เมษายน 24, 2024, 02:52:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ควยนี่เป็นอวัยวะที่เมื่อยได้มั้ยครับ  (อ่าน 4106 ครั้ง)
joojim
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 12:43:11 AM »

อยากถามเพื่อนๆ ผมสงสัยมานานละครับ คือเมื่อยแขนเมื่อยขา แต่เมื่อยควยนี่ไม่เคยเจอใครบ่นเลยครับ

พอดีผมรู้สึกเมื่อยเพราะลองใช้วิธี jelq ที่นวดเพิ่มขนาดอะครับ เลยอยากถามเพื่อนๆ ดู
Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 01:05:34 AM »

คงไม่ใช่เมื่อยควยครับ แต่คงเพราะมันช้ำ มันเจ็บเพราะนวดแรงไป ผมก็เอา jelging มา apply ครับ ไม่หวังยาว เอาใหญ่และแข็งครับ และไม่ได้นวดแรง แค่เน้นนวดให้ควยมีเลือดมาหล่อเลี้ยงเยอะๆ มันจะได้แข็งโป๊กและจะได้อวบขึ้น นั่นคือหลักใหญ่ใจความ ยังไงหลังไมค์มาแลกเปลี่ยนวิธีการได้ครับ ผมไปเรียนมาและนำมานวดเอง ก็ไม่เจ็บอะไร มีแต่แข็งขึ้นและเสียว แต่คนละอารมณ์กับชักว่าวนะครับ ควยก็ใหญ่ขึ้นเกือบนิ้วครับ และแข็งโป๊กเป็นหินเลย หญิงร้องทุกราย เพราะมันไปชนมดลูกและแน่นรูหีเค้าไง pm มาได้ครับ ในนี้ก็มีมาคุยแลกเปลี่ยนกันหลายราย ... ผู้ชายทุกคนล้วนอยากหรรมใหญ่ 5555
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 02:37:37 AM »

คงไม่ใช่เมื่อยควยครับ แต่คงเพราะมันช้ำ มันเจ็บเพราะนวดแรงไป ผมก็เอา jelging มา apply ครับ ไม่หวังยาว เอาใหญ่และแข็งครับ และไม่ได้นวดแรง แค่เน้นนวดให้ควยมีเลือดมาหล่อเลี้ยงเยอะๆ มันจะได้แข็งโป๊กและจะได้อวบขึ้น นั่นคือหลักใหญ่ใจความ ยังไงหลังไมค์มาแลกเปลี่ยนวิธีการได้ครับ ผมไปเรียนมาและนำมานวดเอง ก็ไม่เจ็บอะไร มีแต่แข็งขึ้นและเสียว แต่คนละอารมณ์กับชักว่าวนะครับ ควยก็ใหญ่ขึ้นเกือบนิ้วครับ และแข็งโป๊กเป็นหินเลย หญิงร้องทุกราย เพราะมันไปชนมดลูกและแน่นรูหีเค้าไง pm มาได้ครับ ในนี้ก็มีมาคุยแลกเปลี่ยนกันหลายราย ... ผู้ชายทุกคนล้วนอยากหรรมใหญ่ 5555

ดูท่าคุณ Polar จะเป็นผู้เชี่ยวชาญด้านการนวดจวยให้ใหญ่ วันหลังน่าจะจัดเวิร์กช็อปนวดจวย รู้แล้วรู้รอดเลย ผมก็อยากหำใหญ่ 555
Christopher JS.
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 11:44:47 AM »

ทำยังไงครับสอนผมหน่อยได้ไหม ผมอยาก6นิ้ว+  Undecided

Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

I love Bukkake

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 02:36:04 PM »

เจลที่ว่าหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับืเพราะตอนนี้ผม 4 นิ้วเอง
e21gnb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 02:48:06 PM »

ผมว่ามันยิ่งกว่าเมื่อยอีกเวลามันเมื่อยมันจะหลับอย่างเดียวปลุกก็ไม่อยากตื่น ชอบทรยศลูกพี่
Polar
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 05:13:22 PM »

เจลที่ว่าหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับืเพราะตอนนี้ผม 4 นิ้วเอง
jelqing. มันคือท่านวดครับ ไม่ใช่เจลครับ  น้ำมันนวดช่วยได้ระดับนึง แต่ท่านวดและความขยัน ช่วยได้มากสุด คล้ายๆเราเล่นกล้ามครับ ...
Polar
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 05:17:11 PM »

ดูท่าคุณ Polar จะเป็นผู้เชี่ยวชาญด้านการนวดจวยให้ใหญ่ วันหลังน่าจะจัดเวิร์กช็อปนวดจวย รู้แล้วรู้รอดเลย ผมก็อยากหำใหญ่ 555
โห workshop เลยเหรอครับ น่าสนนะ คงจะรวยน่าดู ก็ต้องมีวินัยในการนวดครับ ผมไม่เชี่ยวชาญอะไรหรอก พอดีสนใจเลยถามมาก อ่านมามาก ก็เท่านั้นเองครับ และมากระตุ้นคนในนี้หลายกระทู้หน่อย เลยดูเหมือนเชี่ยว ก็ลองผิดลองถูกมาหลายอย่างอยู่ครับ เลยสรุปให้ว่า นวดดีสุด กอนกับฉีดนี่ ห้ามเลยมีแต่หลอกลวงและหรรมจะเน่าก่อนใหญ่ครับ หุหุ
carpenter
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 05, 2015, 07:43:14 PM »

สอบถามท่าน polar หน่อยคับ ว่านวดกี่เดือนถึงเห็นผล แล้วนวดวันละกี่ครั้ง ครั้งละกี่นาทีคับ

ส่วนตัวผม เคยนวดทุกวัน แต่นวดแค่2 สัปดาห์ วันละ2ครั้ง ครั้งละประมาณ 10นาที รู้สึกว่าใหญ่ขึ้นนิดนึง แต่หลังๆไม่มีเวลานวดเลยหยุดไป ตอนนี้รู้สึกว่ามันกลับมาเท่าเดิมแระ Grin
Polar
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 05, 2015, 11:51:20 PM »

อย่าต่ำกว่า 15 นาที มากสุด 30 นาทีครับ ! ทำทุกวันได้จะดี ทำไม่ได้ก็ประมาณ สี่วันต่อสัปดาห์ก็ยังดี สองเดือนเห็นผลครับ ใหญ่อวบนะ ไม่ใช่ยาว ยาวต้องใช้เครื่องยืดและต้องทำตอนอายุไม่มาก ไม่เกิน 20 มั้งนะ เท่าที่อ่านมาครับ !
หน้า: [1] 2 พิมพ์