เมษายน 25, 2024, 02:54:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [JUX-500] Makihara Aina - น้องสาวอึ๋มแบบนี้ใครจะทนไหว(AV Review_ตอน2 )  (อ่าน 11751 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: มีนาคม 07, 2015, 02:31:09 PM »

07-MARCH-2015

[JUX-500] Makihara Aina -  น้องสาวอึ๋มแบบนี้ใครจะทนไหว(AV Review_ตอน2 )

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ (ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ความเดิมตอน 1---> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=191486.0

รุ่งเช้า... ไอนะ ก็เดินลงมาเห็นพี่ชายทำความมสะอาดบ้านอยู่..เธอนึกถึงเหตุการณ์เมื่อคืนที่ผ่านมา เธอทำใจสักพักก่อนที่จะเข้าไปคุยด้วย

ไอนะทักพี่ชายว่า.. สวัสดีตอนเช้าค่ะ... พี่ชายสะดุ้งแต่พูดก็กลบเกลื่อนพร้อมกับบอกว่า วันนี้อากาศดีจังเลยเน๊าะ เดี๋ยวอีกแป๊บสามีนู๋ก็คงมาถึงแล้ว เดี๋ยวพี่ไปทำงานต่อก่อนนะ

สายๆๆ เจ้าโอโตคุก็เดินทางมาหาเมียสาวที่ล่วงหน้ามาก่อน

โอโตคุก็ทักเมียสาวแล้วบอกว่าร้อนเหลือเกิน เราไปอาบน้ำกันไหม.. ไอนะบอกดีจ๊ะ

ทั้งคู่ก็เปลือยกายออกมาเพื่อแช่น้ำที่กลางแจ้ง.. เจ้าโอโตคุบอกว่าหุ่นเมียพี่เนี่ยสวยจริงๆ.... หลายคนต้องอิจฉาพี่แน่ๆเลยจริงมั๊ย... ไอนะก็ยิ้มแล้วบอกว่าพี่นี่จะปากหวานไปไหน

พี่ไม่ไหวแล้ว..เมียสวยแบบนี้ขอชื่นใจหน่อยนะ คิดถึงน้องเหลือเกิน

เมียจ๋า..ช่วยพี่หน่อยนะ..น้ำพี่จะล้นเเล้ว... น๊ะๆๆๆๆๆ.....ไอนะก็มองค้อน น่ารักเชียว

ไอนะก้มลง ตวัดลิ้นเลียให้กับแท่งรักของสามีทันที

ไอนะดูด..ดุน จนโอโตคุ ครางออกมาเพราะความซี๊ดดดดดด

ไอนะ..เอาหน้าอกมาหนีบดุ้นสามีแล้วก็โยกขึ้นลง...

เธอแกล้งสามีโดยการนำเอาปลายดุ้นมาถูไถที่หัวนมของเธอ

ไอนะก้มลงไปดูดให้สามีต่อ...ในขณะที่เธอกำลังโก่งโค้งแบบนี้

ทำให้ ร่องสวาท ของไอนะลอยละลิ่วเลย

ไอนะ...เร่งสปีดจน สามีตัวเองพ่นน้ำเต็มปากตัวเองเลย

โอโตคุ..บอกว่า เมียพี่เก่งจริงๆ.... แล้วก็ลุกออกไป... ขอตัวไปนอนพักก่อนนะ.. น้องอาบน้ำคนเดียวไปก่อนนะจ๊ะ
แต่ไอนะเหมือนไม่ค่อยพอใจเพราะเธอยังค้างอยู่ แต่เธอก็ไม่ได้พูดออกไป..... แล้วสามีก็เดินแกว่งไข่ออกไปตัวเบา..

ไอนะยังค้างอยู่ ทำให้เธอนึกถึงเหตุการณ์เมื่อคืน...

พอนึกถึงดุ้นของพี่ชายเมื่อวาน อารมณ์เธอพลุ่งพล่านทันที จนต้องช่วยตัวเองจนเสร็จ

ไอนะยังไม่ลืมเหตุการณ์เมื่อคืน เพราะเป็น sex ที่เธอแสวงหา..  แม้เธอจะมีสามีแล้วก็ตาม
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2015, 02:32:34 PM »

หลังจากไอนะ อาบน้ำและช่วยตัวเองเสร็จ ก็เดินเข้ามาในบ้าน ก็มาเจอพี่ชายที่กำลัง ทำความสะอาดบ้านอยู่

พี่ชายจึงบอกว่า..พี่รู้สึกผิดกับเหตุการณ์ที่ผ่านมา พี่ขอโทษนะ...พี่ทนไม่ไหวจริงๆ

ไอนะ.. เดินตรงมาหาพี่ พร้อมกับเอ่ยว่า "พี่จ๋า นู๋ยินดี ให้พี่ทำหน้าที่แทนสามีนู๋จ๊ะ หนูพร้อมที่จะเป็นของพี่ได้ทุกเวลาจ๊ะ "

พี่ก็รักนู๋จ๊ะ...หลังจากนั้น ทั้งคู่ก็แลกลิ้นกันตรงนั้นเลย

ไอนะ..สะดุ้ง..เพราะความเสียวเมื่อโดนพี่ชายบี้ที่ยอดปทุมธัน

ไอนะแลกจูบกับพี่ชายตัวเอง.......  และช่วงล่างก็กำลังโดนโจมตีด้วย...

ไอนะหันบั้นท้ายให้พี่ชายลงลิ้น...

พี่ชาย..ได้จังหวะก็แยงนิ้วเข้าออกจนไอนะสะท้านทรวง

ไอนะร้องครางดังมากเมื่อพี่ตัวเองกำลัง ล้วงอย่างต่อเนื่อง

โหนกลอยเด่น และยิ่งเจอเลียตวัดติ่งแบบนี้มีสะท้านแน่...

และแล้วไอนะก็เสร็จเพราะนิ้วของพี่.....

เเล้วก็ถึงคราวไปนะทำให้พี่บ้าง... แล้วเธอก็ค่อยๆลูบไล้ตัวพี่...แล้วก้มลงไปที่ กางเกงของพี่

ไอนะก็ปลดปล่อยแท่งเสียวของพี่ออกมาทันที.... ไอนะคงถูกใจมากมองเพ่งเลยย

ไอนะ เลียดุ้นพร้อมกับมองอ้อนพี่ชาย.... เพื่อยั่วแบบสุดฤทธิ์

ไอนะดูดแท่งของพี่แบบคนที่หิวกระหาย...

อยู่ๆ....เหมือนกรรมมาบัง สามีของไอนะ ตะโกนถามพ่อว่า..  "พี่ครับ ไอนะเข้ามาหรือยังครับ นานแล้วยังไม่ขึ้นมาจากบ่อเลย"
พี่ชายจึงตะโกนกลับไปว่า "ขึ้นมานานแล้ว.. แต่เห็นบอกขอไปเดินเล่นแถวบ้าน..  คงอยู่แถวบ้านเรานี่ล่ะ........"
จากบทสนทนาดังกล่าว.. จึงทำให้คู่พี่น้องต้องหยุดกิจกามทันที...รีบแต่งตัวกันพัลวัน

แล้วทั้งคู่ก็รีบจูงมือกันออกไป................

ว่าแต่จะไปไหนอยากรู้ อ่านต่อตอนจบครับ ------>http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=191488.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 07, 2015, 02:49:59 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 09:10:45 AM »

สุดยอดเลยครับ ผมก็มีดูอยู่  Grin Grin Grin
หน้า: [1] พิมพ์