มีนาคม 29, 2024, 03:42:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [JUX-500] Makihara Aina - น้องสาวอึ๋มแบบนี้ใครจะทนไหว (AV Review_ตอน1 )  (อ่าน 16458 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: มีนาคม 07, 2015, 02:27:10 PM »

07-MARCH-2015

[JUX-500] Makihara Aina - น้องสาวอึ๋มแบบนี้ใครจะทนไหว (AV Review_ตอน1 )

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ (ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ไอนะ..  วันนี้ครบกำหนดที่พ่อและแม่ของเธอเสีย เธอจึงกลับมาบ้านที่ ตจว.

เธอบอกกับพ่อและแม่ว่าเธอคิดถึงแม่มากๆ

เธอบอกกับแม่ว่า ไม่ต้องห่วงทางนี้นะ ส่วนพี่ชาย..... เธอจะคอยดูแลให้เอง

เมื่อไหว้ศพเสร็จ ไอนะก็เดินมาที่บ้าน ซึ่งมีพี่ชายรออยู่ พอเจอหน้ากันจึงได้ทักทายน้องสาว ที่ได้กลับมาเยี่ยมบ้านครั้งนี้

ไอนะบอกว่า นู๋ดีขึ้นเเล้ว.. อย่างไรนู๋ขอรบกวนพี่สักพักนะจ๊ะ...เดี๋ยวพรุ้งนี้สามีนู๋เขาจะตามมาค่ะ พอดีติดงาน

พี่ชาย บอกว่าตามสบายนะไอนะ.. จะพักนานแค่ไหนก็ได้ บ้านเราเอง

ไอนะเตรียมอาบน้ำที่บ่อน้ำร้อนออนเซน เพื่อดับความเหนื่อย

เธอเปลื้องผ้าออก..แบบหมดจด โชว์ความขาวอร่างฉ่างอวดธรรมชาติทันที

ค่อยๆ ก้าวลงไปในบ่อออนเซ็น

ไอนะ กวักน้ำเข้าหาตัว แล้วครางว่า สุดยอดดด เลย..... เป็นภาพที่สวยงามมาก

อยู่ๆ พี่ของไอนะ เอาผ้ามาให้เปลี่ยนพอดีเลย จึงทำให้เห็นสรีระของน้องสาวตัวเองเข้าเต็มๆ แต่ด้วยความกลัวน้องสาวจะรู้จึงรีบถอยออกมา

เมื่ออาบน้ำเสร็จ ไอนะก็เข้ามานั่งเล่นในห้อง แต่เนื่องจากอากาศค่อนข้างร้อน เธอจึงนั่งไม่ค่อยระวังตัว แล้วจังหวะนี้เองที่พี่ของไอนะยกอาหารมาให้พอดีทำให้เห็นของดีน้องสาวอีกแล้ว

แล้วพี่กับน้องก็ชวนกันทานอาหาร....

ทานไปสักพัก พี่ก็ก็บอกกับไอนะว่าน้องพี่เนี่ยยังสวยไม่สร่างเลยจริงๆ พี่มองเห็นนู๋แล้วเหมือนแม่นู๋จริงๆ เห็นแล้วคิดถึงแม่เลย.....
ไอนะเริ่มรู้ล่ะว่า พี่เริ่มมองด้วยสายตาแปลกๆ
พอทานอาหารหมด.. ต่างคนก็แยกย้ายกันไปพักผ่อน

ตกดึก.... มีมือปริศนา.. แอบมาเลื่อนประตูห้องนอนที่ไอนะนอนอยู่

มือนั้น ค่อยๆ ปลดชุดคลุมของไอนะออก จนเห็นเนินอกลอยเด่นขึ้นมาทันที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 07, 2015, 02:29:09 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2015, 02:28:26 PM »

พอได้ที่ก็คลึงและเคล้นนมที่ลอยอยู่ต่อหน้า.. จนไอนะเริ่มรู้สึกตัว....

แล้วไอนะก็สะดุ้งตื่น...เพราะความเสียว... และมือปริศนานั้นก็คือ พี่ชายของเธอเอง... เธอปัดป้อง...ทันที

พี่ชายบอกว่า พี่เหงาเหลือเกิน เมียพี่ก็ไม่มี พี่หน้ามืดแล้ว พี่ขอนะน้องพี่.....

ไอนะร้องห้าม..แต่พี่ก็ไม่ฟัง ทั้งไซร้ทั้งคลึงไอนะอย่างหื่นกระหาย

พี่ชายกระชาก กกน. ไอนะ ออกทันที...

พี่บอกกับไอนะว่า.. เดี๋ยวพี่จะทำให้นู๋มีความสุขเองนะลูก....  เพราะแฟนนู๋ยังมาไม่นี่ ...
แล้วพี่จอมหื่นก็ ฉกลิ้นตวัดไปที่ แคมและสะกิดติ่งสยิว.. จนทำให้ไอนะดิ้นพล่านเลย

พอร่องเสียวน้องสาวเริ่มฉ่ำ ก็ล้วงนิ้วเข้าออกทันทีแบบคนรู้งาน....

ตอนนี้พี่บอกน้องสาวว่า.. น้องจ๋า..พี่ขอทำหน้าที่แทนสามีนู๋สักคืนนะ... พี่อดมาเป็นหลายปีแล้ว... พอพูดจบก็จับแท่งเสียวใส่น้องสาวทันที

พอเข้าที่..ดุ้นเข้าร่อง....ก็โยกเอวกระเด้งใส่ร่องสวาทน้องสาว... ส่วนนู๋ไอนะ ก็ได้แต่ร้องบอกว่าให้หยุด.....

ไอนะ..บอกว่าพี่จ๋า...นู๋เจ็บเหลือเกิน... หยุดเถอะ... พี่ชายบอกว่า ร่องของนู๋ฟิตมากๆ ตอดสุดๆ พี่มีตวามสุขสุดๆ..เสียวแบบนี้ใครจะหยุดได้

พี่ชาย... กระเด้งใส่น้องสาวแต่ละดอก...แรงมากๆๆ จนไอนะเสียงหลงเลย

ไอนะ..เริ่มคราง จากร้องให้ เป็นเสียงครางเสียวแล้ว... รับกับจังหวะที่พี่โยกใส่

ไอนะ..พี่ขอเปลี่ยนท่าบ้าง....

เจ้าพี่ชายพอเห็นว่าน้องสาวเริ่มมีอารมณ์คล้อยตามก็เร่งเครื่องเลย

ไอนะ..บอกว่าพี่จ๋า นู๋เสร็จแล้ว..... Ah......

พี่ชาย บอกว่านู๋สุดยอดเลย..พี่คิดไม่ผิดจริงๆ... พี่ขอมีความสุขหน่อยนะ

พี่ชายบอกว่า..น้องจ๋า..พี่จะไม่ไหวแล้ว..พอพูดจบก็เร่งเครื่องสุดฤทธิ์

แตกใส่ปากน้องสาวเลย.... ไอนะถึงกับสะดุ้ง

พอจบเกมส์ พี่ก็บอกว่า ไอนะพี่ขอโทษนะ หลังจากนั้นก็ออกไปจากห้องทันที เป็นอันจบเกมส์

อ่านต่อตอน 2 ---> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=191487.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 07, 2015, 02:39:34 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
zenith
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2015, 06:03:48 PM »

ขอบคุณคับ เด็ดมากกก
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 09:07:35 AM »

ขอบคุณครับ
joey888
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 09:19:12 PM »

เด็ดเลย ขอบคุณตร๊าบ
หน้า: [1] พิมพ์