ผมเห็นในเวป akiba มีคนที่ได้ดูแล้วบอกว่า "It looks like a mix with scenes of 492 and 507 with no addition" ไม่รู้ว่าจริงมั้ย เดี๋ยวผมจะลองโหลดมาดูนะครับ
ExCrosS
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2015, 10:30:00 PM »

ในที่สุดผมก็หาทั้งหมดเจอแล้วครับ (ยกเว้น KIDM-542) ตอนนี้ยังโหลดจาก x-idol.net ได้อยู่นะ
รีบๆก่อนที่ลิงค์จะตายครับ ยอมรับว่าหายากจริงๆ
ถ้ารีบก็ใช้บริการวีไอพีดาวโหลดจากท่านประธานครับ เพราะบางไฟล์ก็ตายแล้วเช่นกัน ต้องโหลดแบบพรีเมียมอย่างเดียว สู้ๆครับ
ได้ครบหมดแล้วครับ ของค่าย Kingdoms ขาดแค่ KIDM-542 ครับ

ผมเห็นในเวป akiba มีคนที่ได้ดูแล้วบอกว่า "It looks like a mix with scenes of 492 and 507 with no addition" ไม่รู้ว่าจริงมั้ย เดี๋ยวผมจะลองโหลดมาดูนะครับ
พอเดาได้จากตัวอย่างแล้วแหละครับ แต่คาดหวังว่าจะมีอะไรใหม่ๆข้างในบ้างล่ะนะ :v
ahhhhhhhh
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2015, 02:00:40 PM »

พอเดาได้จากตัวอย่างแล้วแหละครับ แต่คาดหวังว่าจะมีอะไรใหม่ๆข้างในบ้างล่ะนะ :v

เท่าทีลองดูผ่านเหมือนจะเป็นอย่างที่เวป akiba ว่าจริงๆ แต่โดยความรู้สึกส่วนตัวถ้าลองดูดีๆจะเห็นกรีบของน้องเค้าชัดขึ้นกว่าตัวก่อนๆ ตัวนี้ไม่มีดนตรีเหมือนรหัสอื่นๆแต่มีเสียงตอนถ่ายเลยครับ ผมว่ารหัสนี้น่าเก็บอยู่นะ
Killonly
หนังโป๊
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 11:51:20 AM »

หายากครับๆ 55

ดูยัง! หนังโป๊ ใหม่ๆ อัพแม่งทุกวัน ทั้งไทย ญี่ปุ่นคลิกเลย
http://av24hrs.com/
yukimurazaba
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 05:36:55 PM »

หลงรักเธอเข้าแล้ว

แล้วมีหนังแบบนี้อีกไหมอ่ะ ชอบจัง มันดูธรรมชาติมากๆ
หน้า: 1 [2] พิมพ์