เมษายน 18, 2024, 12:56:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [JUX 388] Ishihara Rina เปลี่ยนพี่สะใภ้แสนเรียบร้อยให้เป็นสาวร่านสวาทตอนที่ 4.2  (อ่าน 32099 ครั้ง)
cowgirl
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 03:09:22 AM »

[JUX 388] Ishihara Rina เปลี่ยนพี่สะใภ้แสนเรียบร้อยให้เป็นสาวร่านสวาท ตอนที่ 4.2

เนื้อเรื่องทังหมดเป็นจินตนาการของผู้เขียนหากไม่ถูกต้องของอภัยด้วยนะครับ

เป็นการลองทำครั้งแรก ติชมได้ตามความชอบใจนะครับผม

ปกหนัง

ความเดิมตอนที่แล้ว ตอนที่ 1 http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=190871.0
ความเดิมตอนที่แล้ว ตอนที่ 2 http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=190914.0
ความเดิมตอนที่แล้ว ตอนที่ 3 http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=190967.0
ความเดิมตอนที่แล้ว ตอนที่ 4.1 http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=190992.0

รินะเมื่อเห็นสองสามีภรรยาก็ทั้งช็อกทั้งอายทำอะไรไม่ถูกเพราะหลักฐานคาอยู่เต็มร่อง

แต่แล้วสองสามีภรรยากลับชมว่าเธอทำได้ดีและขอร่วมสนุกด้วยคน

เมื่อขอร่วมด้วยแล้วทั้งสองจึงเริ่มสลับคู่กัน

ฝ่ายหนึ่งก็จูบไปส่วนชายชู้พยายามแหกขารินะเพื่อขอดูร่องของเธอแต่รินะอายจึงรีบเอามือปิดไว้

น้องสามีจึงบอกว่าอายทำไมกันเผื่อเย็ดกันมาเมื่อกี้แท้ๆมีของดีต้องโชว์นะพี่ว่าแล้วก็แหกโชว์ซะเลย

แล้วน้องสามีที่กำลังโดนล้วงโดยชายชู้ล้วงอยู่นั้นก็พุ่งเข้ามาดูร่องเสียวของรินะอย่างสนใจ

สักพักก็เริ่มนิ้วของตนเองเข้าไปแทนจนรินะต้องครางออกมาแล้วก็กระตุกด้วยความเสียวซ่าน

เสร็จแล้วก็ดึงรินะมาจูบแล้วจับมือของเธอมาลูบดุ้นของตนไปด้วยมือจะได้ไม่ว่าง

ส่วนอีกคู่นึงก็ทำกับหน้าอกไปก่อน

ตัดมาคู่เดิมก็มาต่อจากที่ค้างกันเมื่อวาน ส่วนอีกคู่ก็ล้วงกันไป

นู๋รินะก็พยายามโม๊กให้อย่างสุดฝีมือ

น้องสามีก็รัวดุ้นใส่ซะเลย

เสร็จกิจแล้วก็อายนิดๆ น้องสามีก็พยายามพูดกล่อมให้ความอายของเธอหายไป ที่เธอจะอายก็ไม่แปลกเพราะนี่เป็นครั้งแรกเธอที่รินะมีเซ็กซ์ในแบบที่มีคนจ้องมองเธออยู่ น้องสามีจึงขอเปลี่ยนที่มาทำกันบนโซฟา

เธอก็มองสิ่งด้วยรอบด้วยความอาย

แต่ถึงจะอายยังไงความต้องการดุ้นของเธอก็มากกว่า นู๋รินะมีหันมองอีกคู่เล็กน้อย เพื่อความแน่ใจว่าเมียน้องสามีไม่ว่าอะไร

ในเมื่อเห็นอยู่แล้วว่าเธอเสียวน้องสามีก็ยั่วเธอเล่นนิดหน่อยแล้วค่อยยัดดุ้นเข้าไปในตัวเธอ

แล้วก็เริ่มการซอย

มาถึงตอนนี้เธอก็ไม่มีการขัดขืนอีกต่อไป

ให้รินะขึ้นให้บ้าง(ขึ้นมาหลายรอบเริ่มชำนาญโยกให้เองเลย)

เสื้อผ้าเริ่มเกะกะถอดทิ้งให้หมด

เธอโยกให้เองอย่างมีความสุข

แต่น้องสามีไม่ปล่อยให้เธอสนุกอยู่คนเดียวรัวดุ้นใส่ซะเลย

ต่อด้วยด็อกกี้

โดนสักพักขาเธอก็เริ่มอ่อนตัวเธอเองก็เริ่มอ่อนเช่นกัน

หน้าเธอฟินมาก

ยิ่งน้องสามีเริ่มซอยน้องเธอยิ่งฟิน

ดูแบบชัดๆ

น้องสามีเห็นยิ่งฟินยิ่งซอยหนักรัวใส่ไม่มียั้ง

เล่นซะนู๋รินะไม่อยากลุก

แต่น้องสามีก็จับเธอลงมาต่อที่พื้นห้อง

แถมจูบซะหน่อย

แล้วก็เริ่มซอยอีกรอบส่วนรินะได้แต่ครางด้วยความเสียว

แล้วก็เริ่มซอยรอบสุดท้าย

แล้วมาแตกใส่รินะ

แล้วรินะก็ทำความสะอาดดุ้นให้ด้วยอย่างหมดจด

แล้วก็มีเลียปิดท้ายให้ด้วย

พอเสร็จเธอนึกขึ้นได้ว่ามีคนอื่นมองเธออยู่ด้วยเธอเลยเกิดอาการอายแบบสุดๆ

ได้แต่ก้มหน้าไม่กล้ามองใคร

น้องสามีเห็นอาการของเธอเป็นแบบนั้นน้องสามีจึงโชว์แมนดึงเธอมากอดเพื่อปลอบใจและแก้เขินให้เธอ(อีกคู่ก็กอดกันด้วยซีนนี้อีกคู่ตัวประกอบสุดๆ)

แล้วอีกหลายวันต่อมาสามีของรินะก็กลับมาที่บ้าน

แล้วก็เห็นน้องสะใภ้ท่าทางแปลกๆอยู่หน้าบ้าน (เดจาวูตอนต้นเรื่องชัดๆ)

ตัดมาในบ้านรินะกำลังมันส์อยู่ในเกมกาม

อีกฝั่งสามีกับน้องสะใภ้กำลังจะเข้าบ้านมาด้วยกันโดยที่ตัวสามีไม่รู้ว่ากำลังเกิดอะไรขึ้นในบ้าน ด้านน้องสะใภ้ก็บอกว่าให้เข้าไปเบาๆนะคะเผื่อพี่เค้าหลับอยู่

ตัดมาในบ้านอีกครั้งรินะในตอนนี้เธอไม่ใช่สาวน้อยอ่อนหวานอีกต่อไปแล้วเพราะหลังจากวันที่เธอสวิ้งกิ่งกับน้องชายสามี
และชายชู้ครั้งแรกหลังจากวันนั้นทั้งคู่ก็พลัดกันมาสร้างความสุขให้เธออีกหลายครั้งในระหว่างที่สามีเธอไม่อยู่ทำให้ตอนนี้ความขี้อายของนั้นได้จางหายไปหมดแล้วจนทำให้เธอ กลายเป็นสาวร่านสวาทที่ชำนาญในเกมกามไปเสียแล้ว

เมื่อสามีเข้ามาในบ้านก็ได้ยินเสียงแปลกๆหันไปมองน้องสะใภ้เธอก็ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

เสียงมาจากข้างบนนี่เอง (กำลังมันส์กันอยู่เลย)

สามีก็ยังงงๆแต่ก็เดินขึ้นบ้านไป(น้องสะใภ้ยิ้มอย่างมีเลศนัยดูท่าทางของเธอสิครับน่าหมั้นไส้จัง )

ส่วนรินะนั้นเหรอ ….

จะเกิดอะไรขึ้นต่อไปในบ้านหลังนี้

ไปถามค่ายมาดอนน่ากันเองนะ 555
จบแล้วจ้า แล้วพบกันใหม่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2015, 01:31:06 AM โดย cowgirl » บันทึกการเข้า
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 09:23:10 AM »

มั Grin Grin Grinนมากขอยคุณครับ
cowgirl

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 04:29:58 PM »

จบไปแล้วนะครับสำหรับผลงานชิ้นแรกหวังว่าคงสนุกกันนะครับ แล้วจากที่ชี้แจงไปในกระทู้โหวต เรื่องต่อไปจะเป็น MIDE 187 นะครับ รอติดตามกันได้ (แต่อาจจะนานหน่อย 555)

labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2015, 02:10:51 PM »

ขอบคุณครับ
keemkpn
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2015, 07:15:21 PM »

สุดยอดมากคับเป็นกำลังใจทำเรื่องต่อไปคับผม
movi
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2015, 09:06:27 PM »

ขอบคุณครับ

สุดยอดมากๆๆๆๆ
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2015, 10:29:46 PM »

ขออีกนะครับ
nobihook
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2015, 11:59:50 PM »

ขอที่โหลดหน่อยได้ไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2015, 12:05:27 AM โดย nobihook » บันทึกการเข้า
cowgirl

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2015, 04:18:48 PM »

ขอที่โหลดหน่อยได้ไหมครับ
http://sukebei.nyaa.se/?page=search&cats=0_0&filter=0&term=jux+388

ลองดูครับไม่แน่ว่ายังโหลดขึ้นมั้ย หรือก็ http://www.javlibrary.com/en/?v=javlijz464
nobihook
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2015, 09:58:01 PM »

ขอบคุณครับ  Wink
หน้า: [1] 2 พิมพ์