เมษายน 25, 2024, 08:56:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เจอแบบนี้จีบดีไหมครับ  (อ่าน 5189 ครั้ง)
LEGACY
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มกราคม 02, 2015, 10:26:44 PM »

เมื่อเค้าดาวเพื่อนผมโทรมาชวนไปกินเหล้าที่ร้านๆนึง พอไปถึงผมเห็นผู้หญิงคนนึงเธอมากับเพื่อนสนิทผม(เข้าทาง) น่ารักมากตรงสเปคผมเลย หน้าคมออกแขกขาวนิดๆ พอกินเบียร์ไปได้สักพักก็เริ่มใจกล้าชวนเธอคุย เธอเฟรนลี่ดีครับไม่หยิ่ง ผมก็หาคำชมให้เธอเขิลเบาๆ สักพักเธอก็ยืมโทรศัพท์ผมไปแล้วบอก@เฟสนะ ผมนี่ยิ้มเลยจังวะนั้น Grin พอขากลับเพื่อนผมก็ไปส่งเธอโชคดีทางเดียวกับบ้านผม แต่ผมดันรถคว้ำเพื่อนเลยแวะมาบ้านผมก่อนเธอก็มาด้วยทำแผลเสร็จเพื่อนผมก็ไปส่งเธอที่บ้านต่อจากนั้น เวลาผมออนเฟส เธอชวนผมคุยตลอดดจนเธอมาปรึกษาเรื่องแฟน  Grin แต่ปัญหาคือเธอเป็นแฟนของเพื่อนผมแต่วันนั้นมันไม่ได้มาด้วย เธอบอกครบมาได้ 5 วันแล้วว่าจะเลิกเหมือนกัน ลืมบอกเธอก็รู้นะครับว่าผมรู้จักกับแฟนเธอ ดูหื่นเหมือนกันครับมีคุยหนัง x หนัง av ด้วย 555 ทีเด้ดเลย คือเธออายุ 13 เอง ผมอยากได้นะ แต่ก็กลัวฝังเพื่อนผมนั้นล่ะ ไม่อยากมีเรื่อง ไม่รู้จะทำยังไงดีครับ ตัดใจปล่อยให้หมาคาบไปแดรก หรือ แย่งเลยดีครับ เพราะเธอบอกฝั่งเพื่อนผม มันไม่ค่อยสนใจ แล้วครบได้แค่ 5 วันเอง
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 02, 2015, 10:32:39 PM »

เดี๋ยวนะอายุ 13 ผมไม่ได้อ่านผิดใช่ไหม

yes_iwant
ปลิงกิติมศักดิ์
*

https://www.facebook.com/artsdee

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 02, 2015, 10:34:46 PM »

คุยไปเรื่อยๆ ไม่ต้องรีบก็ได้คับ

แบบนี้ สานได้ยาวดี อย่าเพิ่งผูกมัดกันเลย  Grin
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 02, 2015, 10:52:05 PM »

ออกแนวสก๊อย เปลี่ยนผัวไปเรื่อยๆ ระวังโดนจุดไฟเผาแบบในข่าวนะคับ 

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
seedz
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

XD อิอิ

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 02, 2015, 10:53:21 PM »

13 เองนะท่าน
ระวังๆด้วย
เสี่ยงคุกนะ ถ้าเขาเอาเรื่อง
LEGACY

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 02, 2015, 11:14:55 PM »

อ่านถูกแล้วครับอายุ 13 ไร้เดียงสาแบบนิ้ล่ะสเปค  Grinคือผมก็วัยรุ่นอยู่ครับอายุ 19 Grin ผมบอกไม่ถูกอ่ะ คือรู้นะว่ามันผิด แต่เหมือนเสียดายโอกาสอ่ะครับ ถ้าปล่อยผ่านรอบนิ้ไปไม่รู้จะมีแบบนี้อีกตอนไหน ซั่มแต่จิ๋มป๋อง(ผมยังซิง)อยากลองของจริงๆดูบ้าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2015, 11:20:14 PM โดย MrLEGOz » บันทึกการเข้า
neverdire

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 05:21:01 AM »

ไม่ไหวม้าง 13 เล่นๆพอได้ จะมาจริงจังไรกะคนอายุเยอะ
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 08:38:12 AM »

อย่าให้ผญคนเดียวมาทำให้เสียเพื่อนเลยครับ
villacafe
ปลิงน้อย

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 12:25:29 PM »

ไม่มีรู้จะอิจฉาดีไหมชอบเหมือนกันเด็กๆ Grin

เพียงแต่ผมไม่ได้สิบเก้านี้สิ

ลุยเลยพ่อหนุ่ม
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 12:28:18 PM »

อ่านถูกแล้วครับอายุ 13 ไร้เดียงสาแบบนิ้ล่ะสเปค  Grinคือผมก็วัยรุ่นอยู่ครับอายุ 19 Grin ผมบอกไม่ถูกอ่ะ คือรู้นะว่ามันผิด แต่เหมือนเสียดายโอกาสอ่ะครับ ถ้าปล่อยผ่านรอบนิ้ไปไม่รู้จะมีแบบนี้อีกตอนไหน ซั่มแต่จิ๋มป๋อง(ผมยังซิง)อยากลองของจริงๆดูบ้าง
อย่าเลยครับ ได้ไม่คุ้มเสียเลยครับ
ถ้าเกิดเขาไปแจ้งความกับตำรวจ คุณจะเดือดร้อนนะครับ ไม่คุ้มๆครับ อดกลั้นใจไว้ครับ
อายุ 13 ไม่ไหวๆ ถ้ารุ่นๆ สัก 18 ก็เด็กอยู่ครับ สภาพไม่เยินเท่าไรหรอกครับ เลือกดีๆ อาจจะได้ของใหม่เปิดซิงก็ได้ครับ
แต่ 13 อย่าเลยครับ เกิดน้องเขาอยากจับคุณขึ้นมา ถึงกับหมดอนาคตเลยนะครับ
กลายเป็นปลิงดูดเงินทุกๆวัน เพราะรายได้ยังไม่มี เพลีย.....ครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์