เมษายน 24, 2024, 06:10:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [IPZ-279]Ryu Saki-ขายของเก่าให้หนุ่มซื้อรับของเก่า!?(รีวิวหนัง+เคลื่อนไหว_ตอนจบ)  (อ่าน 12946 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 02:09:31 PM »

2-FEBRUARY-2015

[IPZ-279]Ryu Saki-ขายของเก่าให้หนุ่มซื้อรับของเก่า?!?(รีวิวหนัง+เคลื่อนไหว_ตอนจบ)

กรุณาอ่าน... Grin Grin

หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ

ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

ปกหนัง

ความเดิมจากตอน1 --> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=190732.0

เช้าวันใหม่...เจ้าอ้วนก็มาหาอีก...

ซากิ..ก็..ไม่รู้จะปฏิเสธอย่างไรแล้ว ในเมื่อมันมาขนาดนี้เลยต้อง.......ยอมตาม..ที่เจ้าอ้วน..ต้องการ

ดูมัน..ชอบเรือนร่างของซากิมาก ลูบไล้จนมีสะดุ้ง

เลียอย่างหื่นกระหาย.....

ลิ้นสากๆ ของเจ้าอ้วน..ทำให้ซากิเสียวสะท้านไปทั้งตัว

เจอเม้น...แบบนี้ ซากิก็ร้องลั่นสิครับ

มันขึ้นคร่อมแล้วก็จับหนอนน้อยยัดปากซากิเลย

โยกใส่ปาก..จนซากิถึงกับจะอ๊วกออกมาเลย

เมื่อเจ้าอ้วน..พร้อมแล้วมันก็จับใส่ทันที ซากิก็ร้องลั่นเหทือนเดิม

ซากิตอนนี้เธอโดนดุ้นชายอื่นเสียบอีกแล้ว... ดูเธอเสียวมากๆ

เจ้าอ้วนจับซากิขึ้น แต่ซากิก็ทำท่าว่าไม่เอา.... แต่ก็ยังทำต่อ

นี่ครับ..ที่ซากิบอกไม่เอา....

ซากิโยกเองเลย.ทำเอาเจ้าอ้วนเคลิ้ม...ตาม

กระแทกแบบนี้.....คงฟินกันน่าดู

เด้งๆๆ....บดๆๆ...ซากิจัดได้หมดทุกท่า

ซากิ..เจอท่านี้ถึงกับตะโกนบอกว่า.... อย่าหยุดได้โปรด

เมื่อเจ้าอ้วนไกล้เสร็จ..มันก็หยุดพักมาลงลิ้ยใส่ซากิแทน

เมื่อพักแล้วก็ต่อทันที

เจ้าอ้วนเร่งเครื่องรอบสุดท้าย

แล้วก็มาแตกเต็มหน้าซากิเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 05:35:50 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 02:10:47 PM »

ซากิก็ยังทำตัวเป็นปรกติ.... แต่ตัวเธอเองก็รู้สึกไม่ดีเท่าไรนักกับสามีเธอเอง กับเรื่องที่เกิดขึ้น

เพราะว่าเจ้าอ้วนมันก็มาหาซากิทุกเช้า....... มาทำเหมือนเดิมทุกวัน

ซากิก็โดนทุกวัน ได้เสียวทุกวัน

วันแล้ววันเล่า แม้กระทั้งในห้องน้ำ

เธอ..ก็ยอมโดยดี

วันนี้ก็เช่นกัน...เจ้าอ้วนก็มาหาเหมือนเดิม...ทั้งคู่ก็จัดเข้าหากันทันที..ดุจคู่ผัวคู่เมีย

เจ้าอ้วนก็ทรมานซากิเพื่อต้องการให้เธออารมณ์กระเจิง...แล้วยอมร่วมกันด้วยอารมณ์ที่รุนแรง

จากที่เคยต้องบังคับ...มาคราวนี้ก็คว้าไปดูดเองเลย

ดูดปานจะกลืนกิน

ท่า 69 ก็ขึ้นคร่อมเองเลย

เจอแบบนี้ใครก็ฟินนะ....

ในเมื่อพร้อมแล้วก็จัดใส่เลยทันที... ก็แปลกซากิสะดุ้งทุกที...ที่โดน

ยกขา..โยก..ท่านี้...ซากิโดนกระทุ้งชนมดลูกแหงๆ

ขึ้นโยกบดดุ้นเจ้าอ้วนแทบหัก

เจ้าอ้วนนอนนิ่งเลย...เพราะซากิรู้งานแล้ว

พอซากิเผลอ..เจ้าอ้วนก็...กระทุ้งต่อ..ทำเอาซากิเด้งตัวลอยเลยทีเดียว

ทำไปสักครู่...ซากิหมดแรง เจ้าอ้วนเข้าต่อทันที

ซากิ..ร้องดังมากๆ เพราะเสร็จไป 2-3 รอบแล้ว..

งานจะเข้าทั้งคู่แล้ว...สามีซากิ..ดันกลับบ้านมาก่อนเวลา.. พอมาถึงก็แปลกใจ เพราะได้ยินเสียงคนร้องที่ห้องนอนด้านบน

เขาจึงขึ้นไปดู....เขาคุ้นเสียงนี้มากๆ... พอเปิดประตูออกมา..เขาก็ตกใจทันที

ซากิตกใจ..มาก...เช่นเดียวกัน สามีเธอถึงกับทรุด..แต่เจ้าอ้วน..ยังกระแทกต่ออีก

ซากิ..ก็ยังเด้งสวนต่อ...... เวลานี้ใครจะมาห้ามก็ไม่ได้แล้ว

ขึ้นเอง..โยกเองไม่เเคร์สามีเลย...

ช๊อตสุดท้ายยยยย....ท้ายสุด

อัดแช่..แน่นิ่ง ปล่อยในไปเลย...

ซากินอนหมดแรง..แล้วเจ้าอ้วนก็ออกไปทันที

ฝ่ายสามีก็นั่งเสียใจที่โดนเมียสวมเขานั่งเขกพื้นอยู่หน้าห้องนั่นล่ะ

สุดท้าย..ซากิ..ก้ได้ย้ายไปอยู่กินด้วยกับเจ้าอ้วน..เพราะติดใจในลีลาอันแพรวพราวที่เจ้าอ้วนมอบให้.............. 

THE END
asedah
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 10:53:25 AM »

กระทู้คุณภาพนะนี่
turphun
AV Devotor (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 06:02:18 PM »

เยี่ยมครับ จัดมาอีกนะ
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 09:13:49 PM »

สุดยอดครับ
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 09:33:53 PM »

เยี่ยมครับ
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 12:58:52 PM »

อ่านเพลินเลยครับ Grin Grin Grin
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 11:48:20 AM »

รีวิวได้ยอดเยี่ยมครับ
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 04:41:44 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์