เมษายน 25, 2024, 05:46:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [MIDE-173]Julia - sex ลับๆกับชายแปลกหน้า (Movie Review เคลื่อนไหว ตอน_1)  (อ่าน 21861 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 03:22:37 PM »

13-JANUARY-2015

สวัสดีครับ..หายไปนานเลย ...
วันนี้ผมกลับมาเลยนำ หนังอีก 1 เรื่องที่ผมสะสมไว้นะครับ รีวิวเรื่องนี้ใช้เวลาทำนานมากๆ 96 รูปเลยทีเดียว ...โดยเป็นหนังของนู๋ JULIA รหัส MIDE-173

มารอบนี้ผมรีวิวแนวใหม่อีกแล้วเป็นภาพเคลื่อนไหวแนว GIFT ดังนั้น

Grin Grin กรุณาอ่าน...  Grin Grin

หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
....

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ

ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

ปกหน้า

สามี : เมียผมทำอาหารอร่อยที่สุดเลย....
จูเลีย : ทานเยอะๆเลยน๊า

สามี : เดี๋ยวเย็นๆผมอาจมีงานเลี้ยงนิดหน่อยนะ....อาจมีดื่มด้วยนะ
จูเลีย : อย่าดื่มเยอะน๊ะจ๊ะ..เป็นห่วง

ลูกน้องสามี : หวัดดีครับผมพาหัวหน้ามาส่งครับ
จูเลีย :  อ๊า...เมาเละเลย...นะพี่..โธ่...

จูเลีย : คุณพี่..... เมามากเลยนะเนี่ย
สามี : ใครมาววววววว  ปั๊ดโธ่

เจ้าลูกน้องสามี มองเมียหัวหน้าตัวเองอย่าง...หื่นนนนนนนน.....
หลังจากนั้นก็..ต่างก็แยกย้าย....

วันต่อมา... นู๋ จูเลีย กำลังทำความสะอาดบ้านอยู่ปรก ติ อยู่ๆก็มีใครสักคนมากดออดที่หน้าประตู

สวัสีครับ คุณนายจูเลีย.. จำผมได้ไหมครับ หัวหน้าใช้ให้ผมมาเอาสินค้าในกระเป๋า...ครับ...แกลืมไว้

จูเลีย : อ่อ...ค่ะ...งั้นเข้ามารอก่อนนะค๊ะ

เดี๋ยวหาให้ค่ะ.....

ในเมื่ออยู่กัน 2 ต่อ 2 ความหื่นก็เกิดขึ้น เจ้าลูกน้องจอมเสี้ยนก็ จัดนู๋จูเลียทันที

มันเริ่มจู่โจมจูเลียทันที.....

มันบังคับ...โดยเอาดุ้นมาจะให้จูเลียช่วยโม๊ค......จูเลียถึงกับตะลึงเมื่อเห็นขนาดของดุ้นของมัน.....

จูเลียโดน...บังคับให้ใช้มือ ช่วยสาว...ดุ้น ของงงง  ........ เจ้าหื่น

มันยังไม่ยอม...พอ.. จับดุ้นมาถูๆ ไถๆ ที่หน้าจูเลีย

มันบังคับ ถอดบราของจูเลียออก จนนมทะลักออกมาเด้งดึ๋งข้างนอก .....

แรงหญิงหรือจะสู้แรงชาย.....เจ้าหื่นจับ จูเลียเปลื้องผ้าแล้วพลักลงนอน แล้วเอาดุ้น..มาถูๆ ที่ร่องก้น จนจูเลีย ครางด้วยความซี๊ด....

เจ้าหื่น..จับ จูเลีย...ทาสี ซะร้องลั่นห้องเลย

มันจับดุ้น..มา..สะกิด ร่องเสียว ...... ถูไปไถมา

พอจูเลียเพลอเพราะความเสียว มันจับใส่เลย....

กระแทก..แรงมาก ครางกันลั่นห้อง...

เจอเน้นๆแบบนี้เข้าไป...มีสะดุ้ง

มันจับจูเลีย..เพื่อเล่นท่าหมา..จูเลียก็สนอง

ขึ้นโยกเองเลย นมกระเพื้อมเลย.

เจ้าหื่น..จัดการโยกและถ่ายคลิบไว้เพื่อกะแบล๊กเมย์.. จูเลีย ก็ห้ามไม่ได้เพราะโดนโยก..เสียวอย่างต่อเนื่อง

เขื่อนไกล้แตก..แล้วทั้งคู่ ต่างใส่กันไม่ยั้ง

แตกใส่หน้าซะเลย...

จูเลีย..ก็ทำความสะอาดให้สักหน่อย

เจ้าหื่น : ขอบคุณนะครับ คุณนาย..เยี่ยมมากๆ ผมไปล่ะ....
หลังจากนั้นจูเลียก็นอนหมดสภาพเพราะหมดแรง....ไปครึ่งวัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2015, 06:56:37 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 03:23:47 PM »

วันต่อมา ขณะจูเลียกำลังทำงานบ้าน (อีกแล้ว) ก็มีเสียง ออด ดังที่หน้าห้อง

เป็นไปตามคาด..เจ้าหื่นเอาคลิ๊บ..มาขู่...จูเลีย...ให้ทำตามมัน ซึ่งจูเลียตกใจมาก ทำท่าจะแย่งมือถือแต่ก็ไม่สำเร็จ

เจ้าหื่นยื่นข้อเสนอทันที......... ว่า...หื่นเหลือเกิน.....จูเลียก็ตกใจกับข้อเสนอดังกล่าว....
แต่สุดท้ายก็ต้องยอม  เพราะจูเลียก็คิดในใจว่า..ไหนๆ เราก็ตกเป็นของเขาไปแล้วนี่....ก็เลยตามเลย...

จูเลียก็ค่อยๆเปลื้องผ้าออกตามคำขู่....

จนสุดท้ายก็เปลือยหมดทั้งตัว

เจ้าหื่น..ก็โชว์ ดุ้นทันที แถมยัง พงกหัวซะอีก จนจูเลียตาค้างเลย

สุดท้ายก็ทน..ภาพที่อยู่ต่อหน้าไม่ได้ บวกกับความต้องการ จูเลียจึงคว้าดุ้นไอ้หื่นเข้ามาอมซะเลย

จูเลียไม่เคยทำแบบนี้กับดุ้นสามีตัวเองเลย แต่มาวันนี้กับทำให้ไอ้หื่นอย่างเต็มใจซะงั้น

เจ้าหื่นก็สะกิดนม..ของจูเลียเพื่อจู่โจมกลับ

สาวจูเลียก็โจมตีคืนทันที

เจ้าหื่น..ได้ที จับ จูเลียหันหลังแล้วก็ ชื่นจายยยยย

มันเริ่ม..ทันที..ทำท่าเข้าด้านหลัง แต่ยังไม่แทง.... เพียงแค่โยกแบบเฉี่ยวๆ ร่องสวรรค์ของจูเลีย

มันก็ทำอยู่แบบนั้นจนมันครางเสียวจนทนแทบไม่ไหว...

จนสุดท้าย..จูเลียเห็นว่าเจ้าหื่น มันไกล้เขื่อนแตกแล้ว...จึงได้หันมาอมให้มันทันที..เพื่อจะได้ จบๆๆ....

จน..เจ้าหื่นทนไม่ไหว...กระฉูด..น้ำกามใส่ จูเลียซะเลย

เสร็จ..กิจกาม ต่างคนก็ต่างแยกย้าย.... เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2015, 04:09:36 PM โดย pecpws » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 08:44:50 PM »

Link สำหรับดูได้เลยแบบ Online ---> http://urll.us/sxmTW5
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 07:11:56 AM »

รู้สึกว่าไฟล์ภาพจะมีปัญหานะครับ ผมลองโหลดหลายรอบแล้วยังไม่ได้เลย

Embarrassed Embarrassed Embarrassed
PeeAVC_XI

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 09:54:05 AM »

ขอแยก part ครับ จะได้โหลดเร็วขึ้นครับ
Vol.2 --> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=190260.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2015, 04:13:28 PM โดย pecpws » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 04:10:47 PM »

UP DATE ฝากรูปใหม่ทั้งหมดแล้วครับ...  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2015, 04:12:32 PM โดย pecpws » บันทึกการเข้า
e21gnb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 04:58:33 PM »

ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1] พิมพ์