มีนาคม 29, 2024, 08:30:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Nishikawa Yui ล้างความผิดให้สามีด้วยการคืนกำไรให้หัวหน้าและลูกค้า ตอน 1  (อ่าน 13387 ครั้ง)
cowgirl
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 12:35:16 AM »

[MIDE 187] Nishikawa Yui ล้างความผิดให้สามีด้วยการคืนกำไรให้หัวหน้าและลูกค้า ตอน 1

เนื้อเรื่องทังหมดเป็นจินตนาการของผู้เขียนหากไม่ถูกต้องของอภัยด้วยนะครับ

ติชมได้ตามความชอบใจนะครับผม

ปกหนัง

ความเดิมตอนที่แล้ว ตอนที่ 1 http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=191041.0

เหตุการณ์เริ่มขึ้นเมื่อหลายวันก่อนที่บ้านของเธอ

ชายแปลกหน้ากับสามีเธอมากินเลี้ยงกันที่บ้าน

น้องยูอิก็เอาอาหารมาเสริฟให้ในฐานะแม่บ้านที่ดี
ในตอนนั้นเธอยังคงยิ้มได้อย่างมีความสุข

เธอจึงเอ่ยถามทั้งสองคนว่าหัวเราะอะไรกัน

สามีจึงบอกเธอว่าคนนี้คือหัวหน้าของเค้าและเรามาฉลองกันเนื่องจากที่หัวหน้ากำลังจะเลื่อนตำเหน่งให้กับผม

น้องยูอิจึงขอบคุณหัวหน้าพร้อมกับบอกว่าเด๋วจะเอาอาหารมาให้อีกแล้วเธอก็เดินจากไป

ดูสายตาจากเจ้าหัวหน้าสิ

ตัดมาอีกทีก็ตอนกลางคืนหัวหน้าซึงเมาหลับไปตื่นมาก็ไม่เจอใครนั้นก็เพราะว่า….

สามีภรรยาคู่นี้กำลังฉลองการเลื่อนตำแหน่งกันอยู่

แต่หารู้ไม่พลังงานบ้างอย่างกำลังดูทั้งคู่อยู่

ตัดมาตอนเช้าลูกค้าก็โทรมาให้เพราะเรื่องงาน

หัวหน้าจึงถามว่ามีเรื่องอะไรลูกค้าจึงบอกให้เช็คงานดู

เมื่อสามีของน้องยูอิตรวจงานดูก็ตกใจเพราะเค้าทำผิดพลาดอย่ารุนแรง

หัวหน้าจึงรีบขอโทษลูกค้า

แต่ลูกค้าบอกว่ารู้มั้ยเค้าเสียหายขนาดนั้นแล้วบอกว่าเค้าจะฟ้องบริษัทนี้

หัวหน้าจึงบอกให้สามีของน้องยูอิไปขอโทษลูกค้าเด๋วนี้เลย

แต่ลูกค้าก็ไม่สนใจ

เจ้าหัวหน้าบอกว่าเมื่อเหตุการณ์เป็นแบบนี้จึงเลื่อนตำแหน่งให้ไม่ได้เข้าใจนะ แล้วหัวหน้าก็เกิดความคิดบางอย่างขึ้นมา

ว่าแล้วจึงไปหาน้องยูอิที่บ้าน

น้องยูอิก็งงนิดๆว่าหัวหน้ามาหาทำไมแต่ก็ไม่ได้สนใจ

พอเริ่มคุยเรื่องความผิดพลาดของสามีสักพักเธอก็เริ่มเครียด

หัวหน้าบอกว่าเค้าก็จนปัญญากับเรื่องนี้แต่ว่ามีแต่เธอเท่านั้นที่พอจะช่วยได้

น้องยูอิเหมือนเริ่มรู้ชะตากรรม

ว่าแล้วหัวหน้าก็เริ่มยุน้องยูอิโดยบอกว่า
หัวหน้า:คุณเองก็ไม่ใช่สาวเวอร์จิ้นแล้วจะยอมเสียสละตัวเธอเพื่อช่วยสามีของตัวเองเพื่อไม่ให้เค้าตกงานสักครั้งผมได้ยินมาว่าลูกค้าคนนี้เจ้าชู้มากถ้าคุณยอมนอนกับเค้าสักครั้งเค้าต้องยอมถอนฟ้องแน่ๆ
น้องยูอิก็เงียบเหมือนจะยอมรับชะตากรรม

หัวหน้า:ผมได้ยินมาลูกค้าคนนี้เซ็กเก่งที่สุดเลย ถ้าคุณทำให้เค้ามีความสุขกับร่างกายของคุณได้เค้าต้องยอมถอนฟ้องแน่ๆ
น้องยูอิพยายามคิดตามคำที่หัวหน้าพูด

หัวหน้า: แล้วคุณจะยอมทำเพื่อสามีได้มั้ยละ
ส่วนน้องยูอิก็พยายามคิดว่าตัวเองจะทำอะไรเพื่อช่วยสามีได้บ้าง

หัวหน้า:แต่ว่าเพื่อให้คุณพร้อมกับงานนี้คุณจะต้องนอนกับผมก่อนเพื่อให้คุณรู้ว่าคุณจะต้องเจอกับอะไรบ้าง
น้องยูอิ : อะไรนะคะ

หัวหน้า: ที่ผมทำก็เพื่อตัวคุณนะครับ (แหมกล้าพูดออกมาได้)
น้องยูอิ: ไม่ได้นะคะ

แล้วหัวหน้าก็เริ่มติววิชาเสียวแบบถึงเนื้อถึงตัวแต่น้องยูอิพยายามปฎิเสธ

ว่าแล้วก็จับมาเล้าโลมซะเลย

น้องยูอิพยายามปฎิเสธแต่ก็โดนจัดมัดซะ

แล้วหัวหน้าก็เริ่มเล้าโลมแบบจริงจัง

เค้าเริ่มจากขั้นเบสิกบีบและขย้ำหน้าอกของน้องยูอิ

แล้วก็เริ่มสะกิดแล้วก็ดูดหัวนม

ขั้นต่อมาคือการจูบแล้วแถมการบีบก้น

ขั้นต่อมาเค้าก็เริ่มถอดกางเกงในของเธอออก

แล้วเค้าก็เริ่มสำรวจของลับของเธอแล้วจู่โจมของเธอซะ

น้องยูอิได้แต่บิดบิดมาด้วยความเสียวซ่าน

แต่หัวหน้าก็ยังเล้าโลมเธออย่างต่อเนื่อง

แม้จะไม่พอใจแต่ก็ทำอะไรไม่ได้ดูหน้าเธอสิครับ

ว่าแล้วหัวหน้าก็เริ่มติวบทเรียนต่อไปการเล้าโลมจากด้านหลัง

แค่นิ้วเดียวก็สามารถจัดการเธอได้อยู่หมัด

หัวหน้าพยายามถามเธอว่ารู้สึกดีใช่มั้ย
แม้ว่าเธอจะเสียวแทบขาดใจแต่เธอก็ไม่ยอมตอบ(แต่ดูหน้าเธอก็น่าจะรู้)

ปากแข็งดีนักหัวหน้าจึงติวบทต่อไปแบบจัดหนัก

ทั้งรัวมือทั้งดูดหัวนมใส่น้องยูอิ

จนกระทั้งเธอเสร็จ

แต่ยิ่งเห็นเธอเสร็จหัวหน้ายิ่งได้ใจรัวมือใส่เธออย่างต่อเนื่อง

โดนไปสักพักเหมือนเธอจะเริ่มเคลิ้ม(ตาเยิ้มเชียว) แต่เธอก็ไม่ยอมบอกว่ารู้สึกดี

ยิ่งเธอปฎิเสธหัวหน้าก็ยิ่งเล้าโลมเธออย่างต่อเนื่องทั้งใช้นิ้วทั้งสะกิดทั้งดูดหัวนม

ดูหน้าเธอสิครับ

มาถึงขั้นสุดท้ายการใช้ดุ้นแต่ก่อนจะเริ่มหัวหน้าก็เห็นน้องยูอิเสียวจึงพยายามยั่วเธอด้วยการขยับดุ้นไปมาระหว่างของลับของเธอแต่ก็ไม่ยอมยั่ดเข้าไปสักที

แต่ยั่วไปสักพักก็ยัดดุ้นลงไปในของลับของเธอจนได้แม้ว่าน้องยูอิจะพยายามขัดขืน

เมื่อใส่ดุ้นเข้าไปด้วยหัวหน้าจึงรู้การจัดหนักทั้งเร็วและช้า

มีเย็ดไปดูหน้าเธอตอนเสียวไปด้วย

เห็นเธอเริ่มเคลิ้มก็มีจูบ

แล้วก็จัดต่อ

ดูหน้าเธอสิครับ

จัดข้างหน้าไปแล้วจัดข้างหลังกันบ้าง

เล่นซะเธอหมดแรงดูหน้าเธอสิครับ

ปิดงานด้วยท่าเบสิก

มีแถมจูบให้ด้วย

ปิดงานด้วยการแตกใส่หน้าอกเธอ

ดูเธอสิครับคงเหนื่อยมากหายใจหอบเชียว

สุดท้ายก็ให้เธออมเป็นการปิดคอร์สวิชาเสียว

ดูหน้าเธอสิครับแม้ว่าจะฟินกับเกมกามแค่ไหนแต่เธอก็รู้สึกผิดต่อสามีของเธออยู่ดี

เรื่องราวของเธอจะเป็นยังไงต่อไปติดตามได้ที่นี่เร็วๆนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 12:58:48 AM โดย cowgirl » บันทึกการเข้า
M555
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 05:33:31 AM »

เจ๋ง
carpark
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 01:02:12 PM »

รีวิวสุดยอดเลยคับ
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 02:02:33 PM »

ร ออ่านต่อครับสุดยอด Grin Grin Grin
joey888
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2015, 09:56:14 PM »

รอติตามนะคร๊าบ   
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2015, 08:05:40 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์