เมษายน 19, 2024, 07:23:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พวกยาที่โฆษณากินแล้วหรรมใหญ่ขึ้นมันใช้ได้จริงหรือเปล่าครับ  (อ่าน 2851 ครั้ง)
Christopher JS.
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: มกราคม 02, 2015, 03:17:19 PM »

ผมเคยๆตามไปอ่านในบทความพวกแพทย์ แพทย์มันบอกว่าใช้ไม่ได้จริง แต่ผมก็ลองอ่านเห็นบางคนแม่งบอกกินแล้วใหญ่ขึ้น

ผมล่ะงง แล้วมียี่ห่อไหนบ้างครับ อันนี้ถามประดับความรุ้ ไม่มีเงินซื้อกิน555
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 02, 2015, 05:28:00 PM »

ผมว่าเชื่อหมอดีกว่าครับ ยาพวกนี้มันเป็นยากิน ไม่รู้มันทำอะไรกับระบบร่างกายเราบ้าง ในเน็ตใครจะพูดอะไรก็ได้ คิดแง่ร้ายสุดๆอาจเป็นพวกคนขายมาโพสหลอกคนมาซื้อก้อได้ แต่ร่างกายเราถ้าเสียแล้วเรียกคืนไม่ได้ ถ้าไม่ถึงขนาดว่า ถ้าไอ้นั่นไม่ใหญ่แล้วจะตายก้ออย่าเสี่ยงเลย หรือถ้าเสี่ยงก็ควรปรึกษาหมอก่อนว่าอันไหนได้ผล อันไหนอันตรายอะไรงี้

ผมเคยได้ยินหมอหลายคนเล่ามาแล้วพวกอยากใหญ่ ไปฉีดโน่นฉีดนี่มา สุดท้ายเน่าทั้งพวงต้องตัดทิ้ง สำหรับการกินนี่ผมไม่รู้นะ ไม่เคยหาข้อมูลเรื่องนี้ มันอาจไม่ร้ายแรงขนาดนั้นก้อได้แต่ผมคิดว่าแค่ความใหญ่มันไม่คุ้มให้เราต้องไปลองเสี่ยงหรอก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2015, 05:30:33 PM โดย medehan » บันทึกการเข้า
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 02, 2015, 09:53:35 PM »

แนวเดียวกับยามโนบล๊อกแป้ง บลีอกไขมันน่ะแหละครับ ยามันไม่ได้เทพขนาดว่าจะเสริมจุดใดจุดนึงในร่างกาย
อย่าไปซีเรียสเรื่องขนาดเลยครับ จะพลอยไม่มั่นใจ ยิ่งเล็กไปกว่าเดิมอีก 5555555555
ผมว่าเราไปโฟกัสที่ความอึด ลีลา เทคนิคที่จะทำให้สาวเค้าเสร็จดีกว่าครับ อันนั้นผมว่าเค้าน่าจะแฮปปี้กว่าอีก
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 02, 2015, 10:02:55 PM »

เสียวเน่าทั้งพวงนี่ล่ะท่าน
ใหญ่ไม่ใหญ่ไม่เกี่ยว อยู่ที่ลีลาปะครับ  Grin
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 12:38:10 AM »

ลองกระบอกปั๊มจวยสิครับ ผมว่ามันใหญ่ขึ้นนิดหน่อยนะ คืออย่างน้อยก็ไม่เป็นอันตราย แต่อย่าหักโหมปั๊มเกินไป ผมคิดว่าเทคนิคมันเหมือนออกกำลังกายนั่นแหละ ถ้ากล้ามเนื้อตรงไหนทำงานมากหน่อยมันก็ขยาย ผมลองใช้แล้วก็ว่ามันใหญ่ขึ้นนิดส์นึง (เพิ่งใช้ไม่ถึงเดือน)
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 04:25:13 PM »

เชื่อหมอเถอะครับ ระวังอันตรายจากการใช้ยาด้วยครับ ถ้าแพ้ยาบางตัวนี่ถึงตายครับ
Maratiraj
โอตาคุเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 05:00:50 PM »

กระปู๋ผู้ชาย จะเจริญเติบโต ในช่วงวัยรุ่นครับ หลังจาก อายุประมาณ13ขวบ
และจะหยุดการเจริญเติบโต พร้อมกับช่วงเวลาที่ ส่วนสูงของร่างการคุณไม่เพิ่มขึ้นอีกแล้ว
Maratiraj
โอตาคุเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 05:03:12 PM »

ลองกระบอกปั๊มจวยสิครับ ผมว่ามันใหญ่ขึ้นนิดหน่อยนะ คืออย่างน้อยก็ไม่เป็นอันตราย แต่อย่าหักโหมปั๊มเกินไป ผมคิดว่าเทคนิคมันเหมือนออกกำลังกายนั่นแหละ ถ้ากล้ามเนื้อตรงไหนทำงานมากหน่อยมันก็ขยาย ผมลองใช้แล้วก็ว่ามันใหญ่ขึ้นนิดส์นึง (เพิ่งใช้ไม่ถึงเดือน)

รอบวงเพิ่มขึ้นนิดนึงครับ
แต่ความยาวจะไม่เพิ่ม ถ้าอายุคุณพ้นช่วงเวลาวัยรุ่นไปแล้ว
Christopher JS.
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 11:51:45 AM »

เรื่องความอึดนี้ผมฝึกอยู่ครับ เพราะผมว่าวแตกไวเวลาอารมณ์ขึ้นสุดๆ ผมเลยฝึกว่าวให้ใกล้แตกแล้วทั้งจับทั้งขมิบ มาเกือบเดือนแล้ว

ก็เห็นผลนิดหน่อย มันช่วยได้แต่พอสาวต่อสักพักก็ใกล้แตกอีกแล้ว
หน้า: [1] พิมพ์