เมษายน 23, 2024, 06:02:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 45 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางเอก AV ที่มาจากนักร้อง..  (อ่าน 515201 ครั้ง)
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2015, 08:30:01 PM »

Mirei Nakagawa เห็นว่าเคยเป็นพิธีกรรายการทีวี เคยมาถ่ายทำที่ไทยด้วยครับ ไม่รู้เข้าข่ายท่านมั้ย

jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2015, 08:36:22 PM »

Mirei Nakagawa เห็นว่าเคยเป็นพิธีกรรายการทีวี เคยมาถ่ายทำที่ไทยด้วยครับ ไม่รู้เข้าข่ายท่านมั้ย

เข้าข่าย นักแสดง/ทีวี ครับ เดี๋ยวจะรวบรวมเป็นลำดับต่อไป
ขอบคุณมากครับ

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2015, 09:08:26 PM »

Aino Kishi ได้มั้ยครับ มาจาก gravure ค่าตัวแพง หลังๆเล่นหนังด้วย

jakkajee
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2015, 09:35:07 PM »

Aino Kishi ได้มั้ยครับ มาจาก gravure ค่าตัวแพง หลังๆเล่นหนังด้วย

เธอเป็นกราเวียร์ค่าตัวแพงจริงหรือครับ? ขอดูผลงานก่อนเล่น AV ได้ไหมครับ?

okAV
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2015, 10:49:04 PM »

Hiromi Matsuura ก็รู้สึกจะเคยเป็นนักร้องมาก่อนนะครับ

okAV
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2015, 11:14:28 PM »

Tsugumi ที่เล่นให้ค่าย Muteki นี่ จริงๆปลายยุค 90 เธอค่อนข้างดังในสายอินดี้นะครับ จากหนังที่สร้างจากการ์ตูนฉาวเรื่อง Moonlight Whispers ที่ทำให้เธอได้รับรางวัลนักแสดงดาวรุ่งยอดเยี่ยมของญี่ปุ่นหลายเวทีเลย และก็เคยเล่นหนังของ Sion Sono ผู้กำกับอินดี้ชื่อดังด้วย

Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 12:24:13 AM »

Katahira Akane

นักระบำใต้น้ำทั่พึ่งมาเล่น AV

หน้าตาไม่เท่าไหร่ แต่หน่ม น้ม ตู้มจริง

hlor
Lord of AV
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 01:42:46 AM »

Tokiwa Kokoro // Candy นักฟุตบอลหญิงจากรั้วมหาลัย

Akane Morino // prestige นักเทนนิสหญิงจากรั้วมหาลัย

k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 07:44:49 AM »

nishimoto harukaวงpirateอีกคน
jakkajee
*

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 08:31:40 AM »

Hiromi Matsuura ก็รู้สึกจะเคยเป็นนักร้องมาก่อนนะครับ

ขอบคุณครับ เจ๋งมากครับท่าน เธอดังซะด้วย!

nishimoto harukaวงpirateอีกคน

ใน Javlover ลงประวัติของ Pirates! ว่าเป็น comedy duo (split up) ไม่แน่ใจว่าถูกต้องหรือเปล่าครับ? ถ้าถูกต้อง ผมจะลงไว้ในกลุ่ม นักแสดง/ทีวี จะตรงกว่า

Tsugumi ที่เล่นให้ค่าย Muteki นี่ จริงๆปลายยุค 90 เธอค่อนข้างดังในสายอินดี้นะครับ จากหนังที่สร้างจากการ์ตูนฉาวเรื่อง Moonlight Whispers ที่ทำให้เธอได้รับรางวัลนักแสดงดาวรุ่งยอดเยี่ยมของญี่ปุ่นหลายเวทีเลย และก็เคยเล่นหนังของ Sion Sono ผู้กำกับอินดี้ชื่อดังด้วย

เยี่ยมมากเลยครับ ขอบคุณมาก

สำหรับคนที่ลงพวกนักกีฬาก็ขอบคุณมากครับ แต่ผมจะไม่ทำกลุ่มให้พวกนี้นะครับ เพราะไม่มีทางรู้เลยว่าคนไหนดังจริง ไม่จริง

นอกจากนักร้องแล้ว ขอแค่
นักแสดง/ทีวี (เล่นละคร, พิธีกร, อ่านข่าว อะไรพวกนี้ ได้หมด)
โมเดลชื่อดัง
racequeen ตัวจริงเสียงจริง

สามอย่างนี้เท่านั้นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 08:38:25 AM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 45 พิมพ์