มีนาคม 29, 2024, 09:35:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [JUX-444]Yuna Shiina-สามีไม่ทำ.เพื่อนรักเลยตัวเบา(movie review+ภาพเคลื่อนไหว_จบ)  (อ่าน 19513 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 07:59:40 PM »

19-JANUARY-2015

Yuna Shiina-สามีไม่ทำ..เพื่อนรักเลยตัวเบา(movie review+ภาพเคลื่อนไหว_ตอนจบ)

กรุณาอ่าน...ก่อนรับชม Grin Grin

หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชม

นะครับ

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ

ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

ปก

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

ความเดิมตอน 1 ---> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=190397.0

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เหมือนละคร.......สามีตื่นพอดี.....ยูนะเข้าไปถามว่าไหวไหมพี่.... สามีบอกว่า ไม่เป็นไร..เมาแค่นี้จิ๊บๆ

หลังจากนั้น..... ยูนะก็ พาสามีตัวเองเพื่อไปอาบน้ำ.....

เจ้าสามีด้วยความเมาก็แก้กางเกงเพื่อที่จะอาบน้ำและเข้าห้องน้ำไปเลย....

เจ้าเพื่อนตัวแสบก็จะเดินออกมา... ยูนะก็เดินมาดึงมือไว้ทันที

แล้วก็บอกว่า.. พี่จ๋า...ยูนะอยากช่วยพี่อีกแล้ว... ขอดูดหนอนน้อยหน่อยนะพี่จ๋า... นู๋รู้ว่าเมื้อกี้พี่ยังเสร็จไม่เต็มที่

หลังจากนั้นก็ก้มลงไปทำความคุ้นเคยกันอีกรอบทันที

แล้วก็โม๊คตรงปลาย...... ทำเอาเพื่อนสามีสะดุ้งเลย

ดูดแบบกระหายมาก.... จนเจ้าเพื่อนแสบจะทนไม่ไหวแล้ว...

สุดท้าย..เขื่อนแตกของจริง...ยูนะใช้ปากรองรับไว้หมดเลย

แล้วยูนะก็ดูดน้ำกามและกลืนจนหมด...ไม่เหลือสักหยก.....เป็นอันจบเกมส์

วันต่อมา...เจ้าเพื่อนต้องกลับแล้ว..จึงได้มาร่ำรากัน.... ยูนะบอกว่าว่างๆ ก็มากินข้าวได้นะค๊ะ(ตัวเองซึมๆ).... เ จ้าสามีก็ ส่งเสียงขัดจังหวะเล็กๆ..... เจ้าเพื่อนก็บอกว่ามาแน่นอนครับ...
(ก่อนจาก เจ้าเพื่อนแสบแอบส่งกระดาษโน๊ตแผ่นเล็กๆไว้)

ยูนะ.. ก็นั่งซึม..เพราะความเหงา...อยู่ๆเสียงกริ่งดังขึ้นมา......

ยูนะไปถึงประตู..ก็สะดุ้งทันที เพราะ..มีคนมาส่งพัสดุอีกแล้ว.....  แต่สุดท้ายก็ไม่มีอะไร ทำให้ยูนะตื่นเต้นเล็กน้อย

ยูนะมองดูเวลา......  แล้วก็ถึงเวลาที่เธอมีนัดกับชายชู้ไว้(กระดาษโน๊ตใบนั้น)...... เสียงกริ่งที่ดังขึ้น...ยูนะจึงรีบไปที่ประตู

เจ้าเพื่อนตัวแสบมาอีกแล้ว.. ยูนะบอกว่า คุณต้องโดนลงโทษในฐานะที่มาช้าไป 2 นาที ปล่อยให้ยูนะคิดถึง...

หลังจากนั้นยูนะ..ก็นอนหงายรอเลย... และต่างคนต่างเปลื้องผ้าตัวเองทันที โดยไม่ต้องบอกกัน

ด้วยความที่ยูนะอยากมากๆ.. น้าแฉะมากๆ เจ้าเพื่อนตัวเสียบ จึงดันพรวดมิดเลยในครั้งเดียว

เจ้าเพื่อนสามีตัวหื่น โยกใส่ยูนะทันที

แล้วจัดท่าเดิม..กับที่ยูนะโดนเจ้าคนส่งของซ่ำทันที

ไม่ทันใจ...ยูนะลุกขึ้นแล้วเด้งสวน..ทุกจังหวะที่กระแทกใส่ทันที

ข้างล่างกระแทก... ข้างบนก็แลกลิ้นสิคัรบ

เจอท่านี้เข้าไป.. ยูนะถึงกับสะดุ้ง ครางไม่เป็นภาษาเลย...

แล้วทั้งคู่ก็ยืนขึ้น... แล้วก็ใส้ท่านี้กันอีกรอบ

ยูนะโดนพาไปนอนคว่ำที่โต๊ะ..แล้วก็เจ้าเพื่อนตัวแสบโยกใส่

พอเจ้าแสบไกล้เสร็จ..มันหยุดเกมส์ จับยูนะมาลงลิ้นทันที ทำเอายูนะเกือบเสร็จเพราะลิ้นกันเลยทีเดียว

หลังจากนั้นยูนะจึงโดนนิ้วบ้างเล่นเอาครางไม่เป็นภาษาเลย

เมื่อพักแล้ว...เจ้าเพื่อนสามีตัวแสบจับยูนะมาโยกต่อ....

แล้วยูนะก็ขอพักบ้าง จับ "มวยโค้ก" ทันที

แค่นั้นยังไม่พอ..ยูนะชวนเจ้าเพื่อนผัวตัวแสบมาต่อยกสุดท้ายที่ห้องนอนตัวเอง

เจ้าแสบจับดุ้นใส่ร่องยูนะแล้วกดทันที....

ยูนะโดนกระแทกแรงมากร้องจนเสียงหลง

จับแสบจับยูนะนอนคว่ำหนีบขา..แล้วแทงดุ้นสวนทันที....(แน่นมากเลยท่านี้)

ยูนะขึ้นโยกให้บ้าง...แต่ดูเธอคงเจ็บแน่ๆ มือประคองท้องน้อยเลย...

โดนสวนแรงๆแบบนี้ไม่เจ็บได้ไง

สุดท้ายยูนะก็ไปก่อนกระตุกไปแล้ว....

พอเจ้าแสบเห็นยูนะไปแล้ว..... มันเลยทนไม่ไหว ทุ่มสุดแรงจังหวะสุดท้าย

จนสุดท้าย......... จะไม่ไหวแล้ว

ปล่อยน้ำกามใส่หน้า..ยูนะเลย

ยูนะก็บริการล้างให้เหมือนเดิม

นอนหมดแรง....แต่... เจ้าสามีกลับมาพอดี.. ต่างคนต่างแยกย้ายทันที

ยูนะก็นัดเจ้าเพื่อนสามีตัวแสบมาคลายเหงาอยู่เรื่อยๆอย่างลับๆ  THE END

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2015, 08:02:50 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 05:35:30 AM »

Torrent file ----> https://app.box.com/s/kt4pmroniaeqy09de5bn
sometimes
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 09:10:36 PM »

ขอบคุณครับ  Review กันซะไม่ต้องโหลดกันเลยทีเดียว 55+
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2015, 11:43:04 AM »

รีวิวได้สนุกครับ ขอบคุณครับ
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 23, 2015, 01:45:47 PM »

สุดยอดเลยครับ
~‘Espada-4th๏
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

❤ 松島 かえで ғσяένềѓ

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 03:02:36 AM »

ข อ อี ก ค รั บ

Fap Fap
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 12:00:29 AM »

ผลงานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับทั่น 
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 08:56:53 PM »

หนุกมากกกครับ Grin Grin Grin
หน้า: [1] พิมพ์