มีนาคม 29, 2024, 04:11:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นูรูเจล แบบหนัง AV  (อ่าน 3194 ครั้ง)
pa
ตะกวดไซเบอร์
*

ปลิงกิติมศักดิ์

« เมื่อ: มีนาคม 09, 2015, 10:22:49 PM »

ผมชอบแนวนูรูเจลมากเลย สั่งซื้อทางเวบมาลองใช้ก็ยังไม่รู้สึกใช่จริงๆ
เพราะเห็นเขาเอามากวนกันในกาละมังเทอาบกันเลย
อันที่ขายแค่เป็นขวดปั้ม มันไม่ฟิน ขายตก ml. ละบาทกว่า Shocked

ด้วยความมุ่งมั่นจึงออกค้นหาสูตรครับ เพราะจบเคมีมา
ปรึกษากับเพื่อนที่เรียนเรื่องเวชสำอางค์มาโดยตรงด้วย
และก็ผมก็ผสมสูตรขึ้นมา   Cool

ผมเอามาทดลองใช้เองเลยครับ ทดลองกะกิ๊กที่ดูแลก่อน
ลื่นปรืดๆ ไม่มีสี ไม่มีกลื่น กอดกันนี้กลิ้งนัวกันมันส์สุดๆ
กิ๊กผมนี่ชอบมาก หลังจากนั้นไปหาต้องเอาไปด้วย Kiss

ต่อมาเอาไปลองกับร้าน นกป ครับ
ส่วนใหญ่ร้าน นกป จะผสมสูตรกันเองมั่วๆ ทำให้ไม่ค่อยมีคุณภาพ
ผมเลยขออนุญาติ ใช้กับน้องคนนึงเคยขึ้นกันบ่อยน่ารักมาก อิอิ
GFนัวกันลื่นมาก น้องก็เสียวมากนะครับ นอนคร่อมหลังสไลด์ไปมา
ก้เรียกว่าแทบจะหลุดเข้าไปเลย ฟินมากครับจนน้อง
ถึงกับหันมาบอกว่า พี่เพิ่มอีกพันไหม หนูมีถุงยางให้
แหะๆ พี่มี 500 แต่น้องก็ไม่ตอบเอื้อมไปฉีกถุงยางยื่นให้ในท่าโดนคร่อม  น้องบอกต่อเลยนะอย่าหยุดนะ
อะ เล่าแค่นี้พอ Grin

ร้าน นปก ร้านนั้นรู้จักมักคุ้นกันดีผมให้เขาดูเจล และลองใช้
ทางร้านแนะนำว่าให้ทำแบรนมาขายเลย และร้านนั้นก็ซื้อนูรูของผมประจำเลย
แต่เรื่องมันคงยุ่งยากน่าดู การทำแบรน ว่าไหม :Smiley

เอาเป็นว่าใครอยากมาลองสูตร เหนียวข้นลื่นๆปรืดๆ
ล้างออกง่ายๆ ไม่มีสีไม่มีกลิ่น (ทานได้) ก็ตามไปดูที่แฟนเพจนะครับ
https://www.facebook.com/B2BNURUGEL
ช่วงนี้ลองตลาด 500 ml. ขาย 400ครับ ไม่ค่อยกำไรครับ ทำสนุกๆรวยอยู่ละ อิอิ
ติดต่อซื้อผ่านเฟสหรือไลน์ หากบอกว่ารับข่าวสารผ่าน avcollectors.com ลดให้พิเศษครับ 350
ใครอยากหารายได้ เอาไปขายตามร้าน นปก ก็น่าจะขายดีครับ ไว้คุยกันหลังไมค์ลดแหลกให้ Grin
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 10, 2015, 02:18:09 AM »

อ่านแล้วนึกถึงต้องสั่งเอามาใช้กับแฟนครั้งแรก ลื่นปรึ๊ดจนล่มปากอ่าวเลย 55555

จริงๆเอาแต่น้ำเปล่าก็ทำได้แล้วครับ ผมเคยทำน้ำยาล้างจาน มันจะมีสารตัวหนึ่งที่ทำให้น้ำยามีความหนืดและลืน ผมจะไม่ได้ว่ามันเรียกว่าอะไร 555 แบรนด์ไทยทำน่าสนครับๆ เสียอย่างเดียวกลัวมันเปื้อนที่นอนอะเลยเล่นไม่มันเลย ถ้ามีเบาะลมก็ว่าไปอย่าง

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 10, 2015, 04:45:18 PM »

เยี่ยมเลยจ้าหลังไมคืไปแล้วนะ
pa
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 11, 2015, 12:07:59 AM »

ส่วนมากคนที่นิยมนูรูจะไว้เล่นกะแฟน  เด็ก นกป จะไม่เปลืองตัวกับเราขนาดนั้น(ถ้าไม่สนิท)
เพราะมันเลอะทั้งตัว แต่งหน้าใหม่  ใส่ลื่นมากเดี๋ยวผลุบเข้าไปอีกซะงั้น

การเตรียมก็ผ้าเช็ดตัวรองหรือแผ่นพลาสติกรองเตียง
แต่ถ้าได้เตียงลมล่ะก็สุดยอดครับ

สำหรับ ฺB2B ที่คิดค้นมานี่
ไม่ทิ้งคราบ เอาผ้าแช่น้ำผึ่งตากเลย
ไม่ใช่น้ำมันที่ทิ้งคราบครับ

ขอเวลาสักนิดจะทำวีดีโอสาธิตการใช้นะครับ
เพราะก่อนใช้ต้องเอามากวนกับน้ำก่อน (แบบหนังAV)
pa
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 14, 2015, 11:17:39 PM »

ติดตามวีดีโอสาธิตสั้นๆได้นะครับ
ว่าน่าพอใจไหม
https://www.facebook.com/B2BNURUGEL
หน้า: [1] พิมพ์