มีนาคม 28, 2024, 10:43:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ++++ ใครเคยไปแช่ออนเซนที่สุขุมวิท 26 บ้างครับ ผมว่ามันแปลกๆ 555  (อ่าน 5401 ครั้ง)
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 05:17:39 PM »

พอดีเพื่อนๆ ไปกินข้าวแถวนั้น ทั้งชายหญิง ก็มีคนนึงชวนไปแช่ออนเซนแถวนั้น ผมเคยไปแช่ออนเซนแล้วที่ญี่ปุ่น ผมชอบนะ ผมแก้ผ้าโชว์ได้ไม่อาย แต่ที่ญี่ปุ่นเขาไม่ได้สนใจหรือมีใครทำอะไรแปลกๆ อยู่แล้ว ก็แช่กันไป แต่ที่นี่รู้สึกว่าทะแม่งๆ เหมือนเข้าไปมีสายตาของผู้ชายแก้ผ้ารุมจับจ้องกระเจี๊ยวเราตลอดเวลา แต่ดูเฉยๆ ผมก็โอเคนะ ตราบใดที่ไม่ได้มาประชิดตัว 555 แค่สงสัยว่าเท่าที่ดูทำไมมันมีแต่เกย์เยอะเหลือเกิน 
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 07:36:38 PM »

เกย์เยอะครับ Tongue ไม่ลงแช่ซะที เอาแต่ยืนดูกะเจี๋ยวชาวบ้าน ที่ญี่ปุ่นนี่ถือว่าเสียมารยาทมากครับ ไปจ้องของชาวบ้านแบบนั้นอะ

Godzilakung
AV Devotor (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2015, 09:33:05 AM »

อะจ๊าก ! เกย์เยอะหรือ ว่าจะหาโอกาสไปลองแช่บ้าง แต่พอบอกว่าเกย์เยอะ จบเลยละกัน ขอบคุณคุณน้องติ๊นา FC นะครับที่แจ้งให้ทราบ
_BIG_boy
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 12:54:47 AM »

อะจ๊าก ! เกย์เยอะหรือ ว่าจะหาโอกาสไปลองแช่บ้าง แต่พอบอกว่าเกย์เยอะ จบเลยละกัน ขอบคุณคุณน้องติ๊นา FC นะครับที่แจ้งให้ทราบ

แต่มันก็ไม่ได้แย่หรือเจออะไรขนาดนั้นนะครับ ก็ดูมีชายแท้ปะปนอยู่ หรือทั่วไปก็เป็นเกย์หรือเปล่า แต่ดูไม่ออกไรงี้ แต่คือบางคนก็ดูรู้เลยเพราะเขาจ้องกระเจี๊ยวผมอยู่ตลอดเวลา 555 ถ้าไม่ติดอะไรก็แนะนำนะคับ ผมชอบมาก ว่าจะหาเวลาไปอีก มันสบายดีจริงๆ กลับบ้านนอนหลับสนิท
ขุ่นแม่ยูกิริน

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 02:12:20 AM »

นั่นละครับ ถ้าไม่ซีเรียสก็ไปเลยครับ ก็แค่มองครับ ไม่ได้เข้ามายุ่งอะไรหรอกครับ

pete6969
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 12:20:20 PM »

ตอนเปิดแรกๆ ผมเคยไปบ้างครับ

เคยเจอเหมือนกัน หงุดหงิด เลยพูด(แบบไม่มีเสียง) ว่า "มองหาพ่อองง"  แค่ขยับปาก

ได้ผลเลย หายทันที 55555  Grin

พวกนี้เสียมรรยาทมากครับบ ทำให้สถานที่ดีๆ ไม่มีเหลืออยู่ในสังคมไทย กลายเป็นเรื่องทางเพศไปซะหมด  เสื่อมครับ

_BIG_boy
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 02:16:14 PM »

ถ้าไม่คิดอะไรมาก ก็ถือว่าทำบุญครับ มองไปก็เอาไปไม่ได้ 555 (แต่ใครไปครั้งแรกเตือนก่อนนะครับว่าค่อยๆ ลง ไ่ม่งั้นไข่สุกพอดี)
Guy9
ปลิงควาย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 03:36:46 PM »

ตอนเปิดแรกๆ ผมเคยไปบ้างครับ

เคยเจอเหมือนกัน หงุดหงิด เลยพูด(แบบไม่มีเสียง) ว่า "มองหาพ่อองง"  แค่ขยับปาก

ได้ผลเลย หายทันที 55555  Grin

พวกนี้เสียมรรยาทมากครับบ ทำให้สถานที่ดีๆ ไม่มีเหลืออยู่ในสังคมไทย กลายเป็นเรื่องทางเพศไปซะหมด  เสื่อมครับ

ท่านก็ปิดๆ ของท่านบ้างสิครับ แล้วอย่าสนใจว่าใครจะทำอะไร พอปิดแล้วเขาก็ไม่สนใจมองแล้วครับ 555 อยู่เงียบส่วนตัวไป ยิ่งไปมีอารมณ์จะกลายเป็นไม่สบายตัวเวลาแช่น้ำไปด้วยนะครับ
tony99
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 09, 2015, 10:35:02 AM »

จริงครับ
ผมอยากไปมาก
แต่ติดอีตรงเกย์เยอะนี่แหละ

ปกติผมชอบไปซาวน่า
ร้านใกล้ๆบ้านก็มี
แต่ไม่ได้เกย์เยอะจนกลายเป็นร้านเกย์ไปแล้ว
ต้องขับรถไปร้านอื่นที่โคตรไกล
เพื่อไปร้านที่ผู้ชายอย่างเราๆพมีเยอะหน่อย
แต่ไม่ใช่ไม่มีเกย์นะครับ มีเหมือนกัน
แต่มีผู้ชายแท้ๆเกิน50% ผมก็โอละครับ

ปล.ผมไม่ได้รังเกียจเพศที่สามนะครับ
แต่ไม่ชอบให้ใครมามองกระเจี๊ยว
มาขอเบอร์ หรือมาจีบในห้องอบไอน้ำ
อูย..คิดแล้วเสียว
หน้า: [1] พิมพ์