มีนาคม 29, 2024, 12:21:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่าสาวรัสเซีย ...  (อ่าน 16489 ครั้ง)
Lord Barry
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 04:50:23 PM »

สุดยอดมากเลยคับท่าน
อ่านไป เสียวไป สุดๆ ไปเลย
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 08, 2015, 07:48:27 PM »

น่าฉิจฉาจัง สาวฝรั่ง สาวรัสเชีย หุ่นดีๆ ขาเรียวๆ นี่แนวที่ผมชอบเลย
 Shocked Grin

Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 08, 2015, 11:37:06 PM »

น่าฉิจฉาจัง สาวฝรั่ง สาวรัสเชีย หุ่นดีๆ ขาเรียวๆ นี่แนวที่ผมชอบเลย
 Shocked Grin

ส่วนตัว ผมไม่ชอบฝรั่งนะ ชอบคนไทยนี่แหละ หมวยๆ ขาวๆ ผิวเนียนๆนี่ แข็งรอเลย แต่นี่ถือว่าเป็นรสชาติใหม่ในชีวิตครับ ก็หลังจากนั้นแล้ว ผมก็ยังไม่ได้ลองอีก สาวรัสเซีย เด็ดจริงครับ ไม่ต้องห่วง !
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 08, 2015, 11:47:31 PM »

ฝรั่งนี่ผมว่าสาวรัสเซียนี่สวยสุดแล้วอะ
อ่านแล้วขึ้นเลย ขอบคุณครับ  Grin
NPONG
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 01:09:01 PM »

เสียวสุดยอดเลยครับ ขอบคุณมากๆ รอเรื่องต่อไปครับ
Polar
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 03:59:22 PM »

ของจริงเสียวกว่านี้เป็นเท่าตัวครับ เพราะเราไม่รู้จะเกิดอะไรขึ้นบ้าง อีทั้งเค้าก็หุ่นน่าฟาดจริงๆ แต่บอกเลย ผมไม่ได้เย็ดทุกคนครับ บางคนเค้าก็ไม่ยอม แต่ไม่ถึงกับโวยวายครับ แค่ปัดป้องและบอกเราดีๆ แต่ภายนอกเนี่ย ยอมทุกคนครับ ... นึกแล้วยังอยากกลับไปทำใหม่เลย แต่ตอนนี้ทำงานที่ใหม่ ไม่มีพักร้อนยาวอย่างนั้น หุหุ ปล. ลองไปสวิงก็ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ ไม่ค่อยมีสเปคครับ ต้องใจรักจริงๆสวิงอ่ะ เพราะหน้าตาหุ่นอายุ มีทุกแบบจริงๆ แต่พรรคพวกผมก็เคยเจอคนสวยนะ แต่แค่ครั้งเดียวนั่นแหละ แต่ผมไม่เคยเลย เลยงดออกแล้ว หุหุ
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 11, 2015, 02:55:36 PM »

สุดยอดครับ อ่านไปควยแข็งไป 555
ว่าแต่ท่านกล้าแตกในเลยเหรอครับ เสียวแทน
Polar
*

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 11, 2015, 08:44:52 PM »

สุดยอดครับ อ่านไปควยแข็งไป 555
ว่าแต่ท่านกล้าแตกในเลยเหรอครับ เสียวแทน
ชั่วโมงนั้นมันไม่ไหวแล้วครับ บอกตามตรง ถ้าเห็นสวยๆ spec ๆ ผมลืมความเสี่ยงไปชั่วขณะ ในคนนวดทั้งหมด มีแค่สาวรัสเซียคนนี้แหละครับที่เสียบสด นอกนั้นแค่ภายนอกกับมีเวลาใส่ถุงอยู่ เพราะไม่ค่อยงุ่นง่านเท่าคนนี้ ความรู้สึกผมคือพวกสวยๆ ผมชอบเหมาว่าเป็นแฟน เพราะกับแฟนหรือกิ๊ก ผมก็เล่นสดตลอด คือเป็นประเภทควยแพ้ถุงยางครับ ใส่ปุ๊บจากแข็งๆใหญ่ๆ กลายเป็นห่อเหี่ยวในถุงเลย ... อย่าทำตามแล้วกันครับ !
nsr4444
ปลิงควาย

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 02:26:37 PM »

เรื่องนวด ต้องใช้ความรู้มั้ยครับ
หรือแค่สัญชาติญาณพอ อิอิ
 Cool Cool
Polar
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 01:18:17 AM »

เรื่องนวด ต้องใช้ความรู้มั้ยครับ
หรือแค่สัญชาติญาณพอ อิอิ
 Cool Cool
ความรู้คู่สัญชาตญาณครับบบบบบบบบบบ
หน้า: 1 [2] พิมพ์