เมษายน 20, 2024, 07:57:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จิ๋มเทียม ต้องใช้ถุงยางไหม  (อ่าน 7653 ครั้ง)
-fantastic-
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 01:02:04 PM »

กำลังเล็ง tenga flip hole สีขาวอยู่ เลยถามว่าจำเป็นต้องใส่ถุงยางด้วยไหม เพราะยังไม่เคยใช้ sex toy เลย รวมทั้งจิ๋มเทียมแบบอื่นๆด้วยนะครับ

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 01:39:09 PM »

สาเหตุที่เลิกเที่ยวผู้หญิงมาใช้จิ๋มกระป่องก้เพราะว่าไม่ต้องใช้ถุงยางนี่ละจ้า มันเสียวตรงไม่ใส่ถุงและแตกในนี่ละจ้า 
-fantastic-

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 02:50:37 PM »

สาเหตุที่เลิกเที่ยวผู้หญิงมาใช้จิ๋มกระป่องก้เพราะว่าไม่ต้องใช้ถุงยางนี่ละจ้า มันเสียวตรงไม่ใส่ถุงและแตกในนี่ละจ้า 

ขอบคุณท่านรองมากครับ และมันไม่บาดน้องเราใช่ไหม 555 

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 02:51:38 PM »

ขอบคุณท่านรองมากครับ และมันไม่บาดน้องเราใช่ไหม 555 

W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 03:54:51 PM »

ถุงยางไม่ต้องครับ ใช้แค่เจลหล่อลื่น
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 11:21:07 PM »

เคยไม่ใช้นะฟินไปอีกแบบได้แตกใน แต่เหนื่อยตอนล้างครับ เวลามันเกินไปก็เล่นเอาน้องชายถลอกหัวเป็นแผลได้เหมือนกันแม้มีเจลหล่อลื่นนะ
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 08:07:36 AM »

มายืนยันอีกเสียงจ้า ไม่ต้องใช้ถุงยางเลย แตกในได้เต็มที่ตามต้องการเลย

ล้างง่ายและสะอาดแน่นอน

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
x-huato
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 01:07:32 PM »

ผมใช้น่ะ ลดเเรงเสียดทาน ผมเเปลกอยู่คนเดียวหรอเนี่ย  Undecided

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 02:32:24 PM »

ผมใช้น่ะ ลดเเรงเสียดทาน ผมเเปลกอยู่คนเดียวหรอเนี่ย  Undecided

ไม่แปลกจ้า ของอย่างนี้แล้วแต่คนชอบนะ 
Real Steel

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 07:33:15 PM »

ไม่ต้องใส่ครับ  เย็ดสดแตกในเลย

แต่ที่จำเป็นต้องใช้ทุกครั้ง  คือ เจลหล่อลื่น
หน้า: [1] 2 พิมพ์