มีนาคม 29, 2024, 09:55:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือครับ  (อ่าน 1475 ครั้ง)
vifa
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 12:04:31 AM »

สวัสดีพี่ๆและเพื่อนๆทุกๆท่านครับ เรื่องเป็นอย่างนี้ครับ ผมเข้าร้านมินิมาททุกวันและก็คุ้นเคยกับสาวพนักงานบ้างครับแต่ก็ไม่ถึงกับสนิทครับ มีสาวอยู่คนหนึ่งเขาเป็นคนที่ชอบพูดเล่นและกล้าพูดเรื่องเซ็กเล็กๆน้อยๆครับแต่ผมก็ไม่สนใจครับ และมีอยู่2ครั้งที่เขาให้ผมเลี้ยงช็อกโกเล๊ตอันละ20บาท ผมก็เลี้ยงไม่ว่ากันครับ มีอยู่วันหนึ่งมีพนักงานสาวสมัครเข้ามาใหม่ผมยังไม่รู้จักชื่อทั้งร้านเลยครับ
และผมไปซื้อกาแฟแก้วกลางแต่เด็กใหม่ไปกดผิดเป็นแก้วเล็กครั้งแรกผมก็จ่ายให้น้องคนนี้ต่างหาก20บาท+ค่ากาแฟแก้วกลาง18บาทครับให้เขาไปเคลียเอาแอง ปกติแก้วเล็ก14บาท หลังจากนั้นอีกไม่กี่วันเด็กใหม่ก็เข้ากะกับผู้หญิงที่ผมซื้อช็อกโกแลตให้สมมุติว่าเขาชื่อแรดนะครับ แรดเขาทำเป็นพูดเหมือนกับจะเป็นแม่สื่อให้ผมกับเด็กใหม่เป็นแฟนกัน แต่เด็กใหม่ก็ยิ้มนิดๆไม่พูดอะไรรวมทั้งผมด้วยครับ ผมไม่แน่ใจว่าเด็กใหม่จะคิดอะไรกับผมใหม แต่วันเวลาผ่านไปเรื่อยๆก็ได้เจอเด็กใหม่บ้างแต่ก็ไม่บ่อย แต่สังเกตว่าเด็กใหม่ไม่เคยคิดจะสนใจผมเลยครับ นอกจากผมถามเขาจะตอบแบบว่าถามคำตอบคำ และมีอยู่วันหนึ่งผมไปซื้อกาแฟเขาก็กดผิดอีกแล้วเป็นครั้งที่2ซึ่งวันนั้นเด็กใหม่อยู่กับแรดด้วย และผมจึงถามว่าทำมัยไม่ยกเลิกบิลละแต่แรดก็ชิงตอบว่ารักษาเครดิตพนักงาน ผมก็ต้องควักเงินช่วยเด็กใหม่แต่ผมก็คิดว่าเต็มใจช่วยเฉยๆ และผ่านไปอีกผมเจอเด็กใหม่เขาก็ดูท่าทางไม่เห็นที่จะสนใจอะไรกับผมเลยเหมือนเดิมครับ และเช้าอยู่วันหนึ่งผมไปซื้อน้ำและได้เจอเด็กใหม่ เด็กใหม่พูดกับผมว่าพี่ช่วยซื้อซิมโทรศัพย์50บาทให้หน่อย ตอนนั้นผมก็อึ้ง ผมตอบกับไปว่าช่วยซื้อให้ เด็กใหม่ตอบกับว่าไม่ใช่ให้ช่วยแต่ขอ.. และผมก็ซื้อให้เสร็จเด็กใหม่ก็แค่คำว่าขอบคุณค๊ะแล้วผมก็เดินจากไป และวันถัดมาเจออีกเด็กใหม่ตะโกนอยู่หลังร้านเขากำลังจัดอะไรก็ไม่รู้ ผมกำลังจะจ่ายเงินค่าน้ำของผมอยู่ เขาบอกว่าช่วยจ่ายค่ามาม่า7บาทให้หน่อย แต่ตอนนั้นผมมีเงินแค่20บาทผมพกมาแค่พอซื้อน้ำ ผมตอบกับไปว่าไม่มีเงิน และผมก็จากไป และเช้าวันต่อมาผมก็เจอเด็กใหม่อีก เขานั่งอยู่ในเคาเตอร์คิดเงินนั่งแบบหันทั้งตัวออกทางหน้าร้าน และผมก็เดินมองเขาเด็กใหม่มองผมก็ไม่ยิ้มด้วยมิตรไมตรีใดๆคล้ายๆว่าเด็กใหม่จะมองด้วยหางตาด้วยซ้ำ
  ขอปรึกษาดังนี้ครับ 1.ผมสงสัยคำว่าไม่ใช่ให้ช่วยแต่ขอ.. หมายความว่ายังไงครับ
                        2.เด็กใหม่เขาอาจจะสนใจแต่ไม่แสดงออก แต่เขาพิสูจน์ว่าผมมีน้ำใจกับเขาหรือเปล่าใช่ใหมครับ เพราะแรด       เขาเคยบอกว่าน้องเขายังไม่มีแฟนน้องเขาอยู่กับแม่
                        3.หลังจากนี้ผมจะพิสูจน์อะไรกับน้องใหม่คนนี้ดีครับ (ผมยังไม่ได้รักเขาครับ)
  ขอบคุณครับ

DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 08:14:06 AM »

อาจจะตอบไม่ตรงคำถาม

เรื่องนี้ ไม่มีอะไรในกอไผ่

สรุปสั้นๆคือ เค้าก็คุยแบบนี้กับทุกคน เพราะเป็นงานบริการครับ

และที่เค้าให้คุณช่วยเหลือ นู่น นี่ นั่น เป็นเพราะว่าไม่อยากให้ตัวเอง(เด็กใหม่) โดน ผจก. หรือเจ้าของร้านด่า

ก็เท่านั้นเองครับ...

Wink

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

vifa
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 09:55:49 PM »

DMX ขอบคุณมากครับ เมื่อวานเจอน้อง แล้วผมถามว่าหยุดวันใหน น้องตอบว่าพรุ่งนี้ ผมเลยถามน้องว่าจะไปเที่ยวด้วยกันใหม น้องตอบว่าวันหยุดอยากจะพักผ่อนที่บ้านมากกว่า   ผมคงบายแล้วครับ ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์