เมษายน 25, 2024, 06:44:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [EYAN-007]Shina Yuna-สามีทำแต่งาน.สั่งหมอนวดชายมาซ่ำซะเลย (Review+ภาพGif ตอน_จบ)  (อ่าน 26617 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 10:50:05 AM »

15-JANUARY-2015

[EYAN-007][EYAN-007]Shina Yuna-สามีทำแต่งาน.สั่งหมอนวดชายมาซ่่ำซะเลย(Review+ภาพGif ตอน_จบ)

มาคราวนี้ผมเจอหนังเรื่องนี้ที่ท่าน woraawit แนะนำไว้ในห้อง All About AV

อ่านกระทู้ดังกล่าวคร่าวๆ น่าสนใจดีแฮะ..เลยหาโหลดแล้วจัดการมาทำรีวิวแบบมั่วๆในสไตล์ภาพเคลื่อนไหว(GIF)ที่ผมเพิ่งทำเป็น..มาฝากให้้ชมครับ....

กรุณาอ่าน... Grin Grin

หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ

ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

ปกหนัง

ความเดิมตอนที่ 1 -->http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=190315.0

วันต่อมา.  หมอนวดมันกลับมาอีกรอบ... บอกว่า มีบริการพิเศษ.... นวดสูตรใหม่...มาบริการฟรี........  ซึ่ง Yuna แปลกใจเพราะไม่ได้โทรตาม แต่ก็เต็มใจเปิดประตูให้เข้ามา

ด้วย..ความที่ไม่ใช่ครั้งแรก Yuna เลย เปลื้องผ้าหมดเลย..เพราะความรู้งาน...... ส่วนหมอนวดก็เตรียมของเหมือนเดิม

Yuna ดูแปลกไป เดินไปนอนคว่ำบนเตียงโดยไม่มีอะไรสักนิดมาปิดบัง.... หมอนวดก็เตรียมพร้อมจะนวดมากใส่ Boxer ตัวเดียว.......

หมอนวด...ไม่พูดสักคำ เทน้ำมันลงมือนวดทันที......

Yuna ด้วยความที่อยากลอง... จึงเล่อยให้หมอนวดจัดการตามสูตร ..โดยไม่มีห้ามสักคำ
ทั้งห้องเงียบกริบ...ไม่มีการสนทนา..มีเเต่เสียงหายใจ..ที่มีเสียงหอบ..เป็นพักๆ..ที่มาจาก Yuna

เจ้าหมอนวดเริ่ม..นวดเริ่มคลึง..ไปที่ก้น Yuna ทำให้ Yuna เด้งสวนขึ้นมาเป็นพักๆด้วยความเสียว

ไม่ใช่แค่นั้นเจ้าหมอนวดเริ่มรุกล้ำไปที่..ร่องเสียว โดยใช้นิ้วกรีดกร่ายผ่านไปมาทำให้ Yuna อุทานออกมาเพราะความเสียว

Yuna เคลิ้มเพราะความเสียว..จึงเพลอ พลิกตัวนอนหงาย...อร่างฉ่างโชว์ทุกอย่างให้เจ้าหมอนวด.....

เจ้าหมอนวด..มือมันรุกร้ำ..เข้าร่องเสียวไปแล้ว สาเหตุนี้เอง Yuna ถึงได้กระเส่า..ครางหนักแบบนี้

เจ้าหมอนวดใช้ไม้เด็ด..หยิบ ไข่สั่นมาใช้เป็นเครื่องมือประกอบการนวด..?

Yuna คงไม่ทันใจ จับมือหมอนวดมาที่จุดเสียวทันที แล้วตัวเองก็ครางลั่น...ไม่อายใครเลย

ไม่ต้องอธิบายนะ..ภาพนี้ว่า Yuna เสียวแค่ไหน

หลังจากนั้น Yuna ก็เจออุปกรณ์นวดตัวใหม่... ดูจากรูปก็น่าจะทราบว่า Yuna ยอมใช้หรือไม่ยอมใช้

อุปกรณ์นวดตัวนี้มีสั่นที่ปลายด้วย...

Yuna โดนอุปกรณ์นี้จนร่างกระตุกเสร็จ..ไปแล้ว... โดยที่มือไปจับอยู่ที่เป้าของหมอนวดโดยไม่รู้ตัว

Yuna มารู้ตัวอีกทีว่ามือจับที่ดุ้นของหมอนอนวดอยู่..จึงรีบดึงมือกลับ....อาจจะเขินล่ะมั้ง

เจ้าหมอนวดเห็นอย่างนั้น..จึงบอกว่า..คุณนายอยากจับเหรอครับ..หลังจากนั้นก็ถอด Boxer ออกเลย จนดุ้น ผงาดออกมาโชว์

Yuna.. พอเห็นแบบนั้น..ก็เลยจัดการจับดุ้นของหมอนวดมาอม..ให้ทันที....

ถึงตอนนี้ไม่นวดกันแล้ว..จะนาบกันแทน.. Yuna ดูดดุ้น หมอนวด ส่วนเจ้าหมอนวดก็แยงนิ้วที่ร่อง Yuna ทันทีเหมือนรู้งาน

หมอนวดจึงถาม Yuna ว่า พร้อมที่จะได้รับการบริการพิเศษจากผมหรือยัง....
Yuna ไม่ตอบ... เธอครางอยู่ เพราะที่ร่องเสียวถูกนิ้ว..ของหมอนวดที่กำลังเสียบเข้าออกอยู่   .......แต่ก็ไม่วายที่จะพนักหน้า....ตอบรับ...

Yuna ครางเบาๆว่าอย่าทรมานหนูเลย.. นู๋ต้องการเหลือเกิน....

ตอนนี้ Yuna ได้โดนดุ้นของชายอื่นที่ไม่ใช่สามีตัวเองเเล้ว... สามีเธอเองคงไม่ทราบ... เจ้าหมอนวด กระแทกใส่หอยไม่ยั้งเลย ส่วน Yuna ก็ร้องลั่นห้องเลย... ไม่นวด

แล้ว...นาบกันเรียบร้อย....

Yuna ขอขึ้นเองบ้าง แล้วบดหอยใส่....หมอนวดเลย ลีลาของเธอ... ดูแล้วรุนแรงมาก...ใส่ไม่ยั้งเลย ผิดกับสามีตัวเอง

พักยก....
Yuna แลกลิ้นกับหมอนวด...แบบคู่รักเลย

นมเต่งตึงแบบนี้ใครจะทนไหว... Yuna ก็เต็มใจ..ให้จับ..ทั้งๆที่ไม่ใช่สามีตัวเอง

หมดนวดมือไวทันที... ใช้ลิ้น..ตวัดไปที่หัวนม Yuna เพื่อให้อามารณ์ Yuna พล่านสุดๆ

Yuna ทำหน้าอ้อนและยั่วหมอนวด.. และจับดุ้นหมอนวดมาเลียที่ปลายเป็นภาพที่สวยยิ่งนัก...

Yuna หันหลังให้หมอนวดเพื่อยั่ว...เเละเชื้อเชิญ

หมอนวด..รู้ทาง..เลยเข้าเสียบทันที Yuna ก็แอ่นให้โดยไม่มีที่ท่ารังเกลียจ

Yuna ก็ครางลั่น..เจ้าหมอนวดก็กระแกไม่ยั้ง....ของฟรีแบบนี้ต้องจัดเต็ม

แต่ละจังหวะทำเอานมกระเพื้อมไปทั้งตัว

โหนกบดโหนก...

หลังจากนั้นก็จบเกมส์....  ก่อนที่ทั้งคู่จะจูบกันสั่งลากิจกรรม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2015, 10:58:52 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 10:51:36 AM »

คืนวันนั้นเอง... สามี ต้องไป ตจว. ทำให้ Yuna เหงา เลยต้องโทรตาม หมอนวดมาเพื่อใช้บริการ...

ชั่วเวลา..แป๊บเดียว หมอนวดก็มาถึง

ความต้องการทั้งคู่ที่มากล้น... มาถึงก็แลกจูบกันทันที

ไม่พูดพล่ำทำเพลง Yuna ก็ก้มลงเข้าหาดุ้นเสน่ห์ของหมอนวดทันทีด้วยความโหยหา

ดูดทันที..ทำเอาเจ้าหมอนวดถึงกับอุทานครางซี๊ดออกมาด้วยความเสียว

หมอนวด..ก็ลงนิ้วใส่ Yuna ทันที ทำเอา Yuna สะท้าน

Yuna เอ่ยขอหมอนวดเอง.. ว่าเธอต้องการแล้ว....

Yuna จับหมอนวดนอนตรงหน้าประตูตรงนั้นเเล้วขึ้นใส่และบดเองเลย

เธอ ขย่มเอง เสียวเอง.. ร้องเอง ครางเอง....เลย

Yuna หลังจากได้สติได้ จึงชวนหมอนวดไปต่อที่เตียง ซึ่งเป็นเตียงเดิมที่สามีนอนกับเธอทุกคืน

ต่างคนต่างเปลื้องผ้าออก โดยมิได้นัดหมาย Yuna ก็ถอยหลังไปตั้งท่าพร้อมที่เตียง

เจ้าหมอนวดก็เข้าโถมหาทันที..ทำเอา Yuna สะดุ้ง

ด้านล่างก็โดน....จู่โจม

Yuna ดิ้นพล่านเมื่อโดนหมอนวดลงลิ้น...

เพื่อลิ้นของหมอนวดจะได้เข้าลึกๆ Yuna ขึ้นไปค่อมที่หน้าหมอนวดเลย

ถึงคราวที่ Yuna ต้องทำให้เจ้าหมอนวดบ้างล่ะ

ถึงคราวที่รอคอยแล้ว.. ทุกฝ่ายพร้อม Yuna นอนรอแล้ว...

เจ้าหมอนวดค่อยๆ ดัน ดุ้นยักษ์ใส่หอยของ YUna

หลังจากนั้นก็โยกกันไม่ยั้งเลย...เสี้ยนกันทั้งคู่... นม Yuna สะเทือนตามแรงกระแทก

Yuna เจอแบบนี้ร้องลั่นไม่เกรงใจข้างบ้านเลย

เพื่อความสะใจ Yuna ขึ้นเอง..เลย...สุดๆมาก

ดูจากสีหน้า Yuna ก็จะรู้ว่าเธออดอยากมากขนาดไหน..ทุ่มสุดตัวจริงๆ

จากท่าไหนเธอก็รับได้หมด...ไม่มีถอย เด้งสวนตลอด

เด้งสวน..แม้กระทั่งท่าด๊อกกี้..คงชนมดลูก Yuna แหงๆ

ไกล้จะเสร็จแล้ว..เจ้าหมอนวด..บอกกับ Yuna

เร่งเต็มที่

เจ้าหมอนวดบอกไม่ไหวแล้ว..ขอปล่อยใน...
Yuna บอกว่าอย่านะ....... ได้โปรด

ผลสุดท้าย..เจ้าหมอนวดชักดุ้นยักษ์ออก..มาจากร่องของ Yuna

น้ำกามไหลย้อย..ออกมาเลย......  ซึ่งเป็นน้ำกามชายอื่นที่ไม่ใช่สามีของเธอ....

สุดท้ายเลยตามเลย.. Yuna ก็เข้าไปหาดุ้นของหมอนวดเพื่อดูดน้ำกามออกให้หมดแล้วกลืนทันที..เป็นอันจบเกมส์...

Yuna นอนหมดแรงด้วยความเหนื่อย..แต่เธอก็เสียวสุดๆๆ.... เธอเองก็เรียกใช้บริการ เจ้าหมอนวดคนนี้ทุกรอบไป เมื่อยามสามีไม่อยู่บ้าน
ดังนั้น..ท่านใดที่..ไม่ขยันทำการบ้าน..ก็ระวังไว้ด้วย..นะครับ..เดี๋ยวเราจะไปบริการถึงบ้านท่าน THE END

Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2015, 10:57:39 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
ponningeak
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 04:25:09 PM »

ซู๊ดยอดครับ มีลายแทงมั้ยครับ จะตามไปกดซะหน่อยคริ คริ
ขอบคุณมากๆครับ
PeeAVC_XI

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 05:11:15 PM »

ซู๊ดยอดครับ มีลายแทงมั้ยครับ จะตามไปกดซะหน่อยคริ คริ
ขอบคุณมากๆครับ
Torrent --> http://upload.siamza.com/1707933
ponningeak

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 10:02:46 PM »

ขอบคุณงามๆ ครับ
ponningeak

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 10:07:36 PM »

รบกวนขออีกครั้งนะครับ เหมือนจะไม่มีไฟล์ให้โหลดครับ มันไม่มีขนาดของไฟล์ครับ
ขอบคุณครับ
PeeAVC_XI

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 06:15:28 AM »

รบกวนขออีกครั้งนะครับ เหมือนจะไม่มีไฟล์ให้โหลดครับ มันไม่มีขนาดของไฟล์ครับ
ขอบคุณครับ
z,Fs]ผมโหลดจากที่นี่ครับ.........  น่าจะได้นะครับ
http://www.akiba-online.com/threads/avi-1-15gb-eyan-007-keebirimassaajinihamaru-yuna.1477181/
http://www.akiba-online.com/threads/mp4-1-10gb-eyan-007-keebirimassaajinihamaru-yuna.1475493/
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 12:36:04 PM »

ขอบคุณครับ
ponningeak

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 18, 2015, 11:16:37 AM »

ขอบคุณมากมายที่นำมาให้ชม
ขอบคุณงามๆครับ
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 18, 2015, 08:23:55 PM »

สุดยอดเลยครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์