เมษายน 19, 2024, 02:21:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากดูรูปออฟฟี่ แม๊กซิมคับ  (อ่าน 3215 ครั้ง)
ติ่มซำ กับ ขาหมู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: มกราคม 28, 2015, 11:54:31 PM »

ตามหัวข้อเลยครับ รูปของเธอที่xx นี้ หายไปไหนหมดอ่คับ รู้สึกเธอจะลบหมดเลย หาไม่ได้เลย อยากดูอ่ะครับ คือ เมื่อก่อนผมดูรูปเธอแล้วขัดจรวดบ่อยมาก เธอช่างsex ทั้งเอกฬ์ น่าอึ๊บมากครับ เป็นผู้ ญ คนนึงที่อยากให้เล่นAVมาก ใครก้ได้ช่วยผมที ผมไม่ไหวแย้ววว
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 03:26:55 AM »

ไม่ชอบอ๊อฟฟี่ Maxim เอาซะเลย เรื่องของเรื่องคือผมไม่ชอบของปลอมครับ ทั้งตัวเธอและเพื่อนของเธอ
ในแก๊งค์ ล้วนทำศัลยกรรมกันหมดทุกคน นี่คือสิ่งที่ผมรับไม่ได้ (แต่ก็ขอชื่นชมทั้งตัวเธอและเพื่อนของเธอ
ที่ยอมรับสารภาพว่าไปทำศัลยกรรมกันมาแบบยกแก๊งค์)

ผมว่ายุคนี้อยู่ยากขึ้นทุกวันครับ อย่างเช่นเราเคยเห็นคนๆนึง หน้าผีหน้าปลวกมานานหลายปี วันเวลาผ่านไป
ไม่กี่เดือน มันกลับมาอีกทีแล้วเดินสวนกับเรา ซึ่งเราก็นึกว่าเดินสวนกับคนแปลกหน้า เพราะเพื่อนเราคนนี้
เล่นไปโมฯ หน้ามาใหม่แบบไม่เหลือเค้าเดิมอีกต่อไป.........คิดจะมีเมียซักคนนึง สืบประวัติให้ดีก่อนนะครับ
เตือนไว้แค่นี้แหล่ะ!!  Kiss

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
ติ่มซำ กับ ขาหมู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 05:52:43 PM »

ครับผมๆ แต่ตอนนี้อยากได้มากเลยครับ ฮ่าๆ ๆ เสพรูปก้พอคับ
หน้า: [1] พิมพ์