มีนาคม 29, 2024, 01:18:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [JUX-500] Makihara Aina - น้องสาวอึ๋มแบบนี้ใครจะทนไหว(AV Review_ตอนจบ )  (อ่าน 29413 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: มีนาคม 07, 2015, 02:33:34 PM »

07-MARCH-2015

[JUX-500] Makihara Aina -  น้องสาวอึ๋มแบบนี้ใครจะทนไหว(AV Review_ตอนจบ )

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ (ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ความเดิมตอน 2---> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=191487.0

ทั้งคู่วิ่งจูงมือกันมา จนเหนื่อยหอบ จนมาหยุดพักตรงที่.. ศาลาข้างบ่อน้ำร้อน

ไอนะพุ่งเข้ากอดพี่แล้วบอกว่า "พี่จ๋า น้องตื่นเต้นจังเลย..... พี่อย่าเพิ่งหยุดนะ.... พี่ช่วยหนูด้วยนะจ๊ะ หนูอยากได้แท่งของพี่มาแทนของสามีนู๋จัง"

พอพูดจบ...ไอนะก็โดนพี่ชายจู่โจมทันที......

พี่ชายลูบไล้ไปเรื่อย จน กกน. ไอนะหลุดออก แล้วหลังจากนั้นก็ตะปปไปที่หนองน้ำของน้องสาวทันที

แล้วนิ้วก็ทำงาน แหวกหญ้า.. แล้วก็ควานไปทั่วร่องเสียวของน้องสาว

ไอนะเอาคืน เลียไปที่หัวนมของพี่ชายบ้าง

เท่านั้นยังไม่พอ ค่อยๆ ถอด กกน. ของพี่ออกแล้วก็ลงมืออมของรักทันที

เธอดูดไปมองหน้าพี่ชายตัวเองไป .......... เป็นภาพที่งามยิ่งนัก

แล้วทั้งคู่ก็เปลี่ยนมาทำให้กันในท่า 69

ต่างคนต่างช่วยกันเต็มที่

และแล้วก็ถึงเวลาเสียวแล้ว.. ไอนะหันก้นให้พี่ชาย..พร้อมอ้าขา... พี่ชายรู้จังหวะจับสวนกิดมิดเลย

"พี่จ๋า..น้องเสียวเหลือเกิน กระแทกแรงๆอีก ช่วยน้องด้วย"  นี่คือคำพูดของไอนะ

หากน้องพูดแบบนี้ พี่ขอจัดเดต็มเลยนะน้องพี่ ซี๊ดดดดดดดดดด

ไอนะร้องซี๊ดเลย..เมื่อพี่ชายกระเด้งสวนหนักๆแบบนี้... (ช่างอิจฉาจริงๆ)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2015, 02:34:26 PM »

ไอนะบอกพี่จ๋า..นู๋ขอทำให้บ้าง.... พอพูดจบก็ตามรูปเลย

ไอนะ...ครางกระเซ่า.....บอกพี่ว่า..พี่จ๋าน้องเสียวจังเลย

บดๆส่ายๆ แล้วก็ขย่ม...ไอนะเนี่ยเซ็กซ์จัดจริงๆ

ไอนะขย่มตอ..จนตัวเองต้องกระตุกเพราะเธอเสร็จเเล้ว....

พี่ชายไม่ยอมหยุด..ยิ่งเร่งกระเด้งใส่ จนไอนะสะเทือนไปทั้งตัว

ที่นี้ไอนะกึ่งนั่งหันหน้าให้พี่ชาย กระเด้งใส่บ้าง

แล้วพี่ชายก็หยุดจังหวะมาเป็นแบบสโลว์บ้าง แต่เน้นสุดๆเมื่อโยกเข้า

ไอนะครางซี๊ด....ลั่นเลย.. บอกพี่จ๋านู๋มีความสุขเหลือเกิน

พี่ชายบอกว่าน้องจ๋า..พี่จะไม่ไหวแล้ว.... ไอนะก็บอกว่าพี่จ๋าเร็วๆอีก น้องก็จะเสร็จอีกรอบแล้ว...

และแล้วพี่ชายก็เขื่อนแตกราดบนตัวน้องสาวเลย

แล้วไอนะก็นอนหมดแรงอย่างมีความสุข จาก sex กับพี่ชายตัวเอง.... หลังจากนั้นไอนะก็จะต้องมาส่งส่วยให้พี่ชายทุกเดือน.........ตามคำสัญญาที่ได้ให้กับพ่อและแม่ ว่าเธอจะดูแลพี่ ทำให้เสียวซี๊ดกันฉันพี่น้อง สบายตัวไป THE END
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 07, 2015, 02:59:13 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2015, 02:58:03 PM »

ชี้เป้า----> http://urll.us/zFLcW1
cetrong
โอตาคุเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2015, 09:49:47 PM »

สนุกมากครับขอบคุณครับ Grin
picasso
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 07, 2015, 10:35:05 PM »

ถ้าดูแค่ปก ผมปล่อยผ่านแน่ๆ

ในเรื่อง หน้ากับหุ่นดีกว่าปกเยอะเลย ขอบคุณครับ
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 09:12:30 AM »

ผมดูอยู่ อิอิอิ หลายรอบแล้ว
choch
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 27, 2015, 02:45:02 PM »

ขอบคุณครับ
boyfm1111
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 16, 2015, 01:43:53 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์