เมษายน 26, 2024, 09:37:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [JUX 388] Ishihara Rina เปลี่ยนพี่สะใภ้แสนเรียบร้อยให้เป็นสาวร่านสวาท ตอนที่ 2  (อ่าน 39136 ครั้ง)
cowgirl
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 06:58:53 PM »

[JUX 388] Ishihara Rina เปลี่ยนพี่สะใภ้แสนเรียบร้อยให้เป็นสาวร่านสวาท ตอนที่ 2

เนื้อเรื่องทังหมดเป็นจินตนาการของผู้เขียนหากไม่ถูกต้องของอภัยด้วยนะครับ

เป็นการลองทำครั้งแรก ติชมได้ตามความชอบใจนะครับผม

ปกหนัง

ความเดิมตอนที่แล้ว ตอนที่ 1 http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=190871.0

หลังจากเหตุการณ์หนังสดสุดเสียวน้องสามีจึงขอตัวลงมาข้างล่างเพราะทนดูต่อไม่ได้พร้อมกับทำหน้าเศร้า(เล่าความเท็จชัดๆ)ด้วยความเป็นห่วงน้องสามีนู๋รินะจึงตามลงมาให้กำลังใจ
น้องสามี: ขอโทษนะครับที่ผมทำให้พี่เป็นห่วง

บรรยากาศเริ่มเข้าสู่ความตึงเครียด
น้องสามี:ผมไม่คิดเลยว่าเมียผมจะทำกับผมแบบนี้

นู๋รินะ:เธอพอจะรู้มั้ยว่าทำไมถึงเกิดเรื่องแบบนี้ขึ้น

แล้วน้องสามีก็มีสีหน้าที่เปลี่ยนไปเป็นการยิ้มเล็กๆ
น้องสามี: รู้สิครับ เพราะมันเป็นแผนของผมเอง

นู๋รินะทำหน้างง
นู๋รินะ: แผนเหรอคะ

น้องสามี: ใช่ครับมันเป็นแผนของผมเองที่ต้องการให้พี่เห็นเมียของน้องสามีกับชู้โชว์หนังสดสุดเสียวต่อหน้าพี่  เพราะผมชอบเห็นเมียเอากับคนอื่นแต่ตอนนี้ผมก็สนใจพี่เอามากๆ พี่ไม่รู้สึกพี่อารมณ์บ้างเลยเหรอครับกับสิ่งที่พี่เห็นเมื่อกี้

นู๋รินะเริ่มรู้สึกแปลกๆกับคำพูดของน้องสามีแต่ในระหว่างที่เธอคิดนั้นเองน้องสามีก็มาประชิดตัวเธอซะแล้ว

แล้วน้องสามีก็จู่โจมนู๋รินะจากด้านหลังทันที

นู๋รินะก็พยายามจะหนีและปิดป้องแต่ก็จนมุมที่โซฟา

เห็นนู๋รินะจนมุมน้องสามีก็ยิ้มแย้มพยายามล้วงใต้กระโปรงของเธออย่างมีความสุขส่วนนู๋รินะก็โกรธแต่ก็ทำอะไรไม่ได้นอกจากพยายามหันหน้าหนีเท่านั้น

ว่าแล้วน้องสามีก็พยายามจูบพี่สะใภ้คนสวยให้จงได้แต่ว่านู๋รินะก็ไม่ยินยอมง่ายๆ

ในระหว่างที่น้องสามีกำลังพยายามครองความได้เปรียบในเกมกาม ขณะนั้นเอง เสียงจากคู่ข้างบนที่ต่อกันอีกยกก็ดังลงมาถึงชั้นล่าง  น้องสามีจึงหยุดชะงักลง พร้อมพูดหยอกพี่สะใภ้คนสวยว่า  "สุดยอดใช่มั้ยละ  พี่ไม่อยากสนุกแบบนั้นบ้างเหรอ"
ทางฝั่งหนูรินะ เมื่อได้ยินเสียงครางดังมาจากชั้นบน  เธอก็ตกใจเล็กน้อยน้อยแต่ ตาเป็นประกาย ภาพเมียของน้องสามีที่เสียวซานและสนุกกับการมีเซ็กที่เธอพึ่งเห็นมากับตากับเข้ามาสมองเธออย่างเฉียบพลัน ทำให้เธอ รู้สึกมีอารมณ์เสียวซานขึ้นมาในทันใด

น้องสามีตัวแสบเห็นเช่นนั้นจึงจู่โจมด้วยจูบพร้อมกับลูบไล้เรือนร่างอันแสนเซ็กซี่ของนู๋รินะทันใด

เมื่อโดนลูบไล้เรือนร่างไปสักพักสีหน้าของนู๋รินะก็เริ่มเปลี่ยนไป

เมื่อเห็นดังนั้นน้องสามีจึงติดตามผลงานอย่างต่อเนื่องด้วยการเขี่ยหัวนมของนู๋รินะไปมาอย่างต่อเนื่องทำให้เธอนั้นเสียวซานถึงกับครางออกมาแล้วตัวของเธอก็กระตุกในทันใด

น้องสามีพยายามจู่โจมต่อไปแบบต่อเนื่องในขณะเดียวกันหนูรินะก็พยายามจะขัดขืนและพลักน้องเขยออกไปแต่ก็ไม่สามารถสู้แรงหื่นของน้องสามีได้

เมื่อเห็นว่านู๋รินะเริ่มขัดขืนน้องสามีจึงเริ่มเขียหัวนมของนู๋รินะอีกครั้งแล้วเธอก็กระตุกขึ้นมาอีกครั้ง

ต่อมาน้องสามีก็ยังพยายามที่จะจูบนู๋รินะให้จงได้แต่เธอก็ไม่ยอมให้เค้าจูบง่ายๆอยู่ดี

แต่แล้วเมื่อน้องสามีแตะเข้าที่จุดเสียวด้านล่างของนู๋รินะ เธอถึงกับสะดุ้งขึ้นมาทันใด พร้อมทั้งขอร้องให้เค้าหยุด

แต่ระดับน้องสามีมีเหรอจะหยุดเมื่อสตรีเผยจุดอ่อนมาขนาดนี้ถึงแม้ว่าหนูรินะจะพยายามอ้อนวอนด้วยสายตาแต่ก็ไร้ผล

น้องสามีจึงเริ่มใช้นิ้วเขื่ยไปมาบริเวณร่องเสียวของนู๋รินะถึงแม้เธอจะยังมี กกนสีขาว คอยกันไว้อยู่แต่มันก็ไม่ช่วยให้เธอรอดพ้นจากความเสียวไปได้แม้ว่าเธอจะพยายามยื่นมือไปดึงมือของน้องสามีออกไปแต่ก็ไร้ผลเหมือนเดิม

ต่อมาก็รูดมือไปตามร่องเสียวของเธอพร้อมกับเล้าโลมเธอไปเรื่อยๆ

ก่อนที่จะใช้มือรัวใส่จุดเสืยวของนู๋รินะจนเธอถึงกับคราวออกมาเสียงดัง

ต่อมาน้องสามีจึงจู่โจมทั้งบนและล่างแต่นู๋รินะเองก็ยังพยายามจะขัดขืน

น้องสามีจึงแก้ลำด้วยการใช้นิ้วจู่โจมจุดเสียวของนู๋รินะแทนแม้ว่าเธอจะพยายามที่จะยื่นไปเพื่อปัดมือของน้องสามีออกแต่ด้วยความเสียวเธอจึงไม่มีแรงพอที่จะทำมันได้

ยิ่งเห็นรินะคราวออกม้าวยความเสียวน้องสามีจึงเริ่มเห็นงานเธอหนักขึ้นด้วยการดูดหัวนมของเธอไปด้วยพร้อมกับใช้นิ้วจู่โจมจุดเสียวของเธอไปพร้อมกันแม้ว่าเธอพยายามจะหยุดแต่ก็ไม่สามารถต้านแรงหื่นของน้องสามีตัวแสบได้

แต่ยิ่งห้ามก็เหมือนยิ่งยุน้องสามียิ่งรัวมือใส่จุดเสืยวของรินะไม่หยุดแม้ว่าเธอพยายามของร้องบอกไห้หยุดก็ตาม

จนสุดท้ายเธอก็เสร็จ (ถึงกับขาอ่อนเลยทีเดียว)

น้องสามีจึงโชว์ผลงานแห่งความเสียวให้เธอดูแต่สาวเรียบร้อยอย่างเธอมีเหรอจะยอมรับจึงปัดมือของน้องสามีทิ้งไป

อีกฝั่งหนึ่งเมื่อเสร็จจากข้างบนก็ลงมาแล้วทั้งสองก็ได้ยินเรื่องราวที่เกิดขึ้นจากหน้าห้องจึงพูดคุยกัน
ชายชู้: พี่สะใภ้คุณสวยมากเลยนะจัดให้ผมได้กินตับเธอสักครั้งได้มั้ยครับ
เมียของน้องสามี: เด๋วหนูจัดให้นะคะเป็นการตอบแทนสำหรับวันนี้นะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2015, 10:32:38 PM โดย cowgirl » บันทึกการเข้า
cowgirl

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 07:00:09 PM »

ตัดมาที่คู่เดิมรินะโดนน้องสามีจูบจนเริ่มเคลิ้ม

อาการขัดขืนเริ่มหายไป

ต่อมาน้องสามีจับมือนู๋รินะมาให้ลองจับดุ้นของตนเองด้วยความใหญ่ของมันทำให้เธอตกใจกลัวและชักมือกลับในทันที

แล้วเธอก็โดนลากมาที่โซฟาตัวเดิมนู๋รินะพยายามขอร้องในฐานะที่เธอเป็นเมียของพี่ชายแต่มีเหรอน้องสามีจะยอมฟังสุดท้ายแล้วเค้าก็ยัดดุ้นเข้าไปในตัวเธอได้สำเร็จ

แม้ว่าเธอจะพยายามขัดขืนแต่ก็ไม่สามารถหยุดน้องสามีได้

เห็นรินะเริ่มขัดขืนอีกครั้งน้องชายสามีจึงจูบไปอีกดอก

พอโดนเข้าสักพักเธอก็เริ่มเคลิ้ม (ดูสิตาเยิ้มเชียว)

แล้วในที่สุดนู๋รินะก็ยอมจูบกับน้องสามีอย่างดูดดื่ม

เห็นแบบนี้น้องสามีชักได้ใจจัดเต็มจัดหนักให้หนูรินะทั้งหน้าและหลัง

หลังจากนั้นก็ไม่มีท่าทางขัดขืนของเธออีกต่อไปเหลือเพียงแต่เสียงคราวด้วยความเสียวเท่านั้น

เห็นรินะเคลิ้มดีนักว่าแล้วก็จูบไปอีกหนึ่งดอก

ว่าแล้วก็จัดต่อแบบไม่ให้รินะพัก

และเมื่อน้องสามีให้เธออยู่ข้างบนให้บ้าง แม้ว่าแรกๆจะดูทุลักทุเลไปบ้าง

แต่พอเธอจับจังหวะได้สักพักเธอก็เด้งส่วนทุกจังหวะ

ในตอนนี้เธอไร้การขัดขืนอย่างหมดสิ้นและพร้อมทำตามการกระทำของน้องสามีทุกท่วงท่า

สายตาและท่าทางของเธอในตอนนี้ต่างไปจากในตอนแรกมาก

ตอนนี้เธอพร้อมรับดุ้นของน้องเขยอย่างไร้การขัดขีน
]

น้องสามีจึงรัวดุ้นใส่พี่สะใภ้คนสวยอย่างรวดเร็ว

น้องสามีก็ซอยไปก็ขอดูหน้าของพี่สะใภ้คนสวยชัดๆหน่อย

ยิ่งได้เห็นพี่สะใภ้คนสวยแสนขี้อายเสียวขนาดนี้ยิ่งถูกใจยิ่งนัก

น้องสามีกลัวว่าเธอจะเสียวไม่พอจึงซอยดุ้นไปพร้อมกับขย้ำหน้าอกของนู้รินะไปด้วยทำให้เพื่มความเสียวซานให้กับเธอยิ่งขึ้นไปอีก

ใบหน้าของเธอในตอนนี้บอกความรู้สึกของเธอได้เป็นอย่างดี

และแล้วน้องสามีก็ซอยเป็นรอบสุดท้ายเป็นการปิดงาน

พร้อมฉีดน้ำเข้าเต็มปากของนู๋รินะ

น้องสามีพยายามบอกให้เธอช่วยทำความสะอาดให้หน่อยแต่เธอก็ส่ายหน้าไม่ยอมทำ

เมื่อเป็นเช่นนั้นน้องสามีจึงยัดดุ้นของเค้าใส่ปากพี่สะใภ้ของตนเพื่อให้ทำความสะอาดให้ด้วยตัวเอง

หลังจากเสร็จกิจนู๋รินะก็นอนหอบเพราะเหนื่อยจากเกมกาม

ในระหว่างนั้นในใจของเธอการเริ่มเปลี่ยนแปลงไปเนื่องจากเธอเริ่มรู้สึกติดใจดุ้นของน้องสามีตัวแสบของเธอไปเสียแล้ว

เรื่องราวจะเป็นอย่างไรต่อไปติดตามได้ตอนหน้า อีกไม่นานเกินรอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2015, 10:29:16 PM โดย cowgirl » บันทึกการเข้า
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 11:28:25 AM »

รีวิวได้สุดยอดครับ
1198R
AV Donator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 11:52:51 AM »

Grin สนุกครับ ขอบคุณมากๆ จะรอติดตามผลงานเรื่องต่อๆไปนะครับ

ว่าแต่ว่า มีต้นฉบับให้ดูออนไลน์บ้างมั๊ยครับ อยากเก็บไว้บ้าง ชอบนางเอกครับ
cowgirl

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 04:51:22 PM »

Grin สนุกครับ ขอบคุณมากๆ จะรอติดตามผลงานเรื่องต่อๆไปนะครับ

ว่าแต่ว่า มีต้นฉบับให้ดูออนไลน์บ้างมั๊ยครับ อยากเก็บไว้บ้าง ชอบนางเอกครับ
ขอบคุณที่ติดตามผลงานนะครับแต่ผมโหลดเรื่องนี้จากบิตเมื่อนานแล้วงะครับก็ไม่รู้ว่าจะหาดูออนไลน์ที่ไหนเหมือนกันครับผม
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 08:11:45 PM »

รีวิวได้สุดยอด Grin
yenta4naruk
AV Distinctive (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 08:24:22 PM »

ขอบคุนมากเลยครับท่าน เป็นการรีวิวที่ได้ใจผมไปเต็ม

จะคอยติดตามผมงานนะครับ สู้ๆ ครับ
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 08:56:24 PM »

สนุกมากครับ
jackie017
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 11:34:18 PM »

เยี่ยมมากจริงๆ  เหมือนได้ดูของจริง
picasso
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2015, 07:37:42 AM »

แจ่มสุดๆครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์