เมษายน 19, 2024, 10:35:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เวบ Junkie ใครมีปัญหาแบบผมมั้ย  (อ่าน 3163 ครั้ง)
กรุณาอย่าแบน
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 02:07:50 PM »

เข้าเวบดูเวบ ได้ตามปกติ

แต่พอจะโหลด โดนเด้งเข้าหน้าทำงานหนักตลอด

แล้วหลังๆมานี่ ปกติ ถ้าเวบอัพเดท จะโหลดได้ปกติ คือเขารีจำนวนโหลดเราใหม่ด้วย

แต่ช่วง 4-5 วันมานี้ บางวันเปิดคอมมาโหลดใหม่ๆ ขึ้นว่าเกินลิมิต ซะยั่งงั้น

อยากสอบถามว่า ระบบมันเสียอยู่รึเปล่า หรือผมตกข่าวอะไรไปมั้ยครับ

เวบนี้ ไม่คิดค่า เรโช นี่นะ แต่ปกติก็ปล่อยต่อจนเกิน 1 ตลอด ไม่น่าโดนเรื่อง เรโช ใช่มั้ย

Undecided Undecided Undecided
ynp
ปลิงควาย

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 02:26:20 PM »

ของผมเป็นเมื่อวานคับ แต่วันนี้โหลดได้ปกติดีคับผม
narincr
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 02:37:37 PM »

เข้าเวบดูเวบ ได้ตามปกติ

แต่พอจะโหลด โดนเด้งเข้าหน้าทำงานหนักตลอด

แล้วหลังๆมานี่ ปกติ ถ้าเวบอัพเดท จะโหลดได้ปกติ คือเขารีจำนวนโหลดเราใหม่ด้วย

แต่ช่วง 4-5 วันมานี้ บางวันเปิดคอมมาโหลดใหม่ๆ ขึ้นว่าเกินลิมิต ซะยั่งงั้น

อยากสอบถามว่า ระบบมันเสียอยู่รึเปล่า หรือผมตกข่าวอะไรไปมั้ยครับ

เวบนี้ ไม่คิดค่า เรโช นี่นะ แต่ปกติก็ปล่อยต่อจนเกิน 1 ตลอด ไม่น่าโดนเรื่อง เรโช ใช่มั้ย

Undecided Undecided Undecided

ผมว่า มี IP เดียวกันโหลดไฟล์ใน javjunkies.com มากกว่า เป็นที่ทำงาน หรือ หอพัก หรือบ้านโหลดเว็บเดียวกันไหม เพราะจับจาก IP Public น่ะครับ เคยเป็นเหมือนกัน
อีกอันนึงก็นับเวลาไม่ตรงกันกับบ้านเรา บางทีเซิฟเวอร์ต่างประเทศนะครับ

แต่ ทำงานหนัก นั่นเป็นบางครั้งครับ แต่กดใหม่อีกรอบก็ได้ ครับ
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 03:46:40 PM »

เคยเป็นครับ ถี่ๆเลยช่วงแรก
คือมันจะเป็นกับหนังวันปัจจุบัน เช่น หนังออกวันที่1คือวันนี้ คุณกดโหลด มันก็จะขึ้นแบบนั้น
คุณอยากโหลดหนังวันที่1 คุณต้องกลับมาลองใหม่ในวันที่3  อะไรแบบนี้

A PinK
Triton
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 03:50:01 PM »

เป็นครับ แก้โดย เอารหัส ไปเสิทเวปอื่นเอาครับ
กรุณาอย่าแบน
ปลิงน้อย

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 12:54:30 AM »

ขอบคุณสำหรับ ทุกคอมเม้น ที่บ้านผมใช้เนตเอง ไม่มีคนใช้ร่วมครับ

ช่วงนี้ถ้าเจอเด็ดๆ ก็ได้แต่เอาไปหาจากที่อื่น คือใช้เวบนี้มันชินมากกว่า แถมมีทั้ง Uncen และ Cen พร้อม

ก็โหลดไฟล์เก่าๆค้างสต๊อคไปก่อน อิ  Grin Grin Grin
Supreme79
AV Distinctive (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 11:36:30 PM »

ผมก็เป็นครับ  เศร้าใจ    Cry Cry
nesmo
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 05:28:22 AM »

ผมก็เพิ่งเป็นครับใช้เน็ต true  เซ็งเลย เมื่อก่อนเคยเป็น แล้วกลับมาโหลดได้  ตอนนี้โหลดไม่ได้อีกแล้วเซ็งเบย Undecided
uptoboss
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 11, 2015, 11:23:24 PM »

เป็นเหมือนกันครับ

โหลดไม่ได้มาเป็นเดือนละ

ไม่รู้คนเข้าเยอะจนโหลดไม่ได้หรือมันบล๊อค
yukimurazaba
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 12, 2015, 09:29:46 AM »

ของไม่ว่าจะเน็ตที่บ้านหรือที่ทำงาน ไม่ต่างกันเลย คือไม่ได้

หนังที่ลงเป็นอาทิตย์ก็โหลดไม่ได้

เน็ตทรู
หน้า: [1] พิมพ์