เมษายน 18, 2024, 09:52:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่า G-Spot ผู้ชายรู้สึกยังไง เห็นบอกว่าเสียวมาก อยากลองอะครับ  (อ่าน 15594 ครั้ง)
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 10:23:46 PM »

มีจริงครับ..
ที่ญี่ปุ่นฮิตกันนะครับ ทำเป็นเล่นไป
ร้านนวดญี่ปุ่นแถวสุขุมวิท รับโตก โตกไปด้วยนิ้วจิ้มตู๊ดดเราไปด้วย
ไม่เบี่บงเบนแน่นอน อย่าไปคิดมาก
ขอบอกว่าฟินจนแทบแหกปากตะโกนออกมาดัง อ๊าวววว...ววว
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 10:24:44 PM »

ผมเคยลองนะ อารมณ์ประมาณว่าอยากลองอะ จัดไป นิ้วเนี่ยชะโลม KY ชุ่มๆ ล้วงเลย
เสียวไม่สุดนะ หรือผมกระตุ้นไม่ถูกจุดไม่รู้แฮะ
มันกลับไปรู้สึกดีตอนแหย่เข้าแหย่ออกแทน (เคยได้ยินมาว่าที่รูตูดนี่เป็นจุดที่ไวต่อความรู้สึกเหมือนกัน)

ผมผู้ชายปกติล้านเปอร์เซ็น หลังจากทำก็ไม่มีอะไรเปลี่ยนนะ ชักว่าวตามปกติมันกว่า สองวันก่อนก็ไปนวดกระปู๋มา ยังชอบผู้หญิงตามปกติ
tony99

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 10:29:07 PM »

ทำเองไม่เวิร์คแน่เชื่อผมเหอะ
ไปร้านนวดญี่ปุ่นครับ
เลือกสาวมาสักคน
เทอจะขัดตัวให้ก่อน
จากนั้นก็นวด
และขั้นตอนสดท้ายลงเจลนูรุ
โตก อย่างเสียว พอเห็นเราเสียว
นิ้วเทอก็จะเริ่มทำงาน เท่านั้นแหละ กล้วยทอดเลยล่ะคับ
แล้วจะรำลึกอดีตสมันรุ่นๆ ที่ยังยิงจิ้งจกได้ 555
ไม่ต้องกลัวเจ็บเลย เจลหล่อลื่นชุ่มมาก
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 10:32:51 PM »

นิ้วเทอก็จะเริ่มทำงาน เท่านั้นแหละ กล้วยทอดเลยล่ะคับ
แล้วจะรำลึกอดีตสมันรุ่นๆ ที่ยังยิงจิ้งจกได้ 555
ไม่ต้องกลัวเจ็บเลย เจลหล่อลื่นชุ่มมาก

ในไทยมีไหมครับ ขอลายแทง น่าลองมาก 555
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 10:57:22 PM »

เอ นูรุผมก้อมีนะ ถ้าแยงนิ้วได้ง่ายๆแบบนั้นก้อน่าลองเองกับไอ้รุ่นประตูหลังในเว้บ toyskama อยุ่นะ ว่่าแต่หลังนวดกันเสร็จแล้วทำความสะอาดรูตรูดไงอะครับ จะกลัวก้อตรงนี้หละ
joojim
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 05, 2015, 01:32:08 AM »

ร้านไหนอะครับอยากลองๆๆ ยังไม่กล้าทำเองครับ 555
joojim
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 09:37:39 PM »

ใครเคยลองแล้วบ้างครับ
ขุ่นแม่ยูกิริน

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 07, 2015, 06:31:44 PM »

ไม่เชื่อคับว่ามันจะอยู่ในรูก้น  ธรรมชาติออกเเบบอวัยวะเพศไว้เพือการสืบพันธ์  เตรียมพร้อมไว้หมด อะไรจะใช้มันก็ต้องอยุ่ตรงนั้นเเหละ

รู้ก้นมันเอาไว้ขี้คับ  มีเส้นเลือดฝอยอยู่เเถวผิวเล้กน้อยๆ พอให้รู้สึกบ้างหรอก 

จะมีจุดจีไว้ตรงนั้นทำไม

มันไม่ได้อยู่ในลำใส้ใหญ่ครับ แต่มันอยู่ติดกับลำใส้ใหญ่ ซึ่งทางที่จะเข้าถึงมันได้ง่ายที่สุดก็คือรูก้นนี่แหละครับ

ท่านติ๊นา เคยลองหรือยังครับ ได้ผลเป็นไงบ้าง บางคนบอกว่าจิ้มๆ ไปแล้ว ควยแข็งน้ำแตกออกมาเลยครับ

ไม่กล้าลองครับ กลัวติดใจอะดิ 5555 จิ้มไปแล้วน้ำแตกแน่ๆครับ ผมเคยเห็นในคลิปอยู่

play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 07, 2015, 08:46:08 PM »

ไม่เชื่อคับว่ามันจะอยู่ในรูก้น  ธรรมชาติออกเเบบอวัยวะเพศไว้เพือการสืบพันธ์  เตรียมพร้อมไว้หมด อะไรจะใช้มันก็ต้องอยุ่ตรงนั้นเเหละ

รู้ก้นมันเอาไว้ขี้คับ  มีเส้นเลือดฝอยอยู่เเถวผิวเล้กน้อยๆ พอให้รู้สึกบ้างหรอก 

จะมีจุดจีไว้ตรงนั้นทำไม

มันไม่ได้อยู่ในลำใส้ใหญ่ครับ แต่มันอยู่ติดกับลำใส้ใหญ่ ซึ่งทางที่จะเข้าถึงมันได้ง่ายที่สุดก็คือรูก้นนี่แหละครับ

ท่านติ๊นา เคยลองหรือยังครับ ได้ผลเป็นไงบ้าง บางคนบอกว่าจิ้มๆ ไปแล้ว ควยแข็งน้ำแตกออกมาเลยครับ

ไม่กล้าลองครับ กลัวติดใจอะดิ 5555 จิ้มไปแล้วน้ำแตกแน่ๆครับ ผมเคยเห็นในคลิปอยู่
เคยได้ยินว่าถ้าใครสงสัยว่าเป็นต่อมลูกหมากโต หมอก็จะตรวจแบบนี้นะ
ถ้าคนไข้มีอารมณ์ขึ้นมา น้ำแตก คงจะฮาแย่ 55+  แต่ก็เข้าใจว่าถ้าป่วยจริงคงจะไม่ได้ไว้ต่อความรู้สึกมาก
AVS[S]
A
หื่นไร้ศิลปะ

?

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 11:26:44 PM »

มาลงชื่อว่าจะลองดู แต่ยังไม่รู้เมื่อไร 55
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์