มีนาคม 28, 2024, 04:33:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [EYAN-007]Shina Yuna-สามีทำแต่งาน.สั่งหมอนวดชายมาซ่ำซะเลย (Review+ภาพ Gif ตอน_1)  (อ่าน 17782 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 10:45:25 AM »

15-JANUARY-2015

[EYAN-007]Shina Yuna-สามีทำแต่งาน..สั่งหมอนวดชายมาซ่่ำซะเลยแก้เหงา (Review+ภาพ

GIF)

มาคราวนี้ผมเจอหนังเรื่องนี้ที่ท่าน woraawit แนะนำไว้ในห้อง All About AV

อ่านกระทู้ดังกล่าวคร่าวๆ น่าสนใจดีแฮะ..เลยหาโหลดแล้วจัดการมาทำรีวิวแบบมั่วๆในสไตล์ภาพเคลื่อนไหว(GIF)ที่ผมเพิ่งทำเป็น..มาฝากให้้ชมครับ....

กรุณาอ่าน... Grin Grin

หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ

ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

ปกหนัง

YUNA : คุณค๊ะ..วันหยุด คุณก็ต้องไปทำงานด้วยเหรอค๊ะ.. ช่วงนี้คุณไม่ค่อยมีเวลาให้ฉันเลยนะ...กลางคืนก็กลับดึกทุกวันเลย
สามี : ก็ช่วงนี้มีโปรเจคสำคัญที่ผมต้องรับผิดชอบ เธอเป็นเมียผู้บริหารก็ต้องเข้าใจนะ

รีบไปรีบมานะค๊ะ..พี่...

Yuna ทั้งสาวทั้งสวย ร่างกายยังแต่งตึงจึงมีความต้องการบ้างเป็นธรรมดา ดูเธอเหงามากๆเพราะสามีบ้าแต่งานของเธอไม่เหลียวแล

ร้อนๆขออาบน้ำสักหน่อย....เพื่อคลายความเหงา...ดูหุ่นสิ.....สามีปล่อยให้เหงาได้ไง

เธอก็สำรวจเรือนร่างตัวเอง.. หุ่นเธอเองก็ยังใช้ได้นะ..แปลกใจที่สามีกับไม่ค่อยใส่ใจ....

มีเอกสาร..โฆษณามาหยอดที่ ตู้จดหมายหน้าบ้าน Yuna จึงไปหยิบมาดู

เธอ..เห็น การ์ดนามบัตรใบนึง เป็น บริการนวดสปา..ให้กับแม่บ้านสาวๆ..โดยเฉพาะ และจะบริการฟรี....ถึงบ้าน....
เธอเห็นนามบัตรใบนี้..เธอก็นั่งคิด...... ไหนๆก็เหงาๆ ลองเรียกมาใช้บริการดูดีกว่าเพื่อจะได้..คลายเมื่อย..ได้บ้าง..ฟรีซะด้วย

หลังจากนั้น Yuna จึงได้โทรไปเรียก..หมอนวดเพื่อที่จะมาบริการเธอทันที

YUNA : ค่ะ.... ที่อยู่ก็ตามที่แจ้งนะค๊ะ.... ขอบคุณค่ะ

หลังจากนั้น 1ชั่วโมงหมอนวดก็เดินมาถึงบ้านของ Yuna ทันที
หมอนวด : สวัสดีครับ ผมมาจากบริษัทนวดฟรีบริการถึงบ้านครับ มาตามที่ลูกค้านัดไว้
YUNA : เชิญค่ะ..

หมอนวด : การนวดสปา..ลูกค้าต้องถอดเสื้อผ้าทั้งหมดและบราออกก่อน แล้วค่อยนุ่งผ้าเช็ดตัว เพราะผมต้องลงน้ำยาก่อนนวด...ไม่ต้องอายผมครับ ผมมืออาชีพ
Yuna : จริงเหรอค๊ะ....... อ่อๆๆ..ได้ๆๆ ค่ะ...

หลังจากนั้น YUNA ก็เริ่มถอดชุดออกตามที่หมอนวดบอก.....

เดี๋ยวเชิญคุณลูกค้ามานอนคว่ำที่เตีงเลยครับ ผมเตรียมรอไว้แล้ว

เดี๋ยวผมต้องอณุญาติ เลื่อนผ้าออกนะครับเพราะจะต้องลงน้ำมันนวด

หมอนวด..เริ่มงานทันที... ค่อยๆ ลูบไล้ นวดคลึงไปที่แผ่นหลัง

Yuna เริ่มเคลิ้ม..เพราะ ความเสียว..ที่โดนลูบไล้

หมอนวดก็นวดน้ำมัน...เฉี่ยวๆ..มาที่เนินอกของ Yuna
หมอนวด : เดี๋ยวผมจะนวดให้สุดฝีมือเลยครับ อย่าเกร็งนะครับ
Yuna : ค่ะ...ดีจังเลย..

หมอนวดเริ่ม...รุกไปนวดที่ส่วนล่างของ YUNA

หมอนวด : ผมต้องนวดช่วงล่าง..ขอ ถอดผ้าคลุมนะครับ
YUNA : ค่ะ..

หมอนวด..ลงน้ำยา แล้วลูบไล้ นวดคลึงที่ก้น ทำให้ Yuna สะดุ้งเล็กๆเพราะความเสียว

หมดนวดเริ่มนวดเค้นที่สะโพกจน YUNA เริ่มมีเสียงครางออกมาเพราะความเสียว

หมอนวด : เดี๋ยวลูกค้าช่วนอนหงายหน่อยนะครับ ผมจะนวดด้านหน้าให้ครับ
YUNA : ต้องนอนหงายเลยใช่ไหมค๊ะ....ค่ะ ได้ค่ะ
หมอนวด : ไม่ต้องเขินอายครับ..มันเป็นสูตรลับของบริษัทครับ... แล้วคุณจะชอบ..

หลังจากนั้น หมอนวดก็ลูบไล้ลงน้ำมัน..ไปที่หน้าอกของ yuna จน Yuna เริ่มมีเสียงเล็ดรอดออกมาด้วยความเสียว...

ลูบไล้..เน้น ซะจน Yuna แอ่นอกเพราะความเสียวสะท้าน

หลังจากนั้น Yuna ก็โดนลูบไล้ ตรงจุดสำคัญ จน Yuna ต้องแยกขาออกเพราะความเสียว
หมอนวด : ผมจะนวดเคล้น เพื่อกระตุ้นเลือดลมให้ไหลผ่านนะครับ.. รับรองคุณนายจะชอบแน่นอน
Yuna : Ah... Seed ดีจังเลยค่ะ

หมอนวด... ลูบนิ้วจนสะกิดติ่งเสียวจนทำ Yuna สะดุ้งเพราะความเสียวเลยทีเดียว.... เธอ..ไม่ได้เสียวแบบนี้มานาน..ดูแล้วน่าจะพอใจเลยทีเดียว

หมอนวดสะกิดติ่ง... Yuna จน Yuna ทนไม่ไหว..จนถึงจุดสุดยอด..เลย..  ผลมาจากฝีมือการนวดเฉพาะจุดจากหมอนวดรายนี้....
Yuna ถึงกับนอนหอบและหมดแรงเลยทีเดียว

เสร็จสิ้นการนวด หมอนวดจึงได้ขอตัวกลับบ้าน ดูแล้ว Yuna มีอาการเขินๆ หรือเสียดายเล็กๆที่ หมอนวดต้องกลับ

ก่อนกลับ หมอนวด ก็ได้ให้เบอร์ไว้..เพื่อ Yuna ต้องการเรียกใช้บริการ ในการส่วนตัว

วันต่อมา.. Yuna ก็นั่งนึกถึงเหตุการณ์เมื่อวานกับหมอนวดหนุ่มคนนั้น... จนต้องช่วยตัวเอง

ด้วยความที่เธอ...เป็นคนมีความต้องการสูง เธอจึงต้องทำร้ายตัวเองแบบนี้ เพราะสามีเธอไม่สนองให้...

เธอถอดกางเกงตั๋วจิ๋วออกและใช้น้ำมันนวดที่ได้จากหมอนวด..มาราดใส่ จิ๊มิ๊ ของเธอ....

หลังจากนั้น ก็ลงมือทำร้ายตัวเอง..ครางลั่นห้อง

จนสุดท้าย..ก็ทนไม่ไหว...เสร็จด้วยนิ้วตัวเอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2015, 10:58:27 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 10:46:35 AM »

ตกเย็นสามีก็กลับมาบ้าน Yuna ก็ทำอาหารให้สามีกินปรกติ

สามีแปลกใจว่าทำไม Yuna ดูร่าเริงจังเลย... แต่ก็ได้แต่คิดในใจ แต่ทั้งคู่ก็กินข้าวกันปรกติ.....

คืนนั้นเอง......... ทั้งคู่ก็นอนปรกติ..แต่สามีของ Yuna รู้สึกจะมีอารมณ์ อยากซ่ำเมียซะหน่อย ไม่ได้ทำมาซะนาน

เริ่มมีอารมณ์.. สามีจึงรุกใส่ Yuna ทันที จับนมและลงลิ้นที่หัวนม Yuna จนเธอเคลิ้มด้วยความเสียว

แลกลิ้นกันพัลวัน

Yuna ได้ทีขึ้นขี่เลย...ในขณะที่สามีเธอก็ดูดนมเป็นเด็กน้อยเลย

รุกใส่ Yuna ทันที......

Yuna โดนทาสี...ในหลากหลายท่า.... ครางลั่นซะ

Yuna จัดการโม๊คให้สามีสุดรักของเธอ....

Yuna ขึ้นเองเเละสอดเองเลย...

โยกสุดๆ เพราะเว้นมานาน .....

เด้งสวน...ทุกดอก

เข้าด้านหลัง.. Yuna ก็ไม่หวั่น

ท่าเบสิก.....

แบบนี้คงสะใจ Yuna เขาล่ะ สุดๆแบบนี้

เร่งเครื่องก๊อกสุดท้าย

สุดจะทนแล้วก็จัดเต็มปล่อยในใส่เมียตัวเองทันที

Yuna ก็รักษาความสะอาดให้ทันที

สามีแปลกใจว่าทำไม Yuna ดูร่าเริงจังเลย... แต่ก็ได้แต่คิดในใจ แต่ทั้งคู่ก็กินข้าวกันปรกติ.....

คืนนั้นเอง......... ทั้งคู่ก็นอนปรกติ..แต่สามีของ Yuna รู้สึกจะมีอารมณ์ อยากซ่ำเมียซะหน่อย ไม่ได้ทำมาซะนาน

เริ่มมีอารมณ์.. สามีจึงรุกใส่ Yuna ทันที จับนมและลงลิ้นที่หัวนม Yuna จนเธอเคลิ้มด้วยความเสียว

แลกลิ้นกันพัลวัน

Yuna ได้ทีขึ้นขี่เลย...ในขณะที่สามีเธอก็ดูดนมเป็นเด็กน้อยเลย

รุกใส่ Yuna ทันที......

Yuna โดนทาสี...ในหลากหลายท่า.... ครางลั่นซะ

Yuna จัดการโม๊คให้สามีสุดรักของเธอ....

Yuna ขึ้นเองเเละสอดเองเลย...

โยกสุดๆ เพราะเว้นมานาน .....

เด้งสวน...ทุกดอก

เข้าด้านหลัง.. Yuna ก็ไม่หวั่น

ท่าเบสิก.....

แบบนี้คงสะใจ Yuna เขาล่ะ สุดๆแบบนี้

เร่งเครื่องก๊อกสุดท้าย

สุดจะทนแล้วก็จัดเต็มปล่อยในใส่เมียตัวเองทันที

Yuna ก็รักษาความสะอาดให้ทันที

สามี Yuna ก็ได้คุยและบอกว่าต่อไปนี้สัญญา..จะดูแล..และไม่ทิ้งขว้าง..และจะจัดเต็มให้ทุกคืน..นะ..สัญญา

pic.net/i/0b2d6965d3b914803cea55b2c41e6c1d.gif[/img][/url]

สามี Yuna ก็ได้คุยและบอกว่าต่อไปนี้สัญญา..จะดูแล..และไม่ทิ้งขว้าง..และจะจัดเต็มให้ทุกคืน..นะ..สัญญา

PeeAVC_XI

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 10:51:05 AM »

ตอนจบ --->  http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=190316.0
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2015, 07:43:20 PM »

ขอบคุณครับ สุดยอดมาก
ton-666-
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 02:58:23 PM »

thank you Grin
oNe-PiecE
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 10:41:29 PM »

นานๆจะได้เห็นแนวนี้สามีเอามันส์ซักที Grin
milano007
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 28, 2015, 08:07:49 PM »

สุดยอดครับ ภาพเคลื่อนไหวได้อารมณ์ทีเดียว ยกนิ้วให้ครับ
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 01:31:03 PM »

มันมากเละคามือ Grin Grin Grin
Mongvish
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 02:36:53 PM »

Grin ได้รดชาติมากๆ ครับ ทำมาอีกนะครับ จะติดตาม
หน้า: [1] พิมพ์