เมษายน 26, 2024, 02:50:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [IPZ-279]Ryu Saki - ขายของเก่าให้คนซื้อรับของเก่า?!? (รีวิวหนัง+เคลื่อนไหว_ตอน1)  (อ่าน 13741 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 02:06:41 PM »

2-FEBRUARY-2015

[IPZ-279]Ryu Saki-ขายของเก่าให้หนุ่มซื้อรับของเก่า?!?(รีวิวหนัง+เคลื่อนไหว_ตอน1)

กรุณาอ่าน... Grin Grin

หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ

ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

ปกหนัง

นู๋ซากิได้เรียกรถรับซื้อของเก่า....เพื่อมารับของเก่าที่บ้าน..ที่สามีเธอ..ได้สั่งไว้

เจ้าคนรับซื้อของเก่าก็มากดออดที่หน้าบ้าน....ตามที่ได้นัดไว้

เจ้าหนุ่มรับซื้อของเก่า ก็ได้มาขนกล่องกระดาษขึ้นรถไปโดยมี ซากิยืนดูอยู่ห่างๆ

ซากิ..ยืนยิ้มหวานส่งให้เจ้าหนุ่มอ้วน(คนรับซื้อของเก่า)..เมื่อซื้อขายกันเสร็จแล้ว เจ้าอ้วนก็ขอตัวกลับ

เช้าวันต่อมา ซากิก็ออกมาส่งสามีไปทำงานตอนเช้าเป็นประจำเหมือนที่ทำทุกๆวัน

ซากิ ออกไปจ่ายตลาดเสร็จก็เดินกลับบ้านเพราะเธอตกรถมาไม่ทัน... แต่บังเอิญเหลือเกินที่มาเจอเจ้าหนุ่มอ้วนคนเดิมขับผ่านมาพอดี
เจ้าอ้วนจึงขออาสาไปส่งซากิที่บ้าน เพราะต้องผ่านไปแถวนั้นพอดี

พอมาส่งถึงบ้าน ซากิก็ชวนเจ้าอ้วนมาทานน้ำเย็นๆในบ้านเป็นการขอบคุณ

ทั้งคู่ก็คุยกัน..เจ้าอ้วนบอกว่าเขาโสดเพราะหน้าตาแบบนี้เลยไม่มีสาวไหนสนใจเลย...แล้วก็ทำหน้าเศร้า

ซากิเริ่มรู้สึกไม่ดีล่ะจึงได้ขอตัวไปเตรียมขนม.... อยู่ๆเจ้าอ้วนก็เดินมาหาซากิ พร้อมกับทำหน้าที่จะพูดกับซากิแบบจริงจังมากๆ จนซากิตกใจ

มันจึงได้ถามซากิด้วยความแค้น ว่าทำไมหน้าตาผมเป็นอย่างไรถึงไม่มีหญิงไหนสนใจเลย....  จนซากิถอยหนีด้วยความกลัว

สุดท้ายเจ้าอ้วนก็..อดใจไม่ไหว ใช้กำลังเข้าขืนใจซากิทันที...ซากิก็กรีดร้องด้วยความกลัว...

จากนั้นเจ้าอ้วนก็ลากซากิมาที่..โซฟาพร้อมกับเอ่ยปาก ขอสนุกด้วยสักทีนะ..ซากิก็ร้องว่าไม่ แล้วบอกว่านู๋มีสามีแล้วนะ...

เจ้าอ้วน..จัดการล้วง..ร่องเสียวซากิทันที...ซากิก็ร้องสะดุ้งเพราะความเสียว

เจ้าอ้วนจับ กกน. ซากิออกพร้อมกับลงลิ้นทันทีเพราะความหื่น..

เจ้าอ้วนยังไม่พอ..จับซากิ นอนหงาย.. ทำให้ หอยซากิ ลอยอร่างฉ่างเลย...

เจ้าอ้วน..ทั้งตวัดลิ้น ฉกระรัว จนซากิ สะท้านตาม

ยังไม่จบ มันฉกลิ้นต่อไปที่หัวนมซากิ..จนต้องร้องตามเพราะความเสียว

สักพักเจ้าอ้วน..จับดุ้น ยัดใส่เลย ทำเอาซากิสะดุ้งโหยง..

เมื่อเข้าที่แล้วเจ้าอ้วนมีหรือจะปล่อยไปง่าย มันจัดการโยกใส่ทันทีแบบรุนแรง เหมือนรีบทำเวลา

โยกรัวๆ..จนซากิเผลอตัวแลกลิ้นกับเจ้าอ้วนเลย...

สักพักจัดกันท่าหมา.......

ซากิเองก็ไม่ใช่เล่น...เด้งสวน... ตลอด

เจ้าอ้วนหื่น..อึดใช่เล่น..โยกต่อเนื่อง ไม่ว่าท่าไหน ก็จัดเต็ม

เจ้าอ้วนใส่ lot สุดท้าย

เกมส์จบ แตกในซะเลย

เจ้าเดินกลับมาหาอีกที... แต่เเค่เอากระเป๋ามาคิน พร้อมกับบอกขอบคุณ...

สักพักสามีซากิโทรมา..ซากิก็รับสาย ทั้งๆที่สภาพร่างกายเพิ่งผ่านดุ้นคนอื่นมา.. บอกว่า สบายดีค่ะ...เดี๋ยวเตรียมอาหารอร่อยๆไว้รอนะค๊ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 02:13:12 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 02:07:48 PM »

คืนวันนั้นเอง ก่อนนอน... สามีก็ถามซากิว่าวันนี้เพื่อนเขาบอกเห็นซากินั่งรถคนรับซื้อของเก่ามาบ้านเหรอ
ซากิพอได้ยินแบบนี้จึงรีบแก้ต่างว่า..วันนี้ตอนกลับจากตลาด เดินกลับบ้าน เขาผ่านมาพอดี และเขากำลังจะมารับซื้อของแถวบ้านเรา เลยขอติดรถมาด้วยค่ะ ...

เช้าวันต่อมา ขณะซากิกำลังจะะออกจากบ้านไปทำธุระ.. ก็มาเจอเจ้าอ้วนจอดรถรอที่หน้าประตู

ด้วยความกลัวเธอเลยรีบกลับเข้าบ้านทันที แล้วก็มานั่งนึกย้อนเหตุการณ์เมื่อวาน

สักพัก..มีคนมากด ออดที่หน้าบ้าน เธอก็ไปดูที่มอนิเตอร์ภาพที่เจอคือเจ้าอ้วนมันมาอีกแล้ว

เธอคิดสักพัก..จึงรับสายเพื่อตอบรับ..เจ้าอ้วนมันบอกว่า..อยากให้สามีรู้ไหม ถ้าไม่อยากให้รู้เปิดประตูด้วย

ซากิยอมรับสภาพต้องยอมให้เข้ามาเพราะกลัว.... สามีรู้.......เมื่อยอมให้เข้ามาแล้วซากิก็นั่งรับสภาพ..ส่วนเจ้าอ้วนก็ถอดกางเกงตัวเองทันที

ซากิ..ต้องยอมอมดุ้นให้เจ้าอ้วนแบบไม่เต็มใจ

เจ้าอ้วนก็กะเด้าใส่ปากทันที

เจ้าอ้วนจับซากิ แหกก้นซะเลย...

ซากิ..ทำเองเลย เพื่อให้จบเกมส์เร็วๆ

จนเจาอ้วนหลั่งใส่ปากซากิซะเลย

พอเสร็จกิจ เจ้าอ้วนก็ออกไป... สักพักสามีซากิก็โทรมา ด้วยความลืมตัวซากิก็พูดสายทำให้น้ำกามเมื่อกี้พุ่งออกมาจากปากเลย

ตกเย็นซากิก็นั่งมองสามีตัวเองแล้วก็คิดในใจว่าเธอทำผิดกับสามีเธอเอง.. เพราะเธอเริ่มชอบเจ้าอ้วนซะเเล้วจนเริ่มสับสน

PeeAVC_XI

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 02:11:48 PM »

อ่านต่อตอนจบ -----> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=190733.0
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 09:27:01 PM »

ขอบคุณครับ ตอนแรกเห็นชื่อ ก็  หือ...สมาชิกใหม่ หรือ ที่ไหนได้ ท่าน อดีตpecpwc นั่นเองช่วงนี้ฟิตอยู่คนเดียวนะครับ เรื่องนี้ดีครับ ตอนแรกผมมองข้ามไป เพราะปกไม่ค่อยโดน ตอนหลังถึงมารู้ว่าพลาดไปในแผ่น สวยน่ารักกว่าปกเยอะ....จริงๆชื่อ usui saryu นะครับไม่รู้ท่านรู้หรือยังเห็นเขียนตรงหัวข้อว่าryu saki. ถ้ารู้แล้วต้องขออภัยครับ หลังๆนี่ย้ายไป attackers แล้วแต่เปลี่ยนลุคไปไว้ผมยาวขึ้นอีกหน่อย แต่ผมชอบแบบนี้มากกว่า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 09:05:50 PM »

ขอบคุณครับ
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 12:56:49 PM »

หนุกมากครับ Grin Grin Grin
two2
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 11:16:05 PM »

ชอบรีวิวเคลื่อนไหวจัง

ขอบคุณคร้าบ
killpop
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 02:43:59 PM »

สุดยอดไปเรย
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 04:37:45 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์